Hawamwongelei Tena Lema, Wakati Anateseka Selo

Hawamwongelei Tena Lema, Wakati Anateseka Selo

Wiki nzima iliyopita hadi jumatatu, wiki hii, vichwa vya habari vyote vilikuwa ni kesi ya Lema, lkn mawakili wake walipo pigwa chini kumwekea dhamana kila mtu kanyamaza hata waliokuwa wanasema wanamuunga mkono, wako kimya sasa....na kule aliko cyo kuzuri najua kipindi hiki akirudi lazima atabadilishana somo na Lissu make naye alishawahi kwenda huko gerezani akarudi, akisema huko hakufai, je, Lema kipindi hiki akirudi atakuwa amexibwa mdomo au ndo kwanza wamemnoa....nawakilisha.

Alitaka mke wake akapaone, usijali ameenda mwenyewe!!!!
 
Lema kufanya timing mbaya sana!huku trump .mara rip mzee sitta hajakaa vizuri rip mungai duh media hazimuoni kabisa!
 
Richmond ni ya kikwete eti lowasa akamatwe kwa kosa gani?
Ingekuwa ya kikwete ingeitwa RichMsog yaani Richard Wa Msoga. Hiyo Richard wa Monduli a.k.a RichMond nadhani unatambua kati ya Lowassa na kikwete nani anatokea pande hizo.

Ukipata jibu pigia mstari na usiquote hii comment
 
Kwa hiyo kma ulienda kakangu unaona ni pakufanyia mazoea?

Unajua mkuu, kila mtu ana kitu anachokiamini ,wengine hupigania kile wanachokiamini kwa gharama yoyote na ikibidi hata kwa kutoa uhai wao.

Lema yupo mahabusu kwa kusema kile anachokiamini kwahyo nahisi kabisa hapati tabu yyte ndani yake kwasababu kwa kuyasema aloyasema nafsi yake iliridhika.

Pia tujifunze kua kila mtu ana fikra zake, tusitake kumlazimisha Khamisi kuwaza Kama Samia, ni kosa!! Nlijifunza enzi hiyo kua katiba yetu inaruhusu mtu kuongea anachokitaka ila tu asivunje sheria ya nchi

Wafalme wasiogopwe kusemwa, kwanza kwenye siasa wakikusema sana ndivyo unavyozid kua maarufu.
 
Lema hana ushujaa wowote, ushujaa wa mmbunge ni kutetea maslai ya walio mchagua na kulitetea taifa kwa ujumla wake. mmbunge huonekana ujahili wake bungeni kwa kujenga hoja. Ajifunze kwa wabunge wenzake waliofanikiwa tena vijana kama yeye wakina Zito. hawahitaji matusi na kuandika meseji za ajabu ajabu kutafutakiki.
Lema ata enendelea kuumia na hakuna atakaye mhurumia kwakuwa hiyo ndio njia aliyo chagua. Mjinga sikuzote u umia.
 
Hivi Lema anatafuta umaarufu gan?
Jana nimemuona kwenye TV akitoka mahakamani watu wachachee,ati ananyoosha vidole juu kama mwimba taarab.
Inabidi Lema asome alama za nyakati...watu kwa sasa wako Busy wanasaka ugali.
.....Alianza bwana yule
na sasa ni bwana huyu
 
Mkuu humu watu siku hizi wanaenda na matukio,kesho watalipuka tena wamealikwa mahakamani,sijui wakiambiwa mtuhumiwa hakuletwa gari bovu watafanyaje
Diku zote wapinzwni huenda kwa matukio, hawakuanza leo. Ukawa walianza na tukio la katiba mpya. Ukuta ilianza na tukio la kufutwa masndamano. Lema mwenyewe jsha Chadema kwa kunyimwa kura TLP.
 
Unajua mkuu, kila mtu ana kitu anachokiamini ,wengine hupigania kile wanachokiamini kwa gharama yoyote na ikibidi hata kwa kutoa uhai wao.

Lema yupo mahabusu kwa kusema kile anachokiamini kwahyo nahisi kabisa hapati tabu yyte ndani yake kwasababu kwa kuyasema aloyasema nafsi yake iliridhika.

Pia tujifunze kua kila mtu ana fikra zake, tusitake kumlazimisha Khamisi kuwaza Kama Samia, ni kosa!! Nlijifunza enzi hiyo kua katiba yetu inaruhusu mtu kuongea anachokitaka ila tu asivunje sheria ya nchi

Wafalme wasiogopwe kusemwa, kwanza kwenye siasa wakikusema sana ndivyo unavyozid kua maarufu.
Nimekusoma braza
 
To be honest, Chadema inajengwa sana na makosa makubwa ya CCM. Hata nikitoka usingizini, naweza kutabiri haraka kwamba kwa makosa haya haya wanayoendelea kuyafanya, Chadema haitashindwa kuongeza kura zake kutoka asilimia 40 uchaguzi uliopita hadi asilimia 55 uchaguzi ujao. Kuna watu vichwa vyao vigumu sana kuelewa kwa sababu wanapenda kuamini uongo uongo bila sababu; ndiyo maana pia nchi yetu inaongoza kwa uongo duniani. Chadema inakuwa kila mwaka, wanachama na wafuasi wake wanaongezeka maradufu kila mwaka; na ushahidi wa hili uko wazi (Angalia takwimu toka mwaka 1995 mpaka mwaka 2015). Lakini kwa sababu watu fulani wako usingizini, wanafikiri kuwazuia kuongea, kuwazuia kufanya mikutano na kukutana na wananchi ni dawa sahihi ya kupambana nao. They will be shocked again....Msijesema hatukuwaambia.
 
To be honest, Chadema inajengwa sana na makosa makubwa ya CCM. Hata nikitoka usingizini, naweza kutabiri haraka kwamba kwa makosa haya haya wanayoendelea kuyafanya, Chadema haitashindwa kuongeza kura zake kutoka asilimia 40 uchaguzi uliopita hadi asilimia 55 uchaguzi ujao. Kuna watu vichwa vyao vigumu sana kuelewa kwa sababu wanapenda kuamini uongo uongo bila sababu; ndiyo maana pia nchi yetu inaongoza kwa uongo duniani. Chadema inakuwa kila mwaka, wanachama na wafuasi wake wanaongezeka maradufu kila mwaka; na ushahidi wa hili uko wazi (Angalia takwimu toka mwaka 1995 mpaka mwaka 2015). Lakini kwa sababu watu fulani wako usingizini, wanafikiri kuwazuia kuongea, kuwazuia kufanya mikutano na kukutana na wananchi ni dawa sahihi ya kupambana nao. They will be shocked again....Msijesema hatukuwaambia.
Kws hiyo kiki ya kuongeza wanachama chadema ni kuwaweka viongozi wake ndani
 
Back
Top Bottom