Hali kama hii, muda kama huu maaskofu na wachungaji pasingetosha!

pepsin

JF-Expert Member
Apr 23, 2015
3,312
2,000
Kama rais wa nchi hii angekuwa mwislam, kwa hali ngumu ya uchumi kiasi ambayo siyo tu inapunguza sadaka na michango bali inachangia maisha duni ya waumini na raia basi leo na jana kungekuwa na waraka maalum ambao labda ungesomwa makanisani kote.

Lakini sasa ni kimya kwa kuwa huyu tunamjua. Jamani maaskofu kemeeni na pongezeni sawia. Nchi ni yetu sote na yeyote ni wetu sote.
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
33,637
2,000
Kama rais wa nchi hii angekuwa mwislam, kwa hali ngumu ya uchumi kiasi ambayo siyo tu inapunguza sadaka na michango bali inachangia maisha duni ya waumini na raia basi leo na jana kungekuwa na waraka maalum ambao labda ungesomwa makanisani kote.

Lakini sasa ni kimya kwa kuwa huyu tunamjua. Jamani maaskofu kemeeni na pongezeni sawia. Nchi ni yetu sote na yeyote ni wetu sote.
Una hoja ya msingi lakini umeileta katika hali ya kuwaacha mashehe kuonekana wadhaifu. Juzi ilikuwa ni maulid, mbona hukuwaambia masheikh waseme? Hao masheikh wao wataongea lini au hawajui mambo mengi kiasi hawana la kuongea? Kimsingi mada yako ina hisia za kidini mno hata kama ni mada yenye hoja fikirishi.
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,287
2,000
Kazi mnayo.

Kama rais wa nchi hii angekuwa mwislam, kwa hali ngumu ya uchumi kiasi ambayo siyo tu inapunguza sadaka na michango bali inachangia maisha duni ya waumini na raia basi leo na jana kungekuwa na waraka maalum ambao labda ungesomwa makanisani kote.

Lakini sasa ni kimya kwa kuwa huyu tunamjua. Jamani maaskofu kemeeni na pongezeni sawia. Nchi ni yetu sote na yeyote ni wetu sote.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
34,522
2,000
Una hoja ya msingi lakini umeileta katika hali ya kuwaacha mashehe kuonekana wadhaifu. Juzi ilikuwa ni maulid, mbona hukuwaambia masheikh waseme? Hao masheikh wao wataongea lini au hawajui mambi mengi kiasi hawana la kuongea? Kimsingi mada yako ina hisia za kidini mno hata kama ni mada yenye hoja fikirishi.
Udini unamsumbua ndugu yetu.
 

MABAKULI

JF-Expert Member
Oct 4, 2015
1,368
2,000
Basi tuwapongeze maaskofu kwa umoja wao.
Enzi za JK maaskofu walikuwa wakali kwa kuwa mtu akipiga dili anakwenda kanisani kwa padri anaungama kama amefanya dhambi ya kuiba kontena lakini padri akiangalia mapato ya sadaka yako constant hayapandi basi askofu anakasirika
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
34,522
2,000
Enzi za JK maaskofu walikuwa wakali kwa kuwa mtu akipiga dili anakwenda kanisani kwa padri anaungama kama amefanya dhambi ya kuiba kontena lakini padri akiangalia mapato ya sadaka yako constant hayapandi basi askofu anakasirika
Sijakuelewa mkuu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom