Hatimaye biashara ya Ngono yarejea kama kawaida

Hatimaye biashara ya Ngono yarejea kama kawaida

Troll JF

Platinum Member
Joined
Feb 6, 2015
Posts
10,403
Reaction score
15,174
Biashara Kongwe kuliko zote duniani ilipata msukosuko mara baada ya Serikali kuamua kuwakamata akina dada ambao wamekuwa msaada mkubwa kwa sisi ambao tuko busy na hatuna muda wa Kutongoza pale tunapokuwa na hamu.

Wakati nipo sehemu maarufu kama Sokota nikiwa na hamu nimeweza kukuta biashara imerejea na bidhaa imekuwa nzuri kwani kutokana na kamata kamata Vitumbua hivyo likizo hali iliyofanya mkonga wangu kuonekana umebanwa.

Hadi mzee wa hamu naondoka hali ilikuwa shwari hadi sasa namalizia kinywaji katika bar ya Sugaray wakina dada wakiwa katika ubora wao wakisababisha hamu inapanda tena hapa unaweza kufanya tendo hadi mara 10.


UPDATES: Bei zimeshuka sana Siku hizi.

Mzee wa hamu.
 
Tena wakamataji hao ndo wanapata bidhaa murua na maridadi sana kwa kweli soko ni zuri na bidhaa zinatoka sana.
 
Back
Top Bottom