Halima Mdee kamtukana Rais kwa tusi gani?

Halima Mdee kamtukana Rais kwa tusi gani?

Ukitupa Jiwe gizani ukisikia aaaahh.....
Jua limempata Mtu....

Sent from my SM-G570F using JamiiForums mobile app
 
kamtukana Rais kimantiki..hana adabu lazima aendelee kushughulikiwa. namnukuu

"eti ipo siku atatuambia tutembee hatujavaa nguo za juu na ni lazima tutii"
kimantiki ni tusi kubwa kwa Rais wa Jamhuri..

wacha anyooshwe tu hamna namna..
Kumbe hilio ndio tusi,akili zenu haziko sawa kunaugonjwa mmeugua
 
K
Asante sana Mkuu kwa kuanzisha uzi huu..

Lazima ifike mahali maonevu kwa wanasiasa wa upinzani yakome kwa kweli.

Na sasa ni vema Wanasheria wapeleke shauri mahakamani ili tafsiri za hii sheria mbovu inayotumika na hawa ma DC na ma RC ifafanuliwe vema..

Imekuwa too much sasa.
Hekima iko zero.
 
Sijaona tusi kwa kweli nacho ona ni kukomoa tu wapinzani.Wakati mfumo wa vyama vingi Mch.Mtikila alikuwa anaikosoa serikali kuzidi Mdee na hakunyanyaswa kwa kiasi hiki.

Nampenda rais wangu ila katika kunyanyasa wapinzani na kuminywa demokrasia nasikitika sana.
 
kama nilivyosema miaka hii mitano itaisha kwa kusikia na kuona mambo mengi ya ajabu,la maana ni kuweka kumbux2 tusirudie makosa 2020
 
Mkuu hebu nipe hiyo reaction na action ya lugha hii " iwapo umechukua hela ya serekali mkononi, utaitolea kwenye tundu lolote lililo wazi mwilini"
Umechukua hela ya serikali ukaila, basi tundu lakuzitoa hizo hela linajulikana
 
Sijui kama uzi utaunganishwa.

Ebu Watanzania tuwe watu wa analysis. Watu wengi wamekuwa wakiunga mkono kukamatwa kwa Halima Mdee na kusema kuwa Mdee alimtukana Mtukufu Rais wa Tanzania. Pia wengine wanasema kamkashifu Rais.

Baada ya mjadala mrefu, ebu tuelezane sasa, Rais katukanwa kwa tusi lipi?

Licha ya kumtusi Rais, katutusi Watanzania wote. Mama'ko na baba'ko wakimemo (kama unao).
 
Nani kasema ametukana.

Sent from my SM-N920C using JamiiForums mobile app
 
Sasa ulipoongelea ushoga umetoka wapi kwenye huu uzi??

Kama sio kupanic ni nin basi??
Aaah kumbe uelewa wako ni mdogo eeeh!! Nilikuwa nataka kuonyesha kuwa jamii ya Kiafrika iko tofauti na ya kizungu kwa maadili na mila. Kiafrika kumtukana au kumtolea mkuu wa nchi au mtemi lugha isiyofaa wakati kwa si sawa wazungu ni sawa tu ndio maana wazungu wanakubali mashoga wakati tz hatukubali.
 
Tuwe na moyo wa kuvumiliana kila mtu ana mtazamo wake. Baadhi ya mambo ni yakupotezea.
 
Asante sana Mkuu kwa kuanzisha uzi huu..

Lazima ifike mahali maonevu kwa wanasiasa wa upinzani yakome kwa kweli.

Na sasa ni vema Wanasheria wapeleke shauri mahakamani ili tafsiri za hii sheria mbovu inayotumika na hawa ma DC na ma RC ifafanuliwe vema..

Imekuwa too much sasa.
Hivi ilifikia wapi? Si Mh Mbowe aliipeleka hii issue mahakamani akafungua kesi, ili mahakama itafsiri hicho kifungu cha sheria... imepotelea wapi hiyo kesi?
 
Licha ya kumtusi Rais, katutusi Watanzania wote. Mama'ko na baba'ko wakimemo (kama unao).
Ninao, kawatusi kwa tusi gani? Tatizo tusi hamsemi mnaishia kamtusi.
 
Kwanini usijiongeze utafute clip yake ukaisikiliza. Unataka utafuniwe na kuongopewa eti. Au basi uliza vyombo vilivyomkata
No, clip nimesikia, sijasikia tusi. Nataka kujua labda kwa mujibu wa Mungu mtu wetu Magufuli yeye tusi ni tofauti nijuavyo
 
Ndio maana bado ameshikiliwa na polisi wanajaribu kuchunguza amemtukana tusi lipi natumaini wakimaliza uchunguzi watatujulisha🙄
 
Ndio maana bado ameshikiliwa na polisi wanajaribu kuchunguza amemtukana tusi lipi natumaini wakimaliza uchunguzi watatujulisha🙄
Mungu mwenyewe huyu wetu yeye mbona hana staha kwenye majukwaa?kutwa kutisha wananchi tu hadi kinyaa yaani hadi unamuonea huruma anajiona anajua kila kitu mbona kwenye vyeti vya bashite kateleza?yaani ameonyesha hekima kwake ni zero
 
Back
Top Bottom