Mzito Kabwela
Platinum Member
- Nov 28, 2009
- 18,908
- 7,752
Utakufa we we pimbiNamba ya Aisha plzz
Utakufa we we pimbiNamba ya Aisha plzz
Wewe utakuwa chokostickUtakufa we we pimbi
duh!Suturn argent at work
Mkuu hapo kona bar kangaroo imefunguliwa kweli ..??maana kuna siku nilipitapo wakanambia imefungwa kwa kutolipa kodiKona baa kama kawa watoto wa vigogo hawakosi
Ni lugha gani hiyo mkuu mamaya?Suturn argent at work
Picha ya nini?Weka picha.
Wewe leo umeliona hilo?Suturn argent at work
mkuu vipi mfumuko wa bei?Biashara Kongwe kuliko zote duniani ilipata msukosuko mara baada ya Serikali kuamua kuwa kamata akina dada ambao wamekua msaada mkubwa kwa sisi ambao tuko busy na hatuna mda wa Kutongoza pale tunapokua na hamu.
Wakati nipo sehemu maarufu kama sokota nikiwa na hamu nimeweza kukuta biashara imerejea na bidhaa imekua nzuri kwani kutokana na kamata kamata Vitumbua hivyo vilikua likizo hali iliyofanya mkonga wangu kuonekana umebanwa.
Hadi mzee wa hamu naondoka hali ilikua swari hadi sasa namalizia kinywaji katika bar ya Sugaray wakina dada wakiwa katika ubora wao wakisababisha hamu inapanda tena hapa unaweza kufanya tendo hadi mara 10.
Mzee wa hamu.
Hahahaaaaaamkuu vipi mfumuko wa bei?
Watoto walkuwa wengi kweli kweli sijui ndo wanatafuta hela ya sikuku??Kule ndo wakijanja wapo nipe Update