Tetty
JF-Expert Member
- Jan 6, 2012
- 26,355
- 21,422
Hata baba tuna hasira nae sana... ni vile inawezekana hakuna namna ya kumtungua kwa sasa.
Hata Baba tunamchukia ,hasira zetu zimewakilishwa na Ney wa mitego aka Halcast wa Kichagga na Kinyakyusa
Hata baba tuna hasira nae sana... ni vile inawezekana hakuna namna ya kumtungua kwa sasa.
Na bado wanakwambia 'tunampenda Rais Wetu' hahaaa
Hata baba tuna hasira nae sana... ni vile inawezekana hakuna namna ya kumtungua kwa sasa.
wakatoliki wanasema mtoto wa mungu(yesu) ni mungu pia,wayahudi walimtembezea kichapo hatari,baba yake hawakumdunda sababu hawakumpata..
Tutamtungua tuu[emoji35] [emoji35] [emoji35] [emoji83] [emoji83] [emoji83] [emoji84] [emoji84]
Na wakisema hivyo unapatwa na chuki kaliiiii, anyway wasalimie hapo kiboroloniNa bado wanakwambia 'tunampenda Rais Wetu' hahaaa
Huyo sio mimi alieandika hivi tazama id
[emoji3] [emoji3] [emoji3]Kisha tunguliwa na Ney wa Mitego
jehova witnesses hawaamini hivyoDuh Boss akili zako naona unazijua mwenyewe.Wakristu tunaamini Yesu ni Mungu.Haijalishi Mkristu Mlokole au Mlutheri.