Hawa ndio baadhi ya wanaJF na tabia zao halisi

Hawa ndio baadhi ya wanaJF na tabia zao halisi

Mweeeee!,mi sio maarufu wandugu,ila hata Mzee Mwanakijiji na Pdidy pia hawamo?,tena hao ni baadhi tu,ila wapo wengi sana aisee,huyu mtoa mada kweli kaja na staili mpya na ya kipekee kabisa ya kujitambulisha

anatafuta riziki mantashallah

mpwa kaibu hilo jina langu la kipendwa ukipenda mzee wa manati sasanaonaumeandikaaaawatusiomchezowe ninomasanaunatishampwaukitakakuwiwa nicheki calabashupate kitu rohonataka
 
mpwa kuna Naomba nikutambulishe thread ya muhindi inaitwa beting ama wazee wa betting unaruhusiwa kuja kubadili maisha yako yenye matumaini na safari ndefu
 
Acha uzushi wewe!!! Watu wamepiga kura lini na wapi!? Acheni kuleta uzushi hapa wa kurukia watu ambao hamuwajui wala hamjui chochote kuhusu watu hao na kujibaraguza na threads zenu zisizo za mashiko kujifanya mnawajua ili kutafuta umaarufu kwa nguvu. Kama huna la maana la kuandika kaa kimya badala ya kuandika uzushi kama huu. Threads kama hizi ndizo zinazochangia kuongezeka upumbavu hapa jamvini na kushusha hadhi ya JF iliyokuwepo miaka ya nyuma.

Ahaaaa ahaaaa ahaaaaa halafu jamaa katika uchunguzi wake amekuweka katika kundi la watoto wa mama yaani kula kulala bure mpaka hela ya kwenda saloon unaomba ahaaa ahaaaa
 
FF ni pekee yupo kwenye category mbili ya hiyo list. Inakuonesha jinsi alivyo.

Hapana huyo kwenye avatar si mwenyewe, huyo ni heroine wangu Lisa Valentine alikataa kuvua hijab akakubali aende jela kuliko kuvuwa Hijab mahakamani.

Huyo ni mwanamke wa Kiislam ambae kwa ushujaa wake amefanya Serikali nzima ya USA ifikirie suala la Hijab na suala lake likawa mjadala mkubwa sana Marekani:

muslim_0911_HS04_1155745a.JPG

Kweli kabisa. Hapo yupo na mumewe akitokea jela
 

Attachments

  • 1432463232854.jpg
    1432463232854.jpg
    12.9 KB · Views: 147
  • 1432463388430.jpg
    1432463388430.jpg
    15.2 KB · Views: 146
mkuu hujawatendea haki watu kama chief mkwawa the boss simuoni hata mentor naye hayupo nasubiri version pengine utafanya maboresho na kina miss nao siwaoni lol.
 
yaani hata chief mkwawa wa etch forum hayumo au lara au hata miss mmoja tuache hao na mentor naye hayumo version ya II ije na marekebisho.
 
Mie ndio kwana namuona leo leo hata sijawahi msoma mahali kokote naona anajitambulisha kivywake vyake karibu sana MMU
Kwahiyo unamaanisha ameingia kwa style ya NITOKE VIPI kama bwana misosi alivyoingia na ule wimbo wake wa nitoke vipi kwa kuwataja waliomtangulia
 
Alotoa thread anatafuta kiki aisee Hii ndo jf ktk ubora wake km umaarufu unatafutwa hv itakuwa shida yupo wap Washawasha kwenye list?
 
Last edited by a moderator:
Kuna watu hawana kazi za kufanya hadi wanalazimisha umaarufu kwenye mitadao ambayo wanachama wake hawatumii uhalisia wa aina yeyote.

Acha utoto mleta mada. Bulldog unaweza kukuta ni mjomba wako, utajikuta unamgusa Mwamunyange humu ukakosa pa kutokea.
 
Kuna watu hawana kazi za kufanya hadi wanalazimisha umaarufu kwenye mitadao ambayo wanachama wake hawatumii uhalisia wa aina yeyote.

Acha utoto mleta mada. Bulldog unaweza kukuta ni mjomba wako, utajikuta unamgusa Mwamunyange humu ukakosa pa kutokea.

Hhahahaahahahahhah,Eti best wewe mtoto wa mama jamani?? Kweli usilolijua ni Kama usiku wa giza.....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom