Haloo!!! Hapana chezeya kuwa dumped. Unaweza kunywa sumu

Haloo!!! Hapana chezeya kuwa dumped. Unaweza kunywa sumu

mkuu inauma,, nilimiminwa na mtarajiwa ndo kwanza naingia mwaka wa kwanza chuo Engineering, tushapanga nikigudua shule tu kituu pingu za maisha.

Mbona chuo nilikiona kigumu,,,misigara, mimeli,wala mipombe haikusaidia,shule ikawa ngumu balaa,, thanks namba zikawa zinapanda na met wangu anajua sana kumeza. then tukwa benet mi nasolve namba jamaa anacopy yy ananipa mielezo nakopi kwenye pepa.

Shule iliisha pouwa,,, kifupi nilidelete simu ya bibie maaana ukiona namba yake unaumiaje? nikajiapia from there siamini tena mademu atakayekatiza mbele yangu nabanjua nasepa kweli nilkuwa eat and run napo nikagundua sio issue but ktk huo mkakati niligundua kuwa wengine wanupendo wa dhati nilipima vigezo na mwenendo nikapta mwenza na maisha yanaendelea na nimatamu tu na familia inasonga tu.

Binamua atulie tu ajipange upyaaaaa! mifegi na mipombe wala haina raha ile kitu ya kati achana nayoo bana ina raaha yake atafute nyingine bana si unaona anavyoweweseka, wadada wazuri wapo kibao, atafute mmoja amchukue akune kitambi hichoooo. asiwe ------ -----------nyaji bana. pole yake.
 
aisee kuna movie ya kipopo nimeangalia....inaitwa REaloded! aiseeeeee...ni ya muda kidogo nadhani ila...ukicheck utaona! yani nimejikuta naogopa na ndoa zenyewe!
mkaka kakaa na yule dada for f####kn seven years wameabort mara sita af kaja kaoa mdada mwingine kisa anamimba yake!
ni movie nzuri sana .
 
mshamba wa mapenzi huyo binamu yako,kwanini ampende mwanamke kiasi hicho,mtoto wa kiume unatakiwa mguu nje mguu ndani.likibuma unakuwa huumii sana kichwa.


Nalog off
 
Last edited by a moderator:
Angekuwa na mtoto yuko la kwanza sasa..mapenzi miaka 7?bora bimdashi kachapa lapa..
 
mpe pole binamu. nina binamu yangu nadhani atamfaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom