Hatua za kupika cabbage


Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,707
Likes
14,087
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,707 14,087 280
Twende kule jukwaa pendwa la mapishi tukazungumze vizuri
jamani u bachela unanisumbua naombeni msaada jins ya kupika kabej plz
nahitaji kujua hatua zake zile mwanzo mwisho plz ladies help me
 
C

cylu

Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
86
Likes
12
Points
15
C

cylu

Member
Joined Sep 21, 2010
86 12 15
Kaanga tu kitunguu kisha weka cabbage yako ikaangike pia...isikae muda mrefu! Unaweza kaanga na carrot na hoho pia...
 
fredericko

fredericko

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2014
Messages
1,954
Likes
1,202
Points
280
fredericko

fredericko

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2014
1,954 1,202 280
na nyanya je??????
 
Eman Abiud

Eman Abiud

Member
Joined
Apr 10, 2014
Messages
37
Likes
2
Points
15
Eman Abiud

Eman Abiud

Member
Joined Apr 10, 2014
37 2 15
jamani u bachela unanisumbua naombeni msaada jins ya kupika kabej plz
nahitaji kujua hatua zake zile mwanzo mwisho plz ladies help me
Kwa uulizaji huu sidhan kama utapata majibu ya kutosha....
ina maana ladies peke yao ndo wanajua kupika?
Aya bana subir ladies wakuelekeze!
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,446
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,446 280
Katakata kabichi yako iwe nyembamba.....

Osha chuja maji maana inajua kukaa na maji

Katakata karrot (ukizigrate itakuwa bomba)
Hoho na kitunguu maji

Kaanga mafuta kidogo, weka kitunguu maji, koroga kama una tumajani twa rosemary unaweza tia kiduchu kuweka harufu.....( kama una nyama ya kusaga unaweza tia kiduuuuuchu kuongeza utamu)

Weka kabiji geuza

Weka karoti (ukitanguliza karoti itanyonya mafuta unaweza jikuta unaongeza mafuta kumbe unaharibu)

Ikikaribia kuiva weka hoho

Then ikiiva weka pembeni tia chumvi kiasi upendacho (hii ni ili kuepuka kutoa maji, mboga ya majani ukiitia chumvi wakati ipo kwenye moto inatoa maji sana) pakua tayari kwa kuliwa....


Unaweza kutia nyanya kama utapenda... ukishakaanga vitunguu kaanga karoti (hapa usizigrate? Ongeza nyanya, halafu chumvi then hoho kabichi (ingawa ukiweza hoho tia mwishoni maana sizipoiviana sana hutoa harufu nzuri zaidi) ila ukitia nyanya kuwa makini itatoa maji sana
 
Zamiluni Zamiluni

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2014
Messages
11,305
Likes
7,333
Points
280
Zamiluni Zamiluni

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2014
11,305 7,333 280
Jamani ubachela unanisumbua naombeni msaada jins ya kupika kabej plz

Nahitaji kujua hatua zake zile mwanzo mwisho plz ladies help me
WARNING ! Warning ...tahadhari kubwa .....!!
Cabbage Mboga hii inakuwaga na BACTERIA nyingi sana na khsawa huficha micro bacteria wengi ! Hivyo mnapaswa kuosha
na kusafisha maranying bila kuanza kutumia (kupika au kula kama kama kachumberi) Osha vizuri kwa maji safi.
.....
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,707
Likes
14,087
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,707 14,087 280
Unaweza kuipika yenyewe na pia ukaipika na Nyama ama na mayai,
 
Nanaa

Nanaa

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,908
Likes
91
Points
145
Nanaa

Nanaa

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,908 91 145
Katakata kabichi yako iwe nyembamba.....

Osha chuja maji maana inajua kukaa na maji

Katakata karrot (ukizigrate itakuwa bomba)
Hoho na kitunguu maji

Kaanga mafuta kidogo, weka kitunguu maji, koroga kama una tumajani twa rosemary unaweza tia kiduchu kuweka harufu.....( kama una nyama ya kusaga unaweza tia kiduuuuuchu kuongeza utamu)

Weka kabiji geuza

Weka karoti (ukitanguliza karoti itanyonya mafuta unaweza jikuta unaongeza mafuta kumbe unaharibu)

Ikikaribia kuiva weka hoho

Then ikiiva weka pembeni tia chumvi kiasi upendacho (hii ni ili kuepuka kutoa maji, mboga ya majani ukiitia chumvi wakati ipo kwenye moto inatoa maji sana) pakua tayari kwa kuliwa....


Unaweza kutia nyanya kama utapenda... ukishakaanga vitunguu kaanga karoti (hapa usizigrate? Ongeza nyanya, halafu chumvi then hoho kabichi (ingawa ukiweza hoho tia mwishoni maana sizipoiviana sana hutoa harufu nzuri zaidi) ila ukitia nyanya kuwa makini itatoa maji sana
Ukitaka mboga ya majani isitoe maji sana basi usiifunike wakati wa kuipika.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,197
Likes
4,535
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,197 4,535 280
Katakata kabichi yako iwe nyembamba.....

Osha chuja maji maana inajua kukaa na maji

Katakata karrot (ukizigrate itakuwa bomba)
Hoho na kitunguu maji

Kaanga mafuta kidogo, weka kitunguu maji, koroga kama una tumajani twa rosemary unaweza tia kiduchu kuweka harufu.....( kama una nyama ya kusaga unaweza tia kiduuuuuchu kuongeza utamu)

Weka kabiji geuza

Weka karoti (ukitanguliza karoti itanyonya mafuta unaweza jikuta unaongeza mafuta kumbe unaharibu)

Ikikaribia kuiva weka hoho

Then ikiiva weka pembeni tia chumvi kiasi upendacho (hii ni ili kuepuka kutoa maji, mboga ya majani ukiitia chumvi wakati ipo kwenye moto inatoa maji sana) pakua tayari kwa kuliwa....


Unaweza kutia nyanya kama utapenda... ukishakaanga vitunguu kaanga karoti (hapa usizigrate? Ongeza nyanya, halafu chumvi then hoho kabichi (ingawa ukiweza hoho tia mwishoni maana sizipoiviana sana hutoa harufu nzuri zaidi) ila ukitia nyanya kuwa makini itatoa maji sana
Unaosha kabla kukatakata au unakatakata afu unaosha??
 

Forum statistics

Threads 1,250,894
Members 481,523
Posts 29,749,882