KakaKiiza
Platinum Member
- Feb 16, 2010
- 11,951
- 9,468
Ahaaaaa umeona nimoja ya style yakujifahamisha! karibu kijana!Mie ndio kwana namuona leo leo hata sijawahi msoma mahali kokote naona anajitambulisha kivywake vyake karibu sana MMU
Ahaaaaa umeona nimoja ya style yakujifahamisha! karibu kijana!Mie ndio kwana namuona leo leo hata sijawahi msoma mahali kokote naona anajitambulisha kivywake vyake karibu sana MMU
Ahaaaaa umeona nimoja ya style yakujifahamisha! karibu kijana!
Siunajua ukiwa na mahaba na kitu!Bora tumkaribishe tu maana jukwaa la utambulisho hajaliona bado
Ahaaaaa umeona nimoja ya style yakujifahamisha! karibu kijana!
Ni swali au unaelezea mkuu weka alama ya kiulizo au kushangaaha ha nawewe haujulikani humu
dooh!!!! Nimesahaulika Jamani Yaani hata mimi wa enzi za JAMBO Nimesahaulika?
Well said mkuu.... Ukizingatia kuwa utamu wa maisha upo kwenye tofauri zetu..Hekima ni moja ya nyenzo muhimu kwa muungwana katika kujua namna ya kuishi kwenye jamii ya watu mbali mbali...sisi tukiwa kama wanadamu tumetofautiana kwa vitu vingi sana...tofauti inayopelekea tuwe na mitazamo mbali mbali juu swala moja...lakini wenye hekima huwa hawachukizwi wala kukasirishwa na maoni ya wengine juu ya suala hilo hilo moja..kwani mwenye hekima anajua kuwa kutofautiana kimtazamo ni moja ya maumbile ya mwanadamu ambaye kiuhalisia hajakamilika....mitazamo tofauti ndani ya dunia hii ndiyo inayofanya ulimwenu ufikie hapa ulipofikia...ingekuwa watu wanafikra zilizofanana leo dunia isingepiga hatua za kisayansi na teknolojia....Lazima tujue kuwa lugha chafu si sehemu ya hazina za muungwana...kuna uwezekano mkubwa kuwa hata wewe watu wanayapinga sana maoni yako....lakini hawana budi kuyakubali kwa kuwa sisi ni tofauti na ndio maumbile yetu.....THINK BIG......
According to mtoa mada! Hujulikani!
Powered by ujinga.
Hiviii... Kigezo cha umaarufu ni nini kwako..?mkuu kuna watu wajuzi tu eti ni maarufu humu nimecheka aisee yaani umaarufu bila hela ni sawa na bure