Habari kutoka redio mbao

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
48,880
2,000
Baada ya kujiimarisha na kujihakikishia ngome imara kutoka kwa immune system ya mwili mzima. Wabaya wake kumbe wanamsubiri kwenye shingo.

Ni lazima shingo ipitishe muakilishi kwenda kichwani. Huku kwenye shingo kuna wanaomtaka muakilishi kutoka maeneo ya figo. Ujio wa yule elderly ni kuishawishi mirija ya shingo imruhusu Angela aende kichwani.
 

Slim5

JF-Expert Member
Jan 7, 2014
25,639
2,000
Umeanza lini roho ya ubinafsi dada? Why hutaki tuelewe?
Baada ya kujiimarisha na kujihakikishia ngome imara kutoka kwa immune system ya mwili mzima. Wabaya wake kumbe wanamsubiri kwenye shingo.

Ni lazima shingo ipitishe muakilishi kwenda kichwani. Huku kwenye shingo kuna wanaomtaka muakilishi kutoka maeneo ya figo. Ujio wa yule elderly ni kuishawishi mirija ya shingo imruhusu Angela aende kichwani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mgugu

JF-Expert Member
Jul 1, 2015
2,146
2,000
Baada ya kujiimarisha na kujihakikishia ngome imara kutoka kwa immune system ya mwili mzima. Wabaya wake kumbe wanamsubiri kwenye shingo.

Ni lazima shingo ipitishe muakilishi kwenda kichwani. Huku kwenye shingo kuna wanaomtaka muakilishi kutoka maeneo ya figo. Ujio wa yule elderly ni kuishawishi mirija ya shingo imruhusu Angela aende kichwani.
Bibi kwani jana usiku ilikua zamu ya Sakayo kulala na babu Asprin? Maana daaahhhh sio kwa hii mipichapicha uliyoamka nayo, inawezekana kibaridi cha jana usiku kimechangia kuamka na hii hangover ya codes zote.

Maendeleo hayana chama
 

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Aug 30, 2018
5,630
2,000
Baada ya kujiimarisha na kujihakikishia ngome imara kutoka kwa immune system ya mwili mzima. Wabaya wake kumbe wanamsubiri kwenye shingo.

Ni lazima shingo ipitishe muakilishi kwenda kichwani. Huku kwenye shingo kuna wanaomtaka muakilishi kutoka maeneo ya figo. Ujio wa yule elderly ni kuishawishi mirija ya shingo imruhusu Angela aende kichwani.

Dada yangu; hiki sio kizazi cha kuwatungia nyimbo kama "Mzee Morris na Bwana Gerald" ya Marijan Rajab, hawa wanataka "Nyegezi".
 

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Aug 30, 2018
5,630
2,000
Sioni ni kivipi ccm wataleteana mtimanyongo. Nafikiri ndiyo maana wamesurvive kwa muda mrefu.

Ccm ya zamani ilikuwa pamoja kutokana na absolute authority chini ya mtu mmoja. Kila mtu alikuwa rewarded somehow (unaikumbuka kauli hii: "kama wamelikosa hili basi watapewa jingine, tushikane tuwe wamoja"?). Absolute single authority imekuwa inapoteza nguvu kila awamu mpya ikija, na aliepo leo hana (japo anaamini kuwa anayo). Ccm wana dilema ya wanaume wawili wanaomgombea mwanamke mmoja, nani atakuwa tayari kumwachia mwenzake?
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
152,473
2,000
Baada ya kujiimarisha na kujihakikishia ngome imara kutoka kwa immune system ya mwili mzima. Wabaya wake kumbe wanamsubiri kwenye shingo.

Ni lazima shingo ipitishe muakilishi kwenda kichwani. Huku kwenye shingo kuna wanaomtaka muakilishi kutoka maeneo ya figo. Ujio wa yule elderly ni kuishawishi mirija ya shingo imruhusu Angela aende kichwani.
Acha kabisa.... Big up sana what an amazing fasihi...!!!! I mean fasihi ile ya literature!!!!

Jr
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom