Hatimaye biashara ya Ngono yarejea kama kawaida

Hatimaye biashara ya Ngono yarejea kama kawaida

Kwa threads kama hizi na ukisoma comments za waliowengi , unaweza kuelewa kwanini Trumph, mgombea urais wa Marekani alitutukana...kwamba Waafrica akili zetu tunawaza ngono tu...Inabidi tukemee roho hii kwa nguvu zote na tumrudie Mungu atusamehe
Huko ulaya ndiyo hakufai kabisa
 
Bei zimeshuka sana wakuu Hali mbaya DSM nimepita Baadhi ya Maeneo Bidhaa sasa imekua ya bei ya Kutupwa.
 
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] Yaani humu ndani thread nyingine inabidi uishie kucheka2..maana sasa uta conment nn..!!![emoji4]
 
Hahahahaaa,umetshaaa,nataka kukuajiri uwe mwandishi wa vitabu vya hadithi katka kampuni yetu unasemaje?
 
MAKAHABA WALIYOKUWA BUGURUNI SAHIVI WAMEHAMIA BANANA .....PALE USIKU SI MCHEZO....

OVA
 
Weka picha.
Sabuni zitapumzika
2592064464067896630.jpg
 
Back
Top Bottom