Halima Mdee kamtukana Rais kwa tusi gani?

Halima Mdee kamtukana Rais kwa tusi gani?

Ila tuache unafiki mbona kabwe alipoanza kutaka kumfunga breki Mbowe alitimuliwa?kwanini

Sent from my TECNO-W3 using JamiiForums mobile app
 
Mpaka amalize atakula mitusi akome

Sent from my TECNO_W4 using JamiiForums mobile app
 
Je, ukisema '' Kama walichukulia mikononi hizo pesa, basi watazitolea sehemu yoyote ambayo ipo wazi'' Hapa mkuu alikuwa anamaanisha nini?
 
kamtukana Rais kimantiki..hana adabu lazima aendelee kushughulikiwa. namnukuu

"eti ipo siku atatuambia tutembee hatujavaa nguo za juu na ni lazima tutii"
kimantiki ni tusi kubwa kwa Rais wa Jamhuri..

wacha anyooshwe tu hamna namna..
Unaweza kuithibitishia mahakama kuwa ipo siku hatafanya hivyo kama bi Mdee alivyotamka?

Ukiweza kuithibitishia mahakama basi Mdee lupango inamsubiri...

Sent from my SM-J320F using JamiiForums mobile app
 
kamtukana Rais kimantiki..hana adabu lazima aendelee kushughulikiwa. namnukuu

"eti ipo siku atatuambia tutembee hatujavaa nguo za juu na ni lazima tutii"
kimantiki ni tusi kubwa kwa Rais wa Jamhuri..

wacha anyooshwe tu hamna namna..
Inaonesha una uwezo mdogo mno wa kufikiri,kama hutaki akosolewe unategemea nini kitatokea kama si uasi. Katiba ya nchi inasema kumkosoa raisi si kosa kisheria. Huna akili huenda,mbona lisu alisema tuna rais wa ajabu hajapata kutokea wakashindwa kuthibitisha mashtaka? Tuone kama Halima atakutwa na hatia.
 
Mkuu hakuna Lumumba a.k.a buku 7 anaeweza kujibu au kuja humu ktk hili. sanasana watakuja na zile blahblah zao za uvccm.
 
Back
Top Bottom