Harris Kapiga: Mchungaji aliyefungua ‘klabu ya usiku’ Dar

Harris Kapiga: Mchungaji aliyefungua ‘klabu ya usiku’ Dar

Nilishawahi kusikia nikadhani anasingiziwa, pole sana ndg yangu!
 
huyo kawaida yake ingekuwa mara chache ungesema simu mpya lakini kila siku maneno hayaeleweki:A S angry:
 
sio rahisi hivyo ila hapo mnapopaita mjengoni wa kama wewe ninamfaham mmoja biiiiikumi cjui na ngapi yule yawezakana si kitu cha ajabu hata kwako club inazinduliwa tarehe 10 januar
 

eti mchungaji huyo nae mchungaji
wanaiba tu sadaka za watu,na
nyie waumini mnaovamia makanisa hovyo
mtaisoma namba,makanisa mengi ni biashara tu!!
tulieni kwny madhehebu yenu!!hayaaa weeee!!

Hawaibi sadaka bana, wanachukua kwa maana ni haki yao!
 
Ni Dhambi Kumshuhudia Mtu UONGO.......May Jesus Forgive Us All
 
Wala sishangai kwani si yupo askofu mwanaume wa ki anglican ameolewa,na kanisa hilo litarasimisha ushoga karibuni. *****
 
Ni Dhambi Kumshuhudia Mtu UONGO.......May Jesus Forgive Us All

Afadhali ingekuwa ID moja au mbili ndo zinamshutumu, lakini nikiangala hapa asilimia 70% ya wachangiaji wanasema jamaa ni *****....Na watu wanaosema inaelekea walishakuwa naye karibu(marafiki) au walishafanya naye kazi...
 
Very serious! Kwa hiyo hapo ni disco la Yesu kwenda mbele, kuanzia Rhumba, Reggae, Zouk, RnB, BLUES, etc.
Sasa wakikesha Club kesho wataamka kuwahi kanisani kweli?

huko inabidi kupigwe nyimbo za rose muhando, florah mbasha zaidi alafu za kuabudu (blues) kuanzia saa 7 na kuendelea
 
sijakuelewa kabisa kaka!!

ni aina gani ya lugha umetumia mkuu!!

Ukijibu post kwa kutumia baadhi ya smart phones na usipokuwa makini baadhi ya maneno hujibadilisha, kwa mfano unaweza ukawa unaandika neno "na" likajibadili kuwa "name" au "wa" likabadilika kuwa "was". Kosa la mdau ni kutokuedit vizuri alichoandika ndio sababu hakueleweka
 
huko ni full ROSE MUHANDO THEN SAA 8 NDIO ZILE ZA TARATIIBU BLUES
 
Hizi dini hizi.
Zitatupeleka pabaya. Sasa hio itakua club ya soda na maji au ??
 
Wakuu,
Naomba tuwe watulivu na wavumilivu, kwanini kwanza tusiende kwenye hiyo club/pub ili tushuhudie kinachoendelea sisi wenyewe badala ya kumhukumu na kumsulubu huyu mchungaji bila ushahidi makini?:A S 13:
 
Mimi sipendi kuhukumu lakn vitendo vyake vya kutinda nyusi, kupaka poda, mc wa kitchen parties, mtoa mada wa matamasha ya wanawake ya kina Dina Marios nk. Vinanipa wasiwasi sana

Jibu hilo unalo hapo ,
 
Sio mbaya mchungaji kuwa shoga , inaruhusiwa sikuhizi mradi tuu afunge ndoa na mwenzake , shogaz poa wanahitaji upendo , mnapo kua wakali haisaidii mnazidi waangamiza wadada zenu , watoto wenu wakike kwani wataolewa na mashoga na sababu ya usiri inabidi waume shoga wajifiche na kufanya mapenzi kisiri na sababu jamii haikubali hatokua na mpenzi mmoja sababu akiwa na mmoja atajulikana itambudu awe na wengi tofauti ili siri idumu. Kuoa na kuzaa haina maana sio shoga , shoga anasimamisha kama wengine , asiye simamisha ni ------- ni tatizo la mwili nasio ushoga.
 
Neno H@nithi sio tusi hawa jf hawajui kiswahili , nilitaka kusema kwamba asiye simamisha sio shoga ni H$nithi maana yake ni mtu mwenye tatizo la kusimamisha.
 
Back
Top Bottom