Hawamwongelei Tena Lema, Wakati Anateseka Selo

Hawamwongelei Tena Lema, Wakati Anateseka Selo

G4rpolitics

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Posts
4,376
Reaction score
5,264
Wiki nzima iliyopita hadi jumatatu, wiki hii, vichwa vya habari vyote vilikuwa ni kesi ya Lema, lkn mawakili wake walipo pigwa chini kumwekea dhamana kila mtu kanyamaza hata waliokuwa wanasema wanamuunga mkono, wako kimya sasa....na kule aliko cyo kuzuri najua kipindi hiki akirudi lazima atabadilishana somo na Lissu make naye alishawahi kwenda huko gerezani akarudi, akisema huko hakufai, je, Lema kipindi hiki akirudi atakuwa amexibwa mdomo au ndo kwanza wamemnoa....nawakilisha.
 
Wiki nzima iliyopita hadi jumatatu, wiki hii, vichwa vya habari vyote vilikuwa ni kesi ya Lema, lkn mawakili wake walipo pigwa chini kumwekea dhamana kila mtu kanyamaza hata waliokuwa wanasema wanamuunga mkono, wako kimya sasa....na kule aliko cyo kuzuri najua kipindi hiki akirudi lazima atabadilishana somo na Lissu make naye alishawahi kwenda huko gerezani akarudi, akisema huko hakufai, je, Lema kipindi hiki akirudi atakuwa amexibwa mdomo au ndo kwanza wamemnoa....nawakilisha.
Mkuu humu watu siku hizi wanaenda na matukio,kesho watalipuka tena wamealikwa mahakamani,sijui wakiambiwa mtuhumiwa hakuletwa gari bovu watafanyaje
 
Mkuu humu watu siku hizi wanaenda na matukio,kesho watalipuka tena wamealikwa mahakamani,sijui wakiambiwa mtuhumiwa hakuletwa gari bovu watafanyaje
Na kweli bhana...hawajui anavyoumia huko aliko....mbona Lissu alizaminiwa usiku baada ya muda kuisha, kwa nini sheria hyo hyo isingetumika kwa lema aachiliwe na yeye...make mawakili walikuwa wale wale waliomtoa lissu.
 
Mkuu humu watu siku hizi wanaenda na matukio,kesho watalipuka tena wamealikwa mahakamani,sijui wakiambiwa mtuhumiwa hakuletwa gari bovu watafanyaje
Unajua kwa nini pigo la Musa lilienda kwa mtoto wa farao na wazaliwa wa kwanza wengine na sio kwa farao mwenyewe?
Ni kwa vile ndio alikuwa kipenzi chake ili asikie maumivu. Tafakari kisha utaelewa nasema nini?
 
Sasa hivi kila mtu anatetea nafsi yake..kipindi kile pesa ilikuwa Nje nje.. Unazunguka tu kwenda kusikiliza kesi..siku izi wabunge tuna hali mbaya..kila mtu afe na lake..
Nimeipenda hiyo mkuu
 
Unajua kwa nini pigo la Musa lilienda kwa mtoto wa farao na wazaliwa wa kwanza wengine na sio kwa farao mwenyewe?
Ni kwa vile ndio alikuwa kipenzi chake ili asikie maumivu. Tafakari kisha utaelewa nasema nini?
Tufafanuliwe kamanda
 
Sasa hivi kila mtu anatetea nafsi yake..kipindi kile pesa ilikuwa Nje nje.. Unazunguka tu kwenda kusikiliza kesi..siku izi wabunge tuna hali mbaya..kila mtu afe na lake..
na ndo hivo jengo la mwenyekiti la pale posta washalichukua, vyanzo vya mapato vimepungua😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀
 
Tunawaza jinsi Magufuli alivyokula pesa za waathirika Bukoba inauma sana,pia watoto wetu wamekosa mkopo,pia Magufuli alianzisha mahakama ya mafisadi lkni kashindwa kumkamata Lowassa.pia alisema akiwa mwenyekiti ccm,atasafisha chama,lkni juzi kawahonga wabunge tsh milioni kumi.pili inaniuma eti mshauri wake ni Dikteta Kagame
 
Na kweli bhana...hawajui anavyoumia huko aliko....mbona Lissu alizaminiwa usiku baada ya muda kuisha, kwa nini sheria hyo hyo isingetumika kwa lema aachiliwe na yeye...make mawakili walikuwa wale wale waliomtoa lissu.
Lema alikuwa amedhaminiwa, akakiuka masharti ya dhamana na hivyo hawezi kudhaminiwa tena. Tundu Lissu ni mjanja na anafuata masharti ya dhamana. Hivyo yuko nje akisubiri hiyo kesi polisi watakapokamilisha uchunguzi wao. Polisi wakiona kuwa tabia yake ameshajirekebisha wanaweza wakafuta hata hiyo kesi. Maana lengo kuu la sheria ni kurekebisha tabia za watu. Unaweza kuwarekebisha bila kuwafunga jela.
 
Ukimwongelea anaacha kuteseka?;kwakuwa yuko ndani tunamuonglea ndani ya mioyo yetu hivohivo!!!
 
Taratibu za kisheria zinaendelea kesi ya Lema itaendelea kesho anaweza kupata dhamana
 
Wiki nzima iliyopita hadi jumatatu, wiki hii, vichwa vya habari vyote vilikuwa ni kesi ya Lema, lkn mawakili wake walipo pigwa chini kumwekea dhamana kila mtu kanyamaza hata waliokuwa wanasema wanamuunga mkono, wako kimya sasa....na kule aliko cyo kuzuri najua kipindi hiki akirudi lazima atabadilishana somo na Lissu make naye alishawahi kwenda huko gerezani akarudi, akisema huko hakufai, je, Lema kipindi hiki akirudi atakuwa amexibwa mdomo au ndo kwanza wamemnoa....nawakilisha.
tatizo la lema amekua ama chizi au kwenda lupango ni dili kutengeneza hela na mawakili wa chadema. inawezekana pia anatafuta umandela feki. anafikiri kwa akili yake ndogo kwenda jela kila siku inampa kiki ya kisiasa.
 
Back
Top Bottom