Harris Kapiga: Mchungaji aliyefungua ‘klabu ya usiku’ Dar

Harris Kapiga: Mchungaji aliyefungua ‘klabu ya usiku’ Dar

Ashukuriwe mungu juu mbinguni,nadhani ujumbe umefika. Kapiga acha kitu hiyo mbaya utarithisha watoto Wako na familia yako Itaingia katika laana
 
Eti mwenzenu mimi sioni kama tunaweza kujenga uchumi imara bila kuwa wazalishaji. Biashara sioni kama ni muhimili wa jishikilia.
Mimi nikiangalia nchi nilizochagua (sijui zingine) zimepanda kwa kusimamia vizuri rasilimali zake. Baada ya hapo biashara inakuja tu bila kupenda.
Mfano China ni mkakati mkubwa sana wa kilimo, viwanda vikubwa na migodi.
Urusi wali identify resources zao kama madini nk.
Marekani Waarabu, South Afirica etc.

Kwa kweli tusipokuwa wakweli kwa nafsi zetu tutaumbuliwa hadharani vibaya sana kama huu mradi wa TANESCO ambao hata hauvutii kujadili.

Wafanya biashara watakuja tu, serikali iweke mkazo kwenye uzalishaji.
Resources zetu ni ardhi kwa kilimo madini na mifugo pia utalii.
viwanda vitokane na hayo na visimamiwe na waadilifu wakijua hapo ndio pa kujengea nchi au pa kuiulia.
Ningependekeza jina la nchi yetu lijulikane kwa umaarufu wa hayo yote. Kila moja na uzito wa kutosha.
Mfano wasiwepo watu wasio na uwezo katika hizo sekta, kwa sasa panatakiwa uwajibikaji wa haraka na ufanisi wa hali ya juu kujitoa shimoni zilipo na kuanza kupanda.
Chonde chonde wanasiasa sikilizeni wataalamu,
Damu ya yesu iliyomwagika msalabani ikuoshe na uchafu wote.enenda kwa amani ya kristo na usitende dhambi tena
 
Majanga gani wakati Mchungaji wa kanisa la MIKOCHENI ASSBLIES OF GOD MAMA GETRUDE LWAKATALE hotel yake ya NEW PALM TREE YA BAGAMOYO inauza Pombe ambayo yeye km mmchungaji anawahubiri waumini wake kuwa ni dhambi?

Wachungaji+Pombe+Klabu za Usiku+Mavazi ya Uchi +Ngono+Ushoga=MAJANGA
 
Nguvu na fedha alizotumia kuanzisha hicho kijiwe si angejenga makanisa kadhaa na yange save the same purpose(s).
 
Mhhh....Hii ngoma bado ni nzito na siwezi kuicheza peke yangu. Naomba aliyeelewa hata neno moja kwenye hiyo post hapo juu anitafsirie tafadhali.

mi mara nyingi tu huyu jamaa huwa simwelewi, inawezekana ni mrundi.
 
Anauza pombe kama ndio log

Pili huyu bwana uchungaji kaupatanlini jamani HATA makanisa ya sikuhizi wakiona furs a wanakutunuku fasta..nilienda kusali kanisa moja kibaha baadabya mwezi nanusu wanajitangaza bilanhata kunihoji nitakuwa made was kanisa oohh nkawambka nashuhuli zangu ngumu

sijakuelewa kabisa kaka!!

ni aina gani ya lugha umetumia mkuu!!


Huyo ndio pdidy....fuatilia post zake zote...lazima utoke kapa
 
Anauza pombe kama ndio log

Pili huyu bwana uchungaji kaupatanlini jamani HATA makanisa ya sikuhizi wakiona furs a wanakutunuku fasta..nilienda kusali kanisa moja kibaha baadabya mwezi nanusu wanajitangaza bilanhata kunihoji nitakuwa made was kanisa oohh nkawambka nashuhuli zangu ngumu
Mkuu tusaidie hii lugha uliyotumia ni kiyunani, kuebrania au ni kiyahudi? Mimi na nadhani wengi humu hatujakuelew kabisa!
 
Jamani kweli club ya usiku? Yaani kuimba tu huo wimbo ndio roho akamwambia aanzishe Billicanas yake? Tuache masihara na mambo ya rohoni. Tamaa zetu za mwilini tunasingizia Roho kasema. Roho anaependa giza huyo ni Roho wa Mungu kweli? Bwana Harris acha masihara kama umeamua kufanya biashara fanya biashara hadi dunia nzima ijue kuwa yupo Harris anafanya biashara na kama umeamua kuwa mchungaji tumika hadi dunia ijue yupo mchungaji sio vuguvugu. Kumbuka Mungu haziakiwi.
 
Natamani sana niwaelimishe kwani huwa naona wadada wengi wanaolewa na vijana ambao ni mashoga kisiri, kuoa sio tatiZo , wengi wanajificha kwenyendoa ili wasistukiwe ila kisiri unakuta wanalwa na wanaume .

lakini swali ni kuwa nyinyi mnapata wapi uhakika kuwa huyu ni shoga?
 
Anaeijua hii Club ilipo anielekeze wapendwa nataka nifike huko.
 
sasa amewezaje kuoa na kupata watoto?mnataka kumuua huyu kijana na stori zenu za kichawi.Mshindwe katika JINA LA YESU KRISTO

hapa kuna harufu ya visasi!! kuna watu wanachafuana hapa!! Invisible take note. je muhusika anajisikiaje?
 
Last edited by a moderator:
Jamaa uyu ni shoga..nendeni Sta marrys mtapewa habari zake

sasa na iyo club itakua
ya mashost wenzie bila shaka

mkuu ulishawahi kumuomba mini kabang akakupa au alikufuata kukupa kabang ukajua huyu ni mpango mzima? im just saying tu..
 
lakini swali ni kuwa nyinyi mnapata wapi uhakika kuwa huyu ni shoga?
hapo sasa mtu akifanikiwa tu shoga na chengine huwezi kumfananisha na kina rio paul au ally rehmtullah anti mudy wa msasani..
 
Naunga mkono hoja kuna mambo ambyo yanatakiwa yafanywe ili kubadilisha atitude za w2 hyo klabu kwa wale wenye nia ya kwenda kwa mambo yasio ya tamaa itasaidia sana big up mchungaji
 
Back
Top Bottom