Hatimaye biashara ya Ngono yarejea kama kawaida

Hatimaye biashara ya Ngono yarejea kama kawaida

Wameludi golin basi sawa sawaaaa....

Ah ah ah
Mzee wa hamu
 
Biashara Kongwe kuliko zote duniani ilipata msukosuko mara baada ya Serikali kuamua kuwakamata akina dada ambao wamekuwa msaada mkubwa kwa sisi ambao tuko busy na hatuna muda wa Kutongoza pale tunapokuwa na hamu.

Wakati nipo sehemu maarufu kama Sokota nikiwa na hamu nimeweza kukuta biashara imerejea na bidhaa imekuwa nzuri kwani kutokana na kamata kamata Vitumbua hivyo likizo hali iliyofanya mkonga wangu kuonekana umebanwa.

Hadi mzee wa hamu naondoka hali ilikuwa shwari hadi sasa namalizia kinywaji katika bar ya Sugaray wakina dada wakiwa katika ubora wao wakisababisha hamu inapanda tena hapa unaweza kufanya tendo hadi mara 10.

Mzee wa hamu.
Mkuu kwa hapa morogoro maarufu kama itigi ni sh 2000/=kwa kichwa vipi hapo sokota bei inakwendaje?
 
Ngoja nami nikafanya kautafiti kangu maeneo ya kona bar & meada nitawajuza kama mambo n mazuri,
Hapo kona hata husipofanya utafiti maana wapo full shangwe wakitoa huduma kama kawa
 
Mkuu kwa hapa morogoro maarufu kama itigi ni sh 2000/=kwa kichwa vipi hapo sokota bei inakwendaje?
Sokota 4,000 ila ukienda kwa wahaya wenye vyumba bei ni 3,000 Mkuu niko Iringa nahitaji Chimbo.
 
Biashara Kongwe kuliko zote duniani ilipata msukosuko mara baada ya Serikali kuamua kuwakamata akina dada ambao wamekuwa msaada mkubwa kwa sisi ambao tuko busy na hatuna muda wa Kutongoza pale tunapokuwa na hamu.

Wakati nipo sehemu maarufu kama Sokota nikiwa na hamu nimeweza kukuta biashara imerejea na bidhaa imekuwa nzuri kwani kutokana na kamata kamata Vitumbua hivyo likizo hali iliyofanya mkonga wangu kuonekana umebanwa.

Hadi mzee wa hamu naondoka hali ilikuwa shwari hadi sasa namalizia kinywaji katika bar ya Sugaray wakina dada wakiwa katika ubora wao wakisababisha hamu inapanda tena hapa unaweza kufanya tendo hadi mara 10.

Mzee wa hamu.
Tendo hadi Mara kumi?inamana kila ukitoka huko hamu inaamshwa upya
 
Hivi wale warembo pake Sokota ni wa kiarabu nini?
Kuna vitu vimetulia hatari.

TMK hospital wale wote michosho.
 
Mimi sipendi ufagilie ujinga kama huu kwanini usiwe na mpenzi kuhangaika na makahaba wengi wanaotafuta makahaba hamjui kutongoza
 
LEO WEEKEND INAANZA TUKUTANE WAPI? CHIMBO GANI LINA WATOTO WATAMUUUU
 
Mbona nimepita hpa konaa baa sinza hawapo au wamebadilisha eneo
..cjaona totoz kalii
 
Back
Top Bottom