Harris Kapiga: Mchungaji aliyefungua ‘klabu ya usiku’ Dar

Harris Kapiga: Mchungaji aliyefungua ‘klabu ya usiku’ Dar

Jamaa uyu ni shoga..nendeni Sta marrys mtapewa habari zake

sasa na iyo club itakua
ya mashost wenzie bila shaka
 
Kanisani ukiwa bwabwa unaongoza Ibada tu na Wehu wanakupigia Makofi maana we ni msafi hadi Biblia unaishika.
 
hahahaaaaa mie niko freee sana, kazi yangu ukameramani.....sipati picha uko na tinna cute kwa pembeni mnagonga mvinyo!!!!!
Hahaha, hapo itakuwa balaaa, mpwa inabidi tutaftane mpwa! Ngoja niongee na mpwa wangu Elli niskie ratiba yake next weekend
 
Last edited by a moderator:
Wakwanza atakuwa wa mwisho na wamwisho atakuwa wakwanza
Dunia inabadilika hii na jana sio leo

Du! Huyu kapiga siyo yule amewahi kuwa mfanyakazi wa mama rwakatare st.mary's mbezi akawa na kashifa ya ush..o..g.a. Leo ni mchungaji,naomba aache kumkufuru mungu
 
Issue hapa sikushuhudia uongo,hili Nina uhakika miakwamia, amewahi kuwa na basha lake la kipemba alikuwa mwalimu alikwenda st. Marys kufanya kazi maalumu ya necta.mama rwakatare akaamua kumuhamisha na kumpeleka st Mays mbezi kuwa patroni WA mabweni ya wavulana, huko akawa anawapanga wanafunzi wakiume WA fm 3,4 na A-Level na kumkameruni,mama ewakare akamuita akamwambia mwa angu tatizo bikini,akampeleka kanisani aombele. Bola Dhaka wakati huo alikuwa ANSI.bia kwaya moja inaitwa joy singers. Huyu bwana ndiye yy. Kama mna.faha.u muulize anarafiki take yupo USA. BADO NAMWOMBA KAMA NDIYEYEYE ASIMJARIBU MUNGU WAKE LABDA KAMA KASHA TUBU NA KUOKOKA SAWA NA MPONGEZA

sasa amewezaje kuoa na kupata watoto?mnataka kumuua huyu kijana na stori zenu za kichawi.Mshindwe katika JINA LA YESU KRISTO
 

eti mchungaji huyo nae mchungaji
wanaiba tu sadaka za watu,na
nyie waumini mnaovamia makanisa hovyo
mtaisoma namba,makanisa mengi ni biashara tu!!
tulieni kwny madhehebu yenu!!hayaaa weeee!!
 
Yawezekana ikawa kweli mana picha yake tu inajieleza

Acheni kuongea vitu ambavyo hamna uhakika navyo kana kwamba ni ukweli. Huyu bwana ana mke na watoto wawili!
 
Majanga...


Majanga gani wakati Mchungaji wa kanisa la MIKOCHENI ASSBLIES OF GOD MAMA GETRUDE LWAKATALE hotel yake ya NEW PALM TREE YA BAGAMOYO inauza Pombe ambayo yeye km mmchungaji anawahubiri waumini wake kuwa ni dhambi?
 
niliwahi kusikia kuwa huyu jamaa anapenda sana kuinamishwa na kusuguliwa.........
 
HK tuache kuongopeana,unalenga kuwapata vijana wanaokuja club usiku,halafu unasema utadhibiti mavazi!!?Mungu hajashindawa kuleta watu kwake mpaka tutumie njia halamu eti kuleta watu kwa Yesu.
 
Back
Top Bottom