Harris Kapiga: Mchungaji aliyefungua ‘klabu ya usiku’ Dar

Harris Kapiga: Mchungaji aliyefungua ‘klabu ya usiku’ Dar

hahahaaaaa mie niko freee sana, kazi yangu ukameramani.....sipati picha uko na tinna cute kwa pembeni mnagonga mvinyo!!!!!

Na nilivyo mtata!!!!! mbona kamera mani kazi itakushinda..
 
Last edited by a moderator:
Hana wito wa kuwa mtu wa Mungu isipokuwa ni mfanyabiashara ambaye aache kuhujumu kazi ya Mungu na kudhihaki nafasi ya utumishi wa Mungu
 
Inawezekana kaoteshwa na mungu au na yesu kwani hawa ukristo kwa kuoteshwa na mungu au katembelewa na yesu nikituchakawida akampa mipango ya kufunguwa club night kapinga angalia utaoteshwa na shetani alafu utasema ni mugu kwa jina la yesu okoka tena
 
Hana wito wa kuwa mtu wa Mungu isipokuwa ni mfanyabiashara ambaye aache kuhujumu kazi ya Mungu na kudhihaki nafasi ya utumishi wa Mungu

Dhihaka inaanzia pale mlipodai picha ya mungu mnayo !...........mara mwanae sijui .....yaaani !
 
Neno H@nithi sio tusi hawa jf hawajui kiswahili , nilitaka kusema kwamba asiye simamisha sio shoga ni H$nithi maana yake ni mtu mwenye tatizo la kusimamisha.

hilo neno lenyewe ------- limeingiaje? humu?
 
Wewe unasoma bible gani?? Bible inasema msiifwate dunia bali dunia iwafwate nyie ina maana msiige ya duniani mkaingiza kwenye ukristo,alafu wewe ni mchungaji gani ambaye tena ni mfanyakazi? Acheni kumtumia mungu vibaya huku mkitangaza shetani chini kwa chini.wewe ni muabudu shetani ndugu acha kupoteza kondoo,nenda motoni mwenyewe bana!
 
Hana wito wa kuwa mtu wa Mungu isipokuwa ni mfanyabiashara ambaye aache kuhujumu kazi ya Mungu na kudhihaki nafasi ya utumishi wa Mungu

Na si mtumishi ila anataka kufanya ukristo kama njia ya kujipatia umaarufu wa kufanya ushetani wake.
 
Kwenye kile kipindi chake cha Terminal "anaendana" sana na yule maza anayetangaza naye.
 
Mimi sijaelewa ni mchungaji wa mbuzi.ng'ombe au anachunga watu? Kama ni watu basi hao ni mburulaz.
 
Kaacha kale kamchezo kake kale???maana anafanya dini km fashion vile aseme tu anatafuta mtaji kupitia club.
 
Back
Top Bottom