Hatima ya waliosoma diploma na wakapata 3.4 gpa kushuka chini (lower second)

Hatima ya waliosoma diploma na wakapata 3.4 gpa kushuka chini (lower second)

Haujanielewa mama...
Namaanisha kwa watoto wa MAKABWELA education ni zaidi ya MTAJI...
Na hii kitu ikipitishwa mtoto wa KABWELA hana namna zaidi ya kurudia masomo au kupiga BENCH...
hii kitu inakula kwao...
Huyo mtoto wa KIGOGO wala hana pressure na maamuzi ya Ndalichako..!
Piah namaanisha kuwa maamuzi yote ya UKURUPUKAJI huwa yanawaumiza zaidi watoto wa MAKABWELA..!


Anhaa kumbee... ndio wasome kwa juhudi wavukage hizo GPA kama kweli wanaelewa umuhimu wa elimu kwao
 
Tatizo munaacha kusoma mna leta ubishoo nendeni mkacheze singeli 2 hapa kazi tu
 
suluhisho nikurudia ntihani wa form six tu uombe kwa cheti cha form six yaishe
 
kuliko kurudia miaka mitatu upya diploma ni bora niji sacrifice kutafuta kazi mtaan nendelee na mishe zingine, sio lazima kusoma degree!!! nikiajiriwa kama technician itanitosha tu!
 
Takwimu zinaonyesha kuna upungufu mkubwa wa wataalamu wa ngazi ya kati ( Diploma graduates) wanaohitajika kusaidia uzalishaji wa viwanda, kwa mfumo uliokuwepo uliruhusu wahitimu wengi wa ngazi ya diploma na cheti kuendelea na elimu ya juu

Kwa hiyo hii ni njia ya kutimiza lengo la kuanzisha programu za masomo ya kozi hizo


Kwa hiyo ushauri wangu kwa yule anayependa kuendelea zaidi hana budi kuongeza juhudi binafsi na kuhakikisha anapata ufaulu wa juu utakaompa fursa ya kuendelea na elimu ya juu zaidi
 
viwanda gan mkuu hivi tanzania tunaweza kujitapa ati uzalishaji wa viwanda nothing sense
 
Kwani lazima uwe na degree bro? Tutamtuma nani kwa office
Mo ana degree?, bakhresa , Mengi, Diamond, bilgate, jayz, didy, rickross, Beyonce wana degree? Hyo ofisi ya babaako? Umeajiriwa milele? Unalipwa billion? Unakunya degree? Tanzania bado saaana aisee
 
Kwa wadogo zangu mliomaliza kidato cha sita na wa kidato cha nne mnaohitaji info kuhusu vyuo vya china(kozi,ada na admission process) kwa mwaka 2016 ninaweza kuwasaidia na i can help with admission process too.tuwasiliane kupitia +8613065131363 whatsapp only.na kwa wale form six science waliokosa sifa za kujiunga na shahada foundation courses za mwaka 1 pia zipo .Karibuni huduma inatolewa bure

KUNA UFADHILI????
 
Hatima yao ni kuendelea kufanya kazi kulingana na professional zao au kufanya mitihani wa tcu wa kujiunga na vyuo vikuu
 
Mo ana degree?, bakhresa , Mengi, Diamond, bilgate, jayz, didy, rickross, Beyonce wana degree? Hyo ofisi ya babaako? Umeajiriwa milele? Unalipwa billion? Unakunya degree? Tanzania bado saaana aisee
Mo ana degree nadhani na Masters from USA" Diddy Ana Masters kwenye mambo ya biashara, Bakhresa wa sasa watoto wake wote wana Masters that's y umeona business yake imekua nw international "East and Central africa kote anauza bidhaa zake"
Mzee mengi ana CPA usione zile success zake ukaona kaotea. Sio zali
BillGate alirudi chuo akamaliza Degree yake. Jay Z and Beyonce ndio zali tu vipaji vyao"

-Endelea kuishi kwa kujifananisha na watu shaulzako..
Povu
 
kuliko kurudia miaka mitatu upya diploma ni bora niji sacrifice kutafuta kazi mtaan nendelee na mishe zingine, sio lazima kusoma degree!!! nikiajiriwa kama technician itanitosha tu!
Point..maisha ni popote na haitakiwa kukata tamaa. Deploma ni level kubwa kuna weng wanaendeshea maisha na wanafamilia kubwa level yao ni deploma tu. maisha ni akili yko elimu ni ziada katka kukupanua akili kufanya mambo kisomi.
 
Sometimes busara ni kitu kizuri sana huwez kumkuta mtu mwenye elimu anamjibu mtu vibaya au kuongea vitu visivyokuwa na busara, mnaojibu vibaya mna underestimate elimu yenu mliokuwa nayo.

Inaonekana wamesoma lakini hawajaelimika kabisa.....upo sahihi kaka,haswa humu JF wasomi wengi miyeyusho,elimu zao hazina athari katika kuchanganua lipi neno zuri na baya kwa kuongea na wenzao,wengi wanamajibu ya kuropoka na kukurupuka alafu wanajiona wasomi.
 
Back
Top Bottom