Hatimaye biashara ya Ngono yarejea kama kawaida

Hatimaye biashara ya Ngono yarejea kama kawaida

Kwa threads kama hizi na ukisoma comments za waliowengi , unaweza kuelewa kwanini Trumph, mgombea urais wa Marekani alitutukana...kwamba Waafrica akili zetu tunawaza ngono tu...Inabidi tukemee roho hii kwa nguvu zote na tumrudie Mungu atusamehe
 
Kwa threads kama hizi na ukisoma comments za waliowengi , unaweza kuelewa kwanini Trumph, mgombea urais wa Marekani alitutukana...kwamba Waafrica akili zetu tunawaza ngono tu...Inabidi tukemee roho hii kwa nguvu zote na tumrudie Mungu atusamehe
lakin wanaoongoza kwa ngono ni huko maana hata madanguro yamehalalishwa
 
Kwa Sokota Ni Eneo Ambalo Ukipita Asubuhi Hadi Mchana Huwezi Kujua Kama Kuna Huduma Ya Kukamata Bata Hapo!

Imezunguukwa Na Guest Chache
Hapo Ukiona Mwamvuli Wako Umevunguka Wahi Kwa Sokota Unapata Huduma Mwamvuli Unafunga
 
Mimi sipendi ufagilie ujinga kama huu kwanini usiwe na mpenzi kuhangaika na makahaba wengi wanaotafuta makahaba hamjui kutongoza
Hawa wanatufaa,maana mademu siku hizi wanatugeuza ATM,bora hawa unamalizana na kila mtu anaangalia yake
 
Cku hizi hakuna cha kutongoza unauliza tu bei gani then mnamalizana
 
I delete this thread spiritual in Jesus Name, I cast out all spirits of adultery in the thread that it will NOT attack any who read the thread in Jesus Mighty Name, I pray
Amen ila hiyo ni oldest trade in the world. Haiepukiki ila waifanye formal kama mataifa mengine.
 
Nenda ndugu yangu tena kinyes kimenona hatr

0713 huko ni bei gani mkuu?

Bei chee mkuuu

Naomba ramani vizuri mkuu nkale tigo leo. Natumia sana hiyo kitu

Kinondoni kaka hupotei


Kinondoni napasoma, but hilo chimbo ndo sijalijua vizuri. Ila ntaenda kulisaka baadae

Aiseee nimekosa hata cha kusema ,
 
Kwa Hali hii Tanzania Itashindwa hata kuzima hizo Simu Fake tusitishane.
 
wadau n ajee ?
j4 mm nakuja dar uko natokea mbeya ntakaa uko kwa mwez 1 naomba kujua machimbo ya bei rahis na totoz kali maana uwa nasikia tu kwa wahaya me ntafikia mbez kwa bro so nataka machimbo yaliyo karibu na mbez ya kimara machimbo ya mbali nouma naogopa kupotea
 
Kumbe hii biashara inawateja wengi hivi[emoji15] ...ni ngumu kuisha[emoji35]

Daaahhh so sad..wengine ni waume za watu...[emoji85] [emoji87]

Mungu turehemu[emoji120]
Waume za watu ndiyo wengi na mm ni mmoja wao[emoji12] [emoji12] [emoji125] [emoji125]
 
Back
Top Bottom