tracy martins
JF-Expert Member
- Aug 5, 2014
- 3,532
- 1,484
haaaa teteeeeeeeeeeeeehhhhhhDaah maisha yana raha sana yake jamani eti nami ipo siku nitakufa.
haaaa teteeeeeeeeeeeeehhhhhhDaah maisha yana raha sana yake jamani eti nami ipo siku nitakufa.
Maisha yenyewe haya mafupi.Well said broo....hi kitu ni ya hapa duniani .....huko kwingine cjui kama ntaikuta....so bora tujipe raha hapa hapa
Amen.I delete this thread spiritual in Jesus Name, I cast out all spirits of adultery in the thread that it will NOT attack any who read the thread in Jesus Mighty Name, I pray
Heri yako wewe utakayeishi mileleUtakufa we we pimbi
hata mimi sijamuelewa...kiengereza kigumu mweeumesema?!
mimi sijakuelewa..
Ras Simba at work!!!! balaaa hiiSuturn argent at work
aisee kweli kiingilishi majangaSuturn argent at work
Tunaiomba serikali idhibiti mfumuko wa bei haswa kwa kuwa ndio waliosababisha
Satan agentSuturn argent at work
Sorry it's satanSuturn argent at work
Satan agent
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]maisha ya dar ni magumu sana kila mtu anajua atapataje pesa so usipende kuomba namba za malaya ovyo
kuna mtu yalimkuta kakuta washkaji zake wanapiga story kuna jimama moja linaitwa chiku liko sewa bar ni bonge la dude... halafu ni jitu zima juzi nimefumua marinda jamaa kaomba namba na yeye afumue washkaji wakampa kuja kupiga namba kakuta ni MAMA YAKE MZAZI
Acha watu tule maisha mkuu, maisha ndo haya. Kwa hizo kauli zako unapoelekea utasema mtomba hutombwaMuosha huoshwa