Hawamwongelei Tena Lema, Wakati Anateseka Selo

Hawamwongelei Tena Lema, Wakati Anateseka Selo

Unajua kwa nini pigo la Musa lilienda kwa mtoto wa farao na wazaliwa wa kwanza wengine na sio kwa farao mwenyewe?
Ni kwa vile ndio alikuwa kipenzi chake ili asikie maumivu. Tafakari kisha utaelewa nasema nini?
Haya mambo ya Biblia yalifanyika takriban miaka elfu nne iliyopita. Unayaleta leo?
 
Sasa hivi kila mtu anatetea nafsi yake..kipindi kile pesa ilikuwa Nje nje.. Unazunguka tu kwenda kusikiliza kesi..siku izi wabunge tuna hali mbaya..kila mtu afe na lake..
Watanzania ni watu wanaaafiki sana duniani.
 
Tunawaza jinsi Magufuli alivyokula pesa za waathirika Bukoba inauma sana,pia watoto wetu wamekosa mkopo,pia Magufuli alianzisha mahakama ya mafisadi lkni kashindwa kumkamata Lowassa.pia alisema akiwa mwenyekiti ccm,atasafisha chama,lkni juzi kawahonga wabunge tsh milioni kumi.pili inaniuma eti mshauri wake ni Dikteta Kagame
Richmond ni ya kikwete eti lowasa akamatwe kwa kosa gani?
 
Ccm inataka kuziba watu midomo. Ni ukweli mtupu mkuu anaonea sana na wapinzani wana hasira. He is a sadist.
 
Wiki nzima iliyopita hadi jumatatu, wiki hii, vichwa vya habari vyote vilikuwa ni kesi ya Lema, lkn mawakili wake walipo pigwa chini kumwekea dhamana kila mtu kanyamaza hata waliokuwa wanasema wanamuunga mkono, wako kimya sasa....na kule aliko cyo kuzuri najua kipindi hiki akirudi lazima atabadilishana somo na Lissu make naye alishawahi kwenda huko gerezani akarudi, akisema huko hakufai, je, Lema kipindi hiki akirudi atakuwa amexibwa mdomo au ndo kwanza wamemnoa....nawakilisha.
una mwakilisha nani?
 
Wanashuhudia matukio ya Donald Trumph kwenye TV wakati mbunge wao ananyea debe.

Umekariri matukio mkuu, gerezani ushawahi kaa wewe? Tena kwa mtu kama Lema ni shangwe tu. Yupo ana analyze changamoto za wafungwa ili aje azifanyie kazi.
Lema is a leader by example so yupo field.
 
Umekariri matukio mkuu, gerezani ushawahi kaa wewe? Tena kwa mtu kama Lema ni shangwe tu. Yupo ana analyze changamoto za wafungwa ili aje azifanyie kazi.
Lema is a leader by example so yupo field.
Jipe moyo....jaribu kwenda wewe kma ni field uje ufanyie kazi utakayoyapata huko....sikilizia tu kwa mwenzako,
 
Wiki nzima iliyopita hadi jumatatu, wiki hii, vichwa vya habari vyote vilikuwa ni kesi ya Lema, lkn mawakili wake walipo pigwa chini kumwekea dhamana kila mtu kanyamaza hata waliokuwa wanasema wanamuunga mkono, wako kimya sasa....na kule aliko cyo kuzuri najua kipindi hiki akirudi lazima atabadilishana somo na Lissu make naye alishawahi kwenda huko gerezani akarudi, akisema huko hakufai, je, Lema kipindi hiki akirudi atakuwa amexibwa mdomo au ndo kwanza wamemnoa....nawakilisha.
Mbona hamuongelei 10 mil mlizo gawana wakati madawa hakuna
 
Taifa linaomboleza misiba news media zimehamia huko kwa Mda
 
tatizo la lema amekua ama chizi au kwenda lupango ni dili kutengeneza hela na mawakili wa chadema. inawezekana pia anatafuta umandela feki. anafikiri kwa akili yake ndogo kwenda jela kila siku inampa kiki ya kisiasa.
Mkumbusheni Kuwa :-
Dunia imejaa mashujaa wengi waliokufa kwa hiyo asijaribu Kuwa shujaa.....!!
 
Wiki nzima iliyopita hadi jumatatu, wiki hii, vichwa vya habari vyote vilikuwa ni kesi ya Lema, lkn mawakili wake walipo pigwa chini kumwekea dhamana kila mtu kanyamaza hata waliokuwa wanasema wanamuunga mkono, wako kimya sasa....na kule aliko cyo kuzuri najua kipindi hiki akirudi lazima atabadilishana somo na Lissu make naye alishawahi kwenda huko gerezani akarudi, akisema huko hakufai, je, Lema kipindi hiki akirudi atakuwa amexibwa mdomo au ndo kwanza wamemnoa....nawakilisha.
Hizo shule mlienda kusomea ugoro?
Leo ijumaa hakimu ndiyo anatoa maamuzi either Lema apate dhamana au asipate.
 
Back
Top Bottom