Roho Mbaya
JF-Expert Member
- Aug 1, 2012
- 777
- 677
Mbona umesahau wenye roho mbaya
wengine wamenuna na kutoa majibu ya keheli kwa ktoa mada kisa hawajatajwa kwenye orodha wakati walidhani wao ni maarufu....
kwa hiyo kutotajwa imekua sheeeedah
nitashangaa kama waliotajwa hapo kwenye hizo categories watakenua meno kufurahia.
Hahahahaha aisee....
Mi namshukuru sana mtoa mada. Inbox ya PM imejaa list ya vimchuchu vinavyotaka ofa za mimi babukijana. Hakyamama ntakagua huu mwaka mpaka nikome
Mbona ujataja na wanaume handsome humu Jf"
mkuu hujawatendea haki watu kama chief mkwawa the boss simuoni hata mentor naye hayupo nasubiri version pengine utafanya maboresho na kina miss nao siwaoni lol.
ha ha ha ha...uko wrong position..
niliwahi kuwa waziri wa haya maswala.
Sasa wewe ni yupi kati ya hao?
ndio hii misimamo inayonifanya nikachekee chooni