Hawa ndio baadhi ya wanaJF na tabia zao halisi

Hawa ndio baadhi ya wanaJF na tabia zao halisi

Hahahahahaa haya bibie mrembo wa JF! Mie huo ukatibu...mhhhh

Yaan kuna sehemu nimesoma sina mbavu halafu BAK usichukulie vitu sirias kihivyo bana
 
Last edited by a moderator:
Yaan kuna sehemu nimesoma sina mbavu halafu BAK usichukulie vitu sirias kihivyo bana

Kiukweli kuhusu BAK sijapenda kabisa ndio maana niliamua kukaa kimya hadi nilivyoitwa kwenye jambo nyeti....
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: BAK
Kuna wapumbavu na wazushi wengi hapa na hii kauli siitoi kirahisi rahisi, ukinyamazia upumbavu na uzushi wao wao hujui athari zake. Kuna mengi sana hapa JF Mkuu.

Watu wazima tumekuelewa kiutu uzima na inahitaji utu uzima kumjuwa mtu mzima ameandika nini.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Kila kitu home unamaanisha nini?

kuna siku niliandika kuhusu watoto wa mama,vp jamani! mbona mnawa mind watoto wa mama? kama wazazi wao wamenyoosha mistari watoto wafanyaje sasa zaidi ya kula bata? minaona ni wivu tu wa kike! ni mtu kahangaika na maisha yake akapata hicho alichopata kwa mbinde,sasa akiona wengine wanabembea tu wala hawatoki jasho hataki! anataka kila mtu ataabike,nikauliza sasa na nyie mkipata hizo pesa mnataka nani azitumie ikibidi kuzichezea kabisaa,kama sio watoto wenu? acheni ushamba waacheni watoto wa mama wale pepo,wakatafute pesa wapi wakati pesa ziko chumba cha pili hapo kwa mshua,yaani unamwambia tu plogram zako na unahitaji sh ngapi,papo kwa papo unakunja mkwanja wako unaingia kitaa,watoto wa mbwa lazima waku maindi! kaka kama kweli we mtoto wa mama mbona poa tu wewe bembea tu ufanyaje sasa?
 
Habarini

Usiniulize nimejuaje,huu ni mtazamo wenye asilimia nyingi za tabia zao halisi na nitawaweka kimakundi ikiwa wanafanana kitabia,na pia wengine wanafit sehemu mbili,naanza:-

■ Wanawake warembo/Wanaovutia saaana JF kwa mwaka 2015/2016

-Mahondaw
-Dinazade
-Madam S
-Farkhina
-Lucyline

■ Wanajamvi wakali wa Lugha ya kiingereza

-Kiranga
-Tyta
-OleSaidimu
-Ishmael
-Paulo sergio de souz
-Nyani Ngabu
-FaizaFoxy


■ Mlokole halisi

-Illovo (Mchungaji wa pentekoste)


■ Walokole kiasi(Vuguvugu)

-Tamalisa
-Pesa ndogo
-Anna Mwakalinga


■ Vichaa wa kuigiza na wasiojali (Dont care) na watoto wakiswahili ambao wakishika pesa wanawake watawakoma:

-Supu ya Mawe
-GENTAMYCINE
-Lukelo Sakafu
-Mapengo 17
-Kilaza
-Dog of god

■ Watoto wa mama wanaotumia JF kukomaa kimaisha

-Bull dog
-Paulo Sergio de souz
-BAK

■ WazeeVijana,hawa hawazeeki na hawapitwi na wakati:

-Asprin (anaweza akampeleka binti sehemu zote za kulia bata Tanzania hii)

-MziziMkavu (anaweza akatumia mambo yake flan flan kama kuigiza kiganga kiganga kuchukuwa watoto wazuri)

■ Wapenda pesa Maarufu na mapenzi ni dharura

-Miss chagga(yuko mwenyewe)

■ Wapenda pesa na starehe kwa ujumla

-Lara 1 (Mwenyekiti)
-Apologies girl
-Heaven on earth

■ Wenye majibu ya hekima na ushauri ila hawaeleweki saana kitabia

-Mamndenyi (Huyu sijui ni mwalimu ama Nesi? Sijui)
-KikulachoChako
-Ruttashobolwa
-Mimi
-MO11
-Kingkong

■ Wenye Misimamo mikuu wasioweweseka na wanaostick kwenye wanachokiamini tu:

-FaizaFoxy (Mwenyekiti)
-gfsonwin
-Mohamed Said
-Ally kombo
-Ishmael

■ Asiyefundishwa wala kudanganywa kuhusu Wanaume hapa chini ya jua na mwenye experience kupita kiasi:

-Marytina (yuko peke yake)


■ Wanaojua umbea wa Mastaa wote wa Bongo na kupenda bongo flavas na movies na wasiojali kuitwa wambea:

-Warumi(Mwenyekiti)
-Nifah(katibu)
-Dinazade
-Diva Beyonce
-Mzurimie

Kama haupo kwenye list hapo juu,jua bado hujawa famous JF, jitahidi.

kaazi kweli kweli... yani eti "JITAHIDI" ili uwe famous alafu ili iweje!!!
 
Kuna wapumbavu na wazushi wengi hapa na hii kauli siitoi kirahisi rahisi, ukinyamazia upumbavu na uzushi wao wao hujui athari zake. Kuna mengi sana hapa JF Mkuu.

najuaaaa,mi naamin we si mtoto wa mama bana achana na huyu mwandishiii
 
Kiukweli kuhusu BAK sijapenda kabisa ndio maana niliamua kukaa kimya hadi nilivyoitwa kwenye jambo nyeti....

Heheee ngoja nikae kimyaaaa ila huyu muanzisha uzi kanichekesha pale mwisho wa uzi wake hhhaa
 
Last edited by a moderator:
Best usikasirike. Acha vijana wajifunze ilhali wakichafuka.

Nina hamu sana ya prawns, hadi nikakukumbuka. Ngoja nikajispoil. Umeona lakini chelsea na kombe? (kiroho safi tu, najua na nyie leo mmecheza nage mabao ya kutosha)
Kuna wapumbavu na wazushi wengi hapa na hii kauli siitoi kirahisi rahisi, ukinyamazia upumbavu na uzushi wao wao hujui athari zake. Kuna mengi sana hapa JF Mkuu.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Haya kila la heri katika kujichana na prawns. Nimewaona Chelsea wamefanya vitu vyao, hongera zao nyingi sana. Best uzushi ukiachiwa kushamiri hapa jamvini basi watabaki wenyewe wazushi tu na hili litajulikana kama jamvi la wazushi reputation yote iliyojengwa hapa kwa miaka 9 sasa itapotea hivyo ni lazima ipigwe marufuku kwa kila hali. Muanzisha uzi kajiunga hapa mwezi tu uliopita na kuja na uzushi au labda ana ID yake nyingine ya kila siku ambayo hakutaka kuitumia kwenye huu uzushi wake.

Best usikasirike. Acha vijana wajifunze ilhali wakichafuka.

Nina hamu sana ya prawns, hadi nikakukumbuka. Ngoja nikajispoil. Umeona lakini chelsea na kombe? (kiroho safi tu, najua na nyie leo mmecheza nage mabao ya kutosha)
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom