Hawamwongelei Tena Lema, Wakati Anateseka Selo

Hawamwongelei Tena Lema, Wakati Anateseka Selo

Ya nini kumwongelea na si kumtoa kisha maccm yapate hasira na kuzidi haribu zaidi hadi iwe wazi kwamba ni sadists
 
mwansishi ni mfuasi wa Clinton anayejaribu hamia kwa Trump. Clinton zaidi ya kudekeza viongozi uchwara wa kudandia mifumo ya dunia,pia analazimisha ushoga yeye na obama wake, sio shida na wewe ukiingia mtaani kudai haki yako.
 
Wiki nzima iliyopita hadi jumatatu, wiki hii, vichwa vya habari vyote vilikuwa ni kesi ya Lema, lkn mawakili wake walipo pigwa chini kumwekea dhamana kila mtu kanyamaza hata waliokuwa wanasema wanamuunga mkono, wako kimya sasa....na kule aliko cyo kuzuri najua kipindi hiki akirudi lazima atabadilishana somo na Lissu make naye alishawahi kwenda huko gerezani akarudi, akisema huko hakufai, je, Lema kipindi hiki akirudi atakuwa amexibwa mdomo au ndo kwanza wamemnoa....nawakilisha.
Huu ni udumavu wa akili uliokomaa. Hivi ni kweli nchi yetu itapata maendeleo? Ikiwa wewe unatakiwa uishi kwa kujitegemea utafanikiwaje kumudu maisha? Au unategemea kuhudumiwa? Mantiki ya kukua ni pamoja na kutumia akili vizuri kwa faida ya kesho. Kuiruhusu nafsi yako kujaa kinyongo, husuda na kisokorokwinyo ni utumwa wa hiari. Ndugu yangu dunia inazunguka lakini pia inajizungusha. Mahabusu kuna maisha ndiyo maana watu wapo, mahabusu na walinzi.. Lema ni shujaa kwa watu, wanaotambua ushujaa wake wanakucheka. Mandela alikuwa shujaaa lakini walitambua wachache, wengine walidharau.
 
WACHA MFU AZIKWE NA WAFU WENZAKE, NA BADO AKILETA FYOKOFYOKO TENA WEEK MBILI TUNAMCHUNGUZA AKIWA GEREZANI AKITOKA HAKUNA RUHUSA YA MKUTANO KWA KUWA TAARIFA ZA KIITELEJENSIA SIO NZURI. HADI SURUALI ISHUKE KUDADEKI. HATUJARIBIKI WALA HATUTAJARIBIWA SISI.
 
Wiki nzima iliyopita hadi jumatatu, wiki hii, vichwa vya habari vyote vilikuwa ni kesi ya Lema, lkn mawakili wake walipo pigwa chini kumwekea dhamana kila mtu kanyamaza hata waliokuwa wanasema wanamuunga mkono, wako kimya sasa....na kule aliko cyo kuzuri najua kipindi hiki akirudi lazima atabadilishana somo na Lissu make naye alishawahi kwenda huko gerezani akarudi, akisema huko hakufai, je, Lema kipindi hiki akirudi atakuwa amexibwa mdomo au ndo kwanza wamemnoa....nawakilisha.
Acha ujinga wewe. Yeye si kajitakia? Acha afunzwe na Ulimwengu!!
 
Humu JF nilikuaga najua kuna watu wanawaza mambo ya maana yan ghafla pamekua kama group la WhatsApp
 
Wana ccm wanafiki sana. Wanajifanya hawaisomi namba wakati hali nchini ni mbaya. Uzuri wa Mkuu wa kaya ni kwamba anatusomesha namba bila ubaguzi. Hata sheria ya kikatili na kibaguzi ya utumishi wa umma iliyopitishwa juzi na bunge itatuhusu sote ccm na wasio ccm. Big up!
 
ni wapi na lini mapinduzi/mageuzi yaliongozwa na mwanamke??jela ni mahali patakatifu na pazuri kwa mpenda haki.mtoa post uko jinsia gani??tupe jibu tuendelee ku comment.refer carlos the jackal,besigye,che guevara,steven bicco,nyerere.etc etc
 
Mnajisumbua kumfanananisha Lema na Mandela. Huyo mhuni wenu acheni aendelee kusota lupango hadi hapo atakapojifunza kuwa mstaarabu. Eti shujaa; shujaa wa matusi?
Tatizo lililopo kwa wengi ukiwemo wewe ni umaskini wa akili. Saikolojia ya mabadiliko yoyote yàle lazima yàambatane na mgongano wa fikra. Sehemu kubwa ya Afrika ni kwamba wananchi wanaabudu viongozi. Ndiyo maana Karne ya leo watu wanafanya kazi kwa kutekeleza agizo la fulani. Tuna utumwa wa fikra na kudhani watu fulani ni wenye Sifa tofauti na awali yao. Leo unamwona Lena ni mhuni, lakini nakuhakikishia wanaomwona ni shujaa wanakuona wewe mhuni. Na hivyo ndivyo dunia ilivyo. Wewe kama wewe hakuna kitu utabadilisha, kumbuka Lema yuko ulingoni anapambana na wewe umshangilie, umtukane au umkashifu kadiri unavyowezà, yeye anapambana. Mwisho wa siku matokeo ya mapambano yake (whether + or -) yatajulikàna, na wewe na vijineno vyako utabaki kama ulivyo.
 
Back
Top Bottom