G
guest-1790917349
Guest
Kwamtoro,umeonyesha mwanamke tu ndo kakosea!
Y asiwe huyo binamu?,manaake ukute binti wa watu ameona hakuna future je?...yaani hyo binamu anasubiri aambiwe kwani yy haoni?
7yrs? Ndo yaleyale,yaliyonifanya nione wanaume wote walewale!
Lkn Mungu mwema lyf goes on
....binafsi nilikuwa na bf nimekaa nae since form 3 mpaka form 6,ile naingia tu chuo, akaoa!!!ulishawahi kujua hayo maumivu yake ya mtu ambae unajua ndo mume wako kuoa?(yy ndo sbb ya mm kuwa portable up 2 date,na ishapita miaka kadhaa).
Bt thanx God niko ok nw
..so msitulaumu tu wadada ht nyie mnasababisha
Y asiwe huyo binamu?,manaake ukute binti wa watu ameona hakuna future je?...yaani hyo binamu anasubiri aambiwe kwani yy haoni?
7yrs? Ndo yaleyale,yaliyonifanya nione wanaume wote walewale!
Lkn Mungu mwema lyf goes on
....binafsi nilikuwa na bf nimekaa nae since form 3 mpaka form 6,ile naingia tu chuo, akaoa!!!ulishawahi kujua hayo maumivu yake ya mtu ambae unajua ndo mume wako kuoa?(yy ndo sbb ya mm kuwa portable up 2 date,na ishapita miaka kadhaa).
Bt thanx God niko ok nw
..so msitulaumu tu wadada ht nyie mnasababisha