Harris Kapiga: Mchungaji aliyefungua ‘klabu ya usiku’ Dar

Harris Kapiga: Mchungaji aliyefungua ‘klabu ya usiku’ Dar

Huyu jamaa inawezekana sio mtanzania kuna % kubwa ya huu uwezekano basing on language fact.

msipate nae shida anatumia smart phone so batani zinampa shda akiizoea mtamwelewa tu
 
Nilimuacha Azania na alimaliza form4 mwaka 1991. Sina hahika kwamba ni shoga!
 
Dhihaka inaanzia pale mlipodai picha ya mungu mnayo !...........mara mwanae sijui .....yaaani !

Kuna dhihaka zaidi ya nabii kuwa na wake 13? Mtume alioa wake wengi akiwemo Aisha wa miaka 9 akaanza kualala naye akiwa na miaka 11 huo ni ubakaji anatakiwa kufungwa miaka 40 siku akifufuka, kunadhihaka zaidi ya kuchukua mke wa step son Zainab binti Jash na kumfanya mkewe baada ya kuona maungo yake pale upepo ulipopeperusha mavazi yake? akasema Mungu kaniambia nioe Zainab. Mungu gani mjinga vile mwenye kuruhusu baba tena mtume aoe mke wa step son? Kwahiyo step son uchi wa mkewe na uchi wa mama yake unachanganywa na mtume.

Nimepitia manabii wengi na kuwasoma sijaona nabii uume mkononi kama mtume mafundisho yake ni ngono tu wanaojitoa mhanga wanaume watapewa bikra 72 mbinguni na wajitoa muahanga wanawake je? watapewa bikra 72 wanaume? ni dini yenye contradiction sana ambayo hata waumini hawaruhusiwi kuuliza contradictions ukiuliza tu unatishiwa kuuawa maana yake hawataki kujua uongo wao
 
Harris kapiga ameona mbali namhesabia miaka 3 ijayo atakuwa mbali sana jamaa ni hard working, aggressive & very disciplined. Tofauti na wachungaji wengi wao huwaza mali, umaarufu na Papuchi tu
 
Du! Huyu kapiga siyo yule amewahi kuwa mfanyakazi wa mama rwakatare st.mary's mbezi akawa na kashifa ya ush..o..g.a. Leo ni mchungaji,naomba aache kumkufuru mungu

Anajitengenezea sehemu ya kukutana na mashoga wenzake. Na pia seheme ya yeye kumegwa kimya kimya.
 
Kuna dhihaka zaidi ya nabii kuwa na wake 13? Mtume alioa wake wengi akiwemo Aisha wa miaka 9 akaanza kualala naye akiwa na miaka 11 huo ni ubakaji anatakiwa kufungwa miaka 40 siku akifufuka, kunadhihaka zaidi ya kuchukua mke wa step son Zainab binti Jash na kumfanya mkewe baada ya kuona maungo yake pale upepo ulipopeperusha mavazi yake? akasema Mungu kaniambia nioe Zainab. Mungu gani mjinga vile mwenye kuruhusu baba tena mtume aoe mke wa step son? Kwahiyo step son uchi wa mkewe na uchi wa mama yake unachanganywa na mtume.

Nimepitia manabii wengi na kuwasoma sijaona nabii uume mkononi kama mtume mafundisho yake ni ngono tu wanaojitoa mhanga wanaume watapewa bikra 72 mbinguni na wajitoa muahanga wanawake je? watapewa bikra 72 wanaume? ni dini yenye contradiction sana ambayo hata waumini hawaruhusiwi kuuliza contradictions ukiuliza tu unatishiwa kuuawa maana yake hawataki kujua uongo wao

wewe ni ahlu nnaar
 
Kuna dhihaka zaidi ya nabii kuwa na wake 13? Mtume alioa wake wengi akiwemo Aisha wa miaka 9 akaanza kualala naye akiwa na miaka 11 huo ni ubakaji anatakiwa kufungwa miaka 40 siku akifufuka, kunadhihaka zaidi ya kuchukua mke wa step son Zainab binti Jash na kumfanya mkewe baada ya kuona maungo yake pale upepo ulipopeperusha mavazi yake? akasema Mungu kaniambia nioe Zainab. Mungu gani mjinga vile mwenye kuruhusu baba tena mtume aoe mke wa step son? Kwahiyo step son uchi wa mkewe na uchi wa mama yake unachanganywa na mtume.

Nimepitia manabii wengi na kuwasoma sijaona nabii uume mkononi kama mtume mafundisho yake ni ngono tu wanaojitoa mhanga wanaume watapewa bikra 72 mbinguni na wajitoa muahanga wanawake je? watapewa bikra 72 wanaume? ni dini yenye contradiction sana ambayo hata waumini hawaruhusiwi kuuliza contradictions ukiuliza tu unatishiwa kuuawa maana yake hawataki kujua uongo wao

Contradictions umezijenga wewe. In layman point of view how come dini yenye contradictions iwe the fastest growing on earth. Hukuelewa ulichokisoma ulipaswa kuuliza wanaojua. Upeo wako bado duni kwenye masuala ya dini.
 
