Hawa ndio baadhi ya wanaJF na tabia zao halisi

Hawa ndio baadhi ya wanaJF na tabia zao halisi

ahaaaaaaa mkuu weka na list ya waloshinda tuzo za watu.
 
Hahaha trainer, i need an english tuition class pia.
Halafu aisee niliona airport flani mmama ana ndude za kufanyia mazoezi kama strap belt flani hivi. Manake dumb bells zinaboa kuvalia gloves nisipate sugu. Nimezifuma in a certain supermarket im over the moon!! Dumb bells tupa kulee
Ukiwa hukijui kitu hata asiyekijua utamwona anakijua tu.
 
Mwanzisha thread ndio kwanza namuona leo, yani BAK ati ni mtoto wa mama? Haiingii akilini. BAK HUMU NDANI NI FATHER NI WA KITAMBO SANA
 
Wasiokuwepo humo ndio wana JF halisi....jinsi utakavyokuja ndivyo utakavyorudishwa.
 
Mie ndio kwana namuona leo leo hata sijawahi msoma mahali kokote naona anajitambulisha kivywake vyake karibu sana MMU


Amekurupuka sijui wapi mtoa madaa...!anatafuta jina..!
 
wengine wamenuna na kutoa majibu ya keheli kwa ktoa mada kisa hawajatajwa kwenye orodha wakati walidhani wao ni maarufu....

kwa hiyo kutotajwa imekua sheeeedah

Hahahahaha aisee....

Mi namshukuru sana mtoa mada. Inbox ya PM imejaa list ya vimchuchu vinavyotaka ofa za mimi babukijana. Hakyamama ntakagua huu mwaka mpaka nikome
 
Sasa nimejua!!kumbe watu tunapenda kujulikana sana humu ndani hata kwa ID fake!ehehee hongera mtoa mada
 
gfsonwin sisy kumbe we ngangari eheee??

Dunia haiish vituko
toka siku mtu unazaliwa wazazi wako watakuita jina moja tuuu like watakuita ray lee
lkn mpaka ufe utaitwa majina lukuki pamoja na kuwekwa kwenye makundi yake
ni shidaaah
 
Last edited by a moderator:
Acha uzushi wewe!!! Watu wamepiga kura lini na wapi!? Acheni kuleta uzushi hapa wa kurukia watu ambao hamuwajui wala hamjui chochote kuhusu watu hao na kujibaraguza na threads zenu zisizo za mashiko kujifanya mnawajua ili kutafuta umaarufu kwa nguvu. Kama huna la maana la kuandika kaa kimya badala ya kuandika uzushi kama huu. Threads kama hizi ndizo zinazochangia kuongezeka upumbavu hapa jamvini na kushusha hadhi ya JF iliyokuwepo miaka ya nyuma.

Mkuu BAK bora umetoa ya moyoni!
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom