Hee kabushaija sumayi?ya wapi?kma ni ya huku pweza utawapata wapi?na hcho kilemba unamvua nani?Mie napendaga Sumayi iliyo jirani na Karena. Nitakuwa hapo kuanzia 20 hadi 26 Machi. Karibu tulambe ulabu na nikuvue kilemba. Nitafutie pweza.
Dena Amsi mböna hujanijbu uko mkoa huu au?au ndo yule niliekuona pale mnara wa voda jana umepanda kwenye daldala ya baiskel?
Dena Amsi tayari BAN?! Heee
Nimeona kwenye malalamiko kaomba mwenyewe by invisibleWivu wa nini maty?mpiganaj wetu kapgwa ban duu its hurt
LD,DENA AMSI,MICHELLE,MARIA ROZA,LIZZY,KIMEY,THE FINEST na wengine kibao wana muda gani humu jf?maana inaweza kua vigezo hufuatwa sana.mbona wengine 2kipost post ze2 hazpati wachangiaji?ndo kusema hazna ujazo?lakn hawa member bwana hata kama ka2mwa na mtu aje humu amtafutie mchumba wee nusu saa nyingi post mpaka zina jam why jamani?au ndo kujuana?mpaka kuna mwana jamvi mmoja aliomba kutoka jf.acha nibwatuke sumu iishe mnakera wana jamvi
Ukisikia miwivu ya kijinga ndo kama hiyo...... Homeboy wangu wewe tangu mwaka huu uanze hujarusha thread hata moja lakini nawe uko kwenye listi............ sijui nitukane?Mkuu taratibu twende mdogomdogo hapo kwenye RED tunakera jamvi kivip? hebu eleza watu wakuelewe bana!
Ukisikia miwivu ya kijinga ndo kama hiyo...... Homeboy wangu wewe tangu mwaka huu uanze hujarusha thread hata moja lakini nawe uko kwenye listi............ sijui nitukane?
Nimeshamjulisha anaingia jamvini sasahivi,nikupe namba yake ya simu?Hivi Kokudo kapotelea wapi wajameni namsaka sana mie
Nimeshamjulisha anaingia jamvini sasahivi,nikupe namba yake ya simu?