Tunaiomba serikali idhibiti mfumuko wa bei haswa kwa kuwa ndio waliosababishaHabari njema ila kuna mfumuko mkubwa wa bei
[emoji23] [emoji23] [emoji23] sawa sawa mkuuWakuu leo Ni Ijumaa Kuu Jioni naelekea zangu Kona Bar huko kupiga Mizigo!
Mtakufa mapema sana ninyi, uasherati ni dhambi kubwa sana.
0713 huko ni bei gani mkuu?Nko mwembe jin kinondon najilia kinyes taratibu tena huduma bora na bei che kutoka kwa dada p0a.. Mama muuza
Bei chee mkuuu0713 huko ni bei gani mkuu?
Naomba ramani vizuri mkuu nkale tigo leo. Natumia sana hiyo kituBei chee mkuuu
Kinondoni kaka hupoteiNaomba ramani vizuri mkuu nkale tigo leo. Natumia sana hiyo kitu
Kinondoni napasoma, but hilo chimbo ndo sijalijua vizuri. Ila ntaenda kulisaka baadaeKinondoni kaka hupotei
Nenda ndugu yangu tena kinyes kimenona hatrKinondoni napasoma, but hilo chimbo ndo sijalijua vizuri. Ila ntaenda kulisaka baadae
Duh!Nenda ndugu yangu tena kinyes kimenona hatr
Duuh...Jamani Leo Ni Ijumaa KUUNenda ndugu yangu tena kinyes kimenona hatr
Wengine wanapag sisiDuuh...Jamani Leo Ni Ijumaa KUU
naskia mitaa hiyo kuna inye za hatari mkuu?Nenda ndugu yangu tena kinyes kimenona hatr