Hasira kwa mtoto, huku baba tunamuogopa....

Hasira kwa mtoto, huku baba tunamuogopa....

Mkuu huu unafiki ndo unakera kupita maelezo
inafanya kazi ya kuwaunga mkono iwe ngumu..
Ukweli ulio dhahiri, inawezekana baba ndio kamharibu mtoto zaidi ya mtoto alivyojiharibu mwenyewe.

Wa kulaumu zaidi ni baba, kwa maana alikuwa na nafasi ya kumkanya pale anapokosea...

Lakini baba huyu anafurahia pale mtoto anapoharibu...
 
Ukweli ulio dhahiri, inawezekana baba ndio kamharibu mtoto zaidi ya mtoto alivyojiharibu mwenyewe.

Wa kulaumu zaidi ni baba, kwa maana alikuwa na nafasi ya kumkanya pale anapokosea...

Lakini baba huyu anafurahia pale mtoto anapoharibu...

Mtoto huyu huyu alipokuwa chini ya baba mwingine hakuwa na utovu huu wa adabu
wa kupitiliza....mabadiliko yanaenda sambamba na mabadiliko ya kupata mzazi mpya
lakini kiunafiki tunamsafisha baba yake eti
 
Mtoto huyu huyu alipokuwa chini ya baba mwingine hakuwa na utovu huu wa adabu
wa kupitiliza....mabadiliko yanaenda sambamba na mabadiliko ya kupata mzazi mpya
lakini kiunafiki tunamsafisha baba yake eti
Ndo maana nasema baba ndo kasababisha mtoto awe hivi...
 
Ndo maana nasema baba ndo kasababisha mtoto awe hivi...

Nahisi huyu Baba atakuja mpa huyu mtoto cheo kikubwa zaidi
na hawa wanaojifanya 'tunampenda na kumuombea baba mtu' watabaki midomo wazi
 
Nahisi huyu Baba atakuja mpa huyu mtoto cheo kikubwa zaidi
na hawa wanaojifanya 'tunampenda na kumuombea baba mtu' watabaki midomo wazi
Ni swala la muda tu... tuvute subira huku tukiomba uhai ili tushuhudie maajabu mapya...
 
Afadhali CCM si watu wa porojo

Jiulize TISS walikuwa wapi wakati mtu anamdunda mkewe hadi kumpa ndoo za mchanga ..
mtu kumbe alipokuwa chuoni aliwahi kuzidiwa na kupelekwa hospitali...
mtu huyo wanamuachia hadi anakabidhiwa 'dhamana' ya watu milioni 50
wao wapo tu wanakodoa
...
Hii sasa ndo kichaa kapewa rungu.....
 
Mbona kama ukweli uko wazi kabisa...kila anachofanya mtoto kina baraka za baba yake..
Na pengine baba ndo anamtuma mtoto afanye anayoyafanya

Sasa mbona hasira ni nyingi sana kwa mtoto huku baba hatutaki kabisa kumuudhi?

wengine wanasema tunampenda na kumuombea 'baba mtu' huku wakizidi kumponda mtoto

huu unafiki unatusaidia nini?

Kwanini kama tunaona hatumuwezi baba mtu basi na mtoto tusimguse?
au haki na ukweli inatazama cheo?
Huyo mtoto anafaidika na utumwa wake kwa babaye. Acha aonje kidogo adha ya utamu huo. Insane huyo, kasema Pascal Mayalla
 
Bunge lina nguvu labda hata zaidi ya udhaniavyo. Tusubiri tuone April kitakachotokea.

Suala la JPM kusema kuwa wabunge wa CCM wanataka kumng'oa PM linanipa ukakasi sana. Hivi kwa akili ya kawaida, ni nani mwenye ugomvi na Kasimu, nani anachukizwa na Kasimu. Yani wamng'oe Kasimu kwa lipi. Kuna mtu anaficha identity yake chini ya mwamvuli wa jina la Kasimu.

Lkn sidhani kama baba anaogopwa, kuna kislogan kinapenya sahivi kuwa "IMPEACH HIM".

Bunge lijalo litatupa jibu mkuu.
Ukiwa unamuogopa baba wa mtoto lakini huyo baba ndie aliye kuboa basi hasira zako zote huwa zinaishia kwa mtoto hata kama hajafanya kosa na kama mtoto amefanya kosa basi ujue hasira huwa zinazidi mara mia moja? THAT'S WHAT ACTUALLY IS GOING ON IN OUR BEUATIFUL COUNTRY "TANZANIA"
 
Bunge lina nguvu labda hata zaidi ya udhaniavyo. Tusubiri tuone April kitakachotokea.

Suala la JPM kusema kuwa wabunge wa CCM wanataka kumng'oa PM linanipa ukakasi sana. Hivi kwa akili ya kawaida, ni nani mwenye ugomvi na Kasimu, nani anachukizwa na Kasimu. Yani wamng'oe Kasimu kwa lipi. Kuna mtu anaficha identity yake chini ya mwamvuli wa jina la Kasimu.

Lkn sidhani kama baba anaogopwa, kuna kislogan kinapenya sahivi kuwa "IMPEACH HIM".

Bunge lijalo litatupa jibu mkuu.
Unahitajika ujasiri
 
Bunge lina nguvu labda hata zaidi ya udhaniavyo. Tusubiri tuone April kitakachotokea.

Suala la JPM kusema kuwa wabunge wa CCM wanataka kumng'oa PM linanipa ukakasi sana. Hivi kwa akili ya kawaida, ni nani mwenye ugomvi na Kasimu, nani anachukizwa na Kasimu. Yani wamng'oe Kasimu kwa lipi. Kuna mtu anaficha identity yake chini ya mwamvuli wa jina la Kasimu.

Lkn sidhani kama baba anaogopwa, kuna kislogan kinapenya sahivi kuwa "IMPEACH HIM".

Bunge lijalo litatupa jibu mkuu.
Mamba hata awe na njaa vipi hamkaribii kiboko kutokana na mbiringe lake hivi wale mkuu anapongea neno hata la kukera kadamnasi wao wanashangilia ni akina nani wale? [emoji114]
 
Mamba hata awe na njaa vipi hamkaribii kiboko kutokana na mbiringe lake hivi wale mkuu anapongea neno hata la kukera kadamnasi wao wanashangilia ni akina nani wale? [emoji114]

hili swali muhimu sana
kitu cha kufanya mdomo ubaki wazi unakuta kuna watu wanapiga makofi
 
SIO KAMA, NI KWAMBA HAMWEZI[huyo TE]
Ni kweri the boss wbongo unafiki umepitiliza sana. Maana bila kupepesa macho huyo Dogo kila kitu ni kama anatumwa sasa kwasababu kila MTU alijua kwa sikendo ya kuvamia clouds lazima atumbuliwe na matokeo yakaja kuwa tofauti. Sasa kilichobaki ni hasila zote kwa Mtoto badala kwa muhusika.
 
Back
Top Bottom