Hatimaye aliyemchinja yule kada wa CHADEMA Arumeru akamatwa!

Hatimaye aliyemchinja yule kada wa CHADEMA Arumeru akamatwa!

Status
Not open for further replies.
Hapana shegaboy! Usihukumu haraka hivyo kwamba ccm ni wauaji kwa maana sidhani kama kulikuwa na kikao cha ccm kilichokaa na kupanga mauaji.Kinachotokea Arumeru Mashariki ni kama kilichotokea Nduli Iringa. Ya Iringa tuyaache maana yapo mahakamani. Lipo tatizo za ukereketwa mkali. Wapo wanachama wa ccm ambao wanajiona wao ndo ccm yenyewe. Chama chake kikishindwa anaona ni yeye ameshindwa na anaumia sana kuliko mwenyekiti wake wa taifa. Ndo hao wanafanya vitendo vya ajabu si chama.

Kwa hiyo tofautisha matendo ya mtu binafsi na misimamo ya chama.

Wao ndo watawala matukio ya mauaji yanatokea wao wapo kimya bila hatua yeyote, unafikiri ni upi atahusishwa kama si chama tawala? Polisi wanaua raia harafu wanakuja na kauli nyepesi eti walikosea walidhani wezi.Kinapandwa nini kama sio chuki, tumia kalamu vyema kwa kukemea uovu.
 
Polisi wanafanya kazi vizuri sana pale ambapo mafisadi wakubwa hawakuhusika!
Kama kawaida, watuhumiwa wa chini ndio polisi inaweza kuwakamata!

Mawaziri na wakurugenzi waliouwa maelfu ya watanzania kwa ufisadi mbona hawakamatwi?
Wangapi wanakufa kwa ajali zinazotokana na uzembe wa TBS?
Wangapi wanakufa kwa vyakula na madawa feki?
Wangapi wanakufa kwa malaria kwa kukosa dawa?
Wangapi wana/takufa kwa kansa ya moshi wa magari mabovu na msongamano wa magari Dar?
Wangapi wanakufa kwa kuuawa na majambazi?
Wangapi wanakufa kukosa kwa maji?

Hata hivyo nawapongeza kwa kumkamata huyu jamaa.
Na pongezi zitakuwa na maana zaidi watakapokataa maelekezo ya mafisadi na kufichua yote yaliyotokea
Mkuu ninacho kiona hapa ni katiba mpya itakayo toa uwezo kwa CAG, TAKUKURU wawe na prosecution departments kuliko kungoja eti mwanasheria wa serikali au DPP atoe kibali cha kumshitaki muhalifu!!! Maana kuna delaying tactics hadi wapate loophole ya kumnasua mtuhumiwa au afungiliwe mashitaka yasiyo na uzito mkubwa kama usanii vile kuridhisha umma kuwa fulani kafikishwa mahakamani!!!! Kwani kesi za kina Mramba na Yona zikoje??? Kwa hali hiyo usitegemee kama kuna kigogo aliyemtuma huyu muuaji na associate wake kwamba atakamatwa na kufikishwa mahakamani!!! Ikiwa hivyo itakuwa another level of uwajibikaji wa polisi na DPP tutawapa hongera!!!

 
Wewe unaesema chadema walishinda 2010 ila slaa akawambia waache tu kudai haki yao unatufanya sisi zumbukuku.
 
ujinga ni pale mjinga ana amua kuongea ujinga kwa fikra za kijinga alizo nazo,huwezi kusema ccm ndio imeua ni generalization ya kijinga sana,na haya mambo yata tujengea chuki watanzania,mimi ni mwana ccm siwezi nikawa na generalization kama alivyo pigwa risasi yule mwenyekiti wa halmashauri mkoani mbeya eti niseme ni chadema wamemuua,mbegu ya chuki inayo pandikizwa na wajinga kama hii hatari! tofauti ya chadema na ccm isiwe ukuta wa chuki kama baadhi ya wajinga wa vyama hivi wanavyo taka wote tuamini!
 
Kwanza pongezi kubwa sana kwa IGP Mwema na Makanda wake (Jeshi la Polisi) - Hizi ndizo kazi zenu mnazotakiwa kuzifanya kwa weledi wa hali ya juu. Pili mkimaliza uchunguzi na kuona kuwa kuna hila za Kisiasa basi fanyeni mambo mawili;

1. Wauaji na washirika wao wote wasimame kwa Pilato kujibu mauaji hayo;
2. Pelekeni kwa Msajili wa Vyama ( Bwana Tendwa), taarifa hiyo, kuwa kuna Chama cha Siasa kinaendesha mauaji nchini, na kwa misingi hiyo kinatakiwa KUFUTWA
Wasisubili boss wao apigwe marufuku kukanyaga Arumeru...
 
ujinga ni pale mjinga ana amua kuongea ujinga kwa fikra za kijinga alizo nazo,huwezi kusema ccm ndio imeua ni generalization ya kijinga sana,na haya mambo yata tujengea chuki watanzania,mimi ni mwana ccm siwezi nikawa na generalization kama alivyo pigwa risasi yule mwenyekiti wa halmashauri mkoani mbeya eti niseme ni chadema wamemuua,mbegu ya chuki inayo pandikizwa na wajinga kama hii hatari! tofauti ya chadema na ccm isiwe ukuta wa chuki kama baadhi ya wajinga wa vyama hivi wanavyo taka wote tuamini!
Kwani alipigwa risasi na kada wa chadema, ikumbukwe alishilikiana na mwenyekiti wa CCM...vyovyote iwavyo CCM mnaendesha mauwaji nchini angalia Igunga mlimuua wakala wa chadema ....halafu polisi siku ya kwanza wana kurupuka kusema mauwaji siyo ya kisiasa yamewashuka.....
 
