Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 78,537
- 171,241
Piga 😁 vunja mifupa kama bado meno ikoMmmmh unanitisha... Kwahyo nighailishe au maana sa mbili na nusu nina kipindi kabambe
Piga 😁 vunja mifupa kama bado meno ikoMmmmh unanitisha... Kwahyo nighailishe au maana sa mbili na nusu nina kipindi kabambe
Uvivu tu wa kulimaWakuu, mshangazi wangu alifuma sms za pisi nyingine whatsapp, amenipa kichapo heavy yaani nyie acheni tuu
Binti wa zamani njoo pm mara moja, nna ujumbe wako!Hatupendi ujinga, yani uhuni wako uniweke kwenye risk ya kuanza kutumia vidonge kwa umri huu 🥴😵.
Hata kama ni mimi lazima nikudunde.
Na wewe unataka kudundwa au 🤣🤣?Binti wa zamani njoo pm mara moja, nna ujumbe wako!
Umejuwaje 🤗🤗Na wewe unataka kudundwa au 🤣🤣?
Umenikumbusha story ya ujanani, kuna mkaka alikua anataka nimpige vibao ndiyo raha yake 🤣 🤣Umejuwaje 🤗🤗
Unastahili unatafuta mademu wengine na performance yako mbovu hata kwakeWakuu, mshangazi wangu alifuma sms za pisi nyingine whatsapp, amenipa kichapo heavy yaani nyie acheni tuu
SawaMREJESHO:
Mshangazi wangu umeniomba msamaha, na kuniletea baadhi ya zawadi kama vile saa, suruali mpya ya Jeans, boxer. Kaniambia jioni tutoke diner, alafu mgegedo ufuatie
Wewe hujawahi kung'utwa na Mwanamke love????😁😊
Acha kukojoa kitandani, utaacha lini hiyo tabia wewe kikojozi?Kazana kusoma dogo umebakisha mwezi tu kufanya mtihani wa kumaliza elimu ya msingi
Inama uoneMwanaume unaleta uzi wakupigwa kweli?? bila shaka wewe utakuwa made in Tanga au Dar es salaam kanda y ziwa hakunaga mabwege
Mwanaume unaleta kesi za kupigwa 🤣🤣Inama uone
😅😅😅😅ulijuaje?Vijana mnajitahidi kukwepa kilimo