Mchungaji afu bwabwa,,,teh teh teh


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Siku za mwisho tutasikia mengi kuliko haya Harris Kapiga: Mchungaji aliyefungua ‘klabu ya usiku’ Dar !!!
Aache kutuzuga bwana Harris; club ni mahali pa kujiachia tu full starehe.

Asidanganye eti atadhibiti mavazi, kwani lengo la kuanzisha club hiyo ni nini? Si anatafuta pesa. Sasa kama wateja wote wakija na style yao ya mavazi atatimua wote!!

Mie simo kabisa, mchungaji na club wapi na wapi???

Mchungaji Harris Kapiga unatuchanganya kabisa!!!!

Ni Kweli umehusisha roho wa Mungu akakushauri na kukuelekeza kuanzisha club!!!!

If your objectives are not for profit making, it is true that you can control everything.

Nyakati za mwisho makanisa yanabadilishwa kuwa madanguro na vilabu vya usiku na viongozi wao kuwa mashoga kama wote tujuavyo !
5 Churches Converted Into Bars Around the World | Travel Freak
 
Kuna dhihaka zaidi ya nabii kuwa na wake 13? Mtume alioa wake wengi akiwemo Aisha wa miaka 9 akaanza kualala naye akiwa na miaka 11 huo ni ubakaji anatakiwa kufungwa miaka 40 siku akifufuka, kunadhihaka zaidi ya kuchukua mke wa step son Zainab binti Jash na kumfanya mkewe baada ya kuona maungo yake pale upepo ulipopeperusha mavazi yake? akasema Mungu kaniambia nioe Zainab. Mungu gani mjinga vile mwenye kuruhusu baba tena mtume aoe mke wa step son? Kwahiyo step son uchi wa mkewe na uchi wa mama yake unachanganywa na mtume.

Nimepitia manabii wengi na kuwasoma sijaona nabii uume mkononi kama mtume mafundisho yake ni ngono tu wanaojitoa mhanga wanaume watapewa bikra 72 mbinguni na wajitoa muahanga wanawake je? watapewa bikra 72 wanaume? ni dini yenye contradiction sana ambayo hata waumini hawaruhusiwi kuuliza contradictions ukiuliza tu unatishiwa kuuawa maana yake hawataki kujua uongo wao

..............Galatia 3:13 inasema mungu wenu kafanywa laana ! sasa mfuasi wa laana utaishia laana tu ! Desert Storm
 
Last edited by a moderator:
Anauza pombe kama ndio log

Pili huyu bwana uchungaji kaupatanlini jamani HATA makanisa ya sikuhizi wakiona furs a wanakutunuku fasta..nilienda kusali kanisa moja kibaha baadabya mwezi nanusu wanajitangaza bilanhata kunihoji nitakuwa made was kanisa oohh nkawambka nashuhuli zangu ngumu

Mkuu nahisi kifaa unachotumia kuandika kina matatizo katika baadhi ya herufi, ama kama ni simu basi utakua hutumii dole gumba.
 
Anauza pombe kama ndio log

Pili huyu bwana uchungaji kaupatanlini jamani HATA makanisa ya sikuhizi wakiona furs a wanakutunuku fasta..nilienda kusali kanisa moja kibaha baadabya mwezi nanusu wanajitangaza bilanhata kunihoji nitakuwa made was kanisa oohh nkawambka nashuhuli zangu ngumu

Mkuu kwani huna dole gumba?
 
Contradictions umezijenga wewe. In layman point of view how come dini yenye contradictions iwe the fastest growing on earth. Hukuelewa ulichokisoma ulipaswa kuuliza wanaojua. Upeo wako bado duni kwenye masuala ya dini.

Kama hoja ni kuongezeka kwa idadi ya wafuasi, hata wafuasi wa ushoga na usagaji wanaongezeka pia!

Je, na idadi ya waislamu wa alqaida ,alshabaab,boko haram and the like umewajumuisha!!?

Teh teh teh!
 
Kuna dhihaka zaidi ya nabii kuwa na wake 13? Mtume alioa wake wengi akiwemo Aisha wa miaka 9 akaanza kualala naye akiwa na miaka 11 huo ni ubakaji anatakiwa kufungwa miaka 40 siku akifufuka, kunadhihaka zaidi ya kuchukua mke wa step son Zainab binti Jash na kumfanya mkewe baada ya kuona maungo yake pale upepo ulipopeperusha mavazi yake? akasema Mungu kaniambia nioe Zainab. Mungu gani mjinga vile mwenye kuruhusu baba tena mtume aoe mke wa step son? Kwahiyo step son uchi wa mkewe na uchi wa mama yake unachanganywa na mtume.

Nimepitia manabii wengi na kuwasoma sijaona nabii uume mkononi kama mtume mafundisho yake ni ngono tu wanaojitoa mhanga wanaume watapewa bikra 72 mbinguni na wajitoa muahanga wanawake je? watapewa bikra 72 wanaume? ni dini yenye contradiction sana ambayo hata waumini hawaruhusiwi kuuliza contradictions ukiuliza tu unatishiwa kuuawa maana yake hawataki kujua uongo wao

correction, Aisha alikuwa na miaka 6 mtume akawa anasugua dushelele kwenye paja
 
Ha ha ha ha ha ha ha ha ha dini siku hizi ni biashara kama biashara nyingine.
 
Back
Top Bottom