Yaani inakuwa combo moja matata mno...mvua imenyesha + kaubaridi kabenki + harufu ya pesa inakuwa noma sana!
Hapo hapo napenda mimiKuna mtu atakuja kusema harufu ya palipopigwa na shoka.
Sasa we waza ujinga wako.
Inavutia sanaHapo hapo napenda mimi
Hakuna kama hiyo alama ya shoka😘Inavutia sana
Noma sanaHakuna kama hiyo alama ya shoka😘
Bora hata uliaga kwa mwaka mzima😀Sahihi,ni nzuri pia,kama sisi wenyewe tunajijua nyinyi kwanini msijue
Zipo za Mama...Harufu ya pesa mpya mpya
Zile ulininyima? Ukagawana na lucas?Zipo za Mama...
Basi fuata kwa Abdul wa Mama, anazo kibao mpaka yeye mwenyewe anashangaa mbona haziishi...Zile ulininyima? Ukagawana na lucas?
Ila nilikukaribisha Osysterbay...Zile ulininyima? Ukagawana na lucas?
EwaaaaMbususu