Mauaji ya kisiasa ni kitu cha kawaida kuna kina TOM MBOYA,CHACHA WANGWE e.t.c waliwahi kuwa wahanga.so hakuna kitu cha ajabu hapo.tuwapongeze tu polisi kwa INTELLIGISIA ilofanikisha kukamatwa kwa muuaji.na hatuwezi sema huyo ni profesheno nadhani njaa tu ndo imefanya akubali kumchinja mwenzake kama kuku.

Mauaji ya kinyama mahali popote duniani hayawezi kuwa kitu cha kawaida. Na ukiona kila mtu anakubali kuwa ni kitu cha kawaida basi ujua tatizo ni kubwa kupita maelezo.
 
ushishangae baada ya week kadhaa ukasikia mtuhumiwa wa mauwaji amefariki huku upelelezi ukiendelea! chezea ccm wewe
 
Mauaji ya kisiasa ni kitu cha kawaida kuna kina TOM MBOYA,CHACHA WANGWE e.t.c waliwahi kuwa wahanga.so hakuna kitu cha ajabu hapo.tuwapongeze tu polisi kwa INTELLIGISIA ilofanikisha kukamatwa kwa muuaji.na hatuwezi sema huyo ni profesheno nadhani njaa tu ndo imefanya akubali kumchinja mwenzake kama kuku.
Mtu anakatwa shingo wewe unasema ni mauaji ya kawaida you must be abnormal, hakuna mauaji ya kawaida kuna vifo vya kawaida kama vya ugonjwa, uzee nk, kitu kinachoitwa mauaji ni unyama yawe ya kisiasa, kibishara, kimapenzi ni unyama tu huwezi yaita ya kawaida.
 
Pongezi kwa jeshi letu la polisi kwa kufanya kazi yenu kwa umakini mkubwa na kumkamata mtuhumiwa.
Mkuu Ritz watuhumiwa wote hawajakamatwa tunamtaka aliyetoa hizo fedha, ni zaidi ya alizopewa huyo 2m wote aliye lipa na wapewaji !!!!Inaonekana walioshiriki ni wengi si mtu mmoja na mlipaji wa hiyo kazi ya mauaji hata kama ni kigogo akamatwe afikishwe kwenye vyombo vya sheria!!!

 
Kwani alipigwa risasi na kada wa chadema, ikumbukwe alishilikiana na mwenyekiti wa CCM...vyovyote iwavyo CCM mnaendesha mauwaji nchini angalia Igunga mlimuua wakala wa chadema ....halafu polisi siku ya kwanza wana kurupuka kusema mauwaji siyo ya kisiasa yamewashuka.....

Una ushaidi au unajiongelea tu. Siyo ajabu hata Regia na Chacha Wangwe mtasema CCM ndio wamewaua
 
:bange:
I like the action of arresting the killer. However, I wonder why killing another person for a token or otherwise! Me, I think people should not be money motive but should think of what will be the outcome of the wrong decision. We are living shortly under the sun, let us love each other. You, people from the ruling party try to warn your members and leaders to stop this very bad habit of slaughtering innocent people for any reason. What can you say about the killing of Msafiri Mbwambo, CHADEMA chairperman of Usa-River? . CHADEMA members do not revenge on this incidence. But let us unite to remove CCM from government in the coming election of 2015.
:israel:
 
Una ushaidi au unajiongelea tu. Siyo ajabu hata Regia na Chacha Wangwe mtasema CCM ndio wamewaua
Tuliwaambia mmeficha kichwa kama mbuni hizo M8 zilizobaki baada ya muuaji kupewa M2 zitajulikana tu zilikokwenda na zilikotoka. Ubishi wenu ndio unasaidia kuwajua wahusika maana watekelezaji wameshajulikana.
 
ritz Rejao, MAFILILI njoni huku mkaitetee ccm dhidi ya tuhuma za mauaji ya mwenyekiti wetu!
mauaji.jpg
 
ppongezi kwa jeshi la polisi na wale wote waliofanikisha kukamatwa mtuhumiwa! Sitaki kuamini kuna hujuma za kisiasa ktk mauaji hayo ila kitendo cha mw/kiti wa chama fulani kuhusika ni fedheha kubwa! Natumaini ukweli utabainika na haki itatendeka!!
 
Hv hii taarifa chama cha magamba na serikali yke,watamluka huyo mtuhumiwa kma hamjui,kama walivyo mluka yule mjinga wa iringa.
 
Muuaji na mwenyekiti wote walitekeleza kazi hiyo kwa ujira. Muhimu tujuzwe huyu aliyefadhili mpango huo na kulipia kazi hiyo. Haiingii akilini kuwa mwenyekiti wa kijiji anaweza kutoa milioni mbili zake amuue kiongozi wa CDM, for what gain? Ninahofia kuwa kuna mwanasiasa mkongwe na mwenye jina kubwa kwenye jamii ya kitanzania nyuma ya mpango huu.

I was thinking the same too. Kama Mwenyekiti wa kijiji kweli alimpa hizo hela ni muhimu kujua mwenyekiti wa kijiji alizipata wapi hela hizo? God forbid.
 
Mauaji ya kisiasa ni kitu cha kawaida kuna kina TOM MBOYA,CHACHA WANGWE e.t.c waliwahi kuwa wahanga.so hakuna kitu cha ajabu hapo.tuwapongeze tu polisi kwa INTELLIGISIA ilofanikisha kukamatwa kwa muuaji.na hatuwezi sema huyo ni profesheno nadhani njaa tu ndo imefanya akubali kumchinja mwenzake kama kuku.
Nimejaribu kufikiria maneno yako bado siamini unaposema kifo hiki ni cha kawaida.

 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom