Happy Birthday President Jakaya Kikwete


GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Wakati leo tarehe 7 oktoba 2011 ukifikisha miaka 61 tangia kuzaliwa kwako. Na kwa kuwa wewe ni Kiongozi wa nchi yetu adhimu ya Tanzania. Nchi yenye amani, upendo na mshikamano kwa wananchi wake.

Tunakutakia fanaka na furaha tele kwenye siku yako ya kuzaliwa Rais wetu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete . Wewe ni Rais wa watanzania wote bila kujali itikadi zao mbali mbali.

Tunakutakia afya njema , hekima na busara katika kuiongoza nchi yetu. Ili Tanzania pawe mahali bora pa kuishi.
Happy birthday JK Mungu akubariki sana ! amen.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Happy birthday my president. You are as visionary as the late Steve Jobs much as Magwanda do not appreciate your brilliance.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Happy birthday my president. You are as visionary as the late Steve Jobs much as Magwanda do not appreciate your brilliance.
Kwa kweli, magwanda wana shida vichwani mwao !
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,517
Likes
4,875
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined Dec 22, 2010
16,517 4,875 280
Leo tarehe 7/10/2011 ni besidei ya mkuu wa kaya!
Sijahatika kujua maandalizi ya sherehe lakini naamini ipo kulingana na historia ya mhusika!
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Wamekutana Wambea na Waongo, Kifaurongo!
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Wamekutana Wambea na Waongo, Kifaurongo!
Huna Rais mwingine ni yeye tu, na hao unaofikiri watakuwa hawawezi kuwa. So, far Rais ni mmoja tu wengine wote feki
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Umetumwa na Riz1 umelipwa bei gani kupost hii thread?Unafikiri ni wangapi wapo tayari nchi hii hata kumwombea Huyu Kikwete?ama unaongezea Watanzania machungu?kwani hata keki atakayotumika ni Kodi yetu na huyu Kikwete wote tunajua alilazimisha kuwa Rais kwa msaada wa Usalama wa Taifa.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
7,000
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 7,000 280
Clouds mwaka huu hawajajikomba?

8E9U2321.JPG
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Wakati leo tarehe 7 oktoba 2011 ukifikisha miaka 61 tangia kuzaliwa kwako. Na kwa kuwa wewe ni Kiongozi wa nchi yetu adhimu ya Tanzania. Nchi yenye amani, upendo na mshikamano kwa wananchi wake.

Tunakutakia fanaka na furaha tele kwenye siku yako ya kuzaliwa Rais wetu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete . Wewe ni Rais wa watanzania wote bila kujali itikadi zao mbali mbali.

Tunakutakia afya njema , hekima na busara katika kuiongoza nchi yetu. Ili Tanzania pawe mahali bora pa kuishi.
Happy birthday JK Mungu akubariki sana ! amen.
looks like a personal matter.........................and of no consequential to our collective lot..................happy birth day kwa JK haipaswi kuja hapa hasa ukikumbuka alisema uraisi ni suala la kifamilia.............................je birth day itakuwaje..........................acheni kujikomba.......................labda tumbo lako sasa ndiye Mungu wako ndiyo utasujudia watu wa namna hii..............

"Whose end is destruction. Whose God is their belly. Whose glory is in their shame. Who set their minds on earthly things." James 4:4
 
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,156
Likes
4
Points
133
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,156 4 133
Wakati leo tarehe 7 oktoba 2011 ukifikisha miaka 61 tangia kuzaliwa kwako. Na kwa kuwa wewe ni Kiongozi wa nchi yetu adhimu ya Tanzania. Nchi yenye amani, upendo na mshikamano kwa wananchi wake.

Tunakutakia fanaka na furaha tele kwenye siku yako ya kuzaliwa Rais wetu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete . Wewe ni Rais wa watanzania wote bila kujali itikadi zao mbali mbali.

Tunakutakia afya njema , hekima na busara katika kuiongoza nchi yetu. Ili Tanzania pawe mahali bora pa kuishi.
Happy birthday JK Mungu akubariki sana ! amen.
Unalipwa na magamba mpaka uanzishe thread hii?nenda bac ikulu ucheke nae
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
285
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 285 180
Happy birthday Mr. President.
 
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,156
Likes
4
Points
133
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,156 4 133
Happy birthday my president. You are as visionary as the late Steve Jobs much as Magwanda do not appreciate your brilliance.
Kwa lipi unamlinganisha na Steve Jobs?Rais asiyefahamu kwa nin Tanzania ni maskini?si bure ndo wale wale...
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Wakati leo tarehe 7 oktoba 2011 ukifikisha miaka 61 tangia kuzaliwa kwako. Na kwa kuwa wewe ni Kiongozi wa nchi yetu adhimu ya Tanzania. Nchi yenye amani, upendo na mshikamano kwa wananchi wake.

Tunakutakia fanaka na furaha tele kwenye siku yako ya kuzaliwa Rais wetu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete . Wewe ni Rais wa watanzania wote bila kujali itikadi zao mbali mbali.

Tunakutakia afya njema , hekima na busara katika kuiongoza nchi yetu. Ili Tanzania pawe mahali bora pa kuishi.
Happy birthday JK Mungu akubariki sana ! amen.
Wanafiki bwana.
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
Happy birthday mr.precidaa!
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Huna Rais mwingine ni yeye tu, na hao unaofikiri watakuwa hawawezi kuwa. So, far Rais ni mmoja tu wengine wote feki
Kweli Masaburi mpo wengi.MWAMBIE Kikwete tunaandamana kupinga malipo ya Dowans na tunaunganisha na kero zingine zote hapo.
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
47
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 47 0
Wakati leo tarehe 7 oktoba 2011 ukifikisha miaka 61 tangia kuzaliwa kwako. Na kwa kuwa wewe ni Kiongozi wa nchi yetu adhimu ya Tanzania. Nchi yenye amani, upendo na mshikamano kwa wananchi wake.

Tunakutakia fanaka na furaha tele kwenye siku yako ya kuzaliwa Rais wetu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete . Wewe ni Rais wa watanzania wote bila kujali itikadi zao mbali mbali.

Tunakutakia afya njema , hekima na busara katika kuiongoza nchi yetu. Ili Tanzania pawe mahali bora pa kuishi.
Happy birthday JK Mungu akubariki sana ! amen.
Sawa ni birthday yake. Umeweka hapa ili tufanyaje?
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Mungu tunakushukuru baba wa Mbinguni kwani Dowans imekuwa ndio njia ya kudai Haki ndani ya nchi yetu.Asante Mungu kwani sasa tunakwenda kuwa Huru na msaada wako Mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,213,910
Members 462,337
Posts 28,494,766