Gwajima: Nina mazagazaga kibao kuhusu Daudi Bashite

Gwajima: Nina mazagazaga kibao kuhusu Daudi Bashite

Nipo kanisani hapa katuma pepo liende kwa anayesumbua jiji la dsm lakini pepo likajibu haingiliki yule kasema liende hivyohivyo
 
Kikubwa ni kutoa ufafanuzi kuhusu tuhuma kulielimisha kanisa kwa nini wekutaja baada ya kufanya utafiti wa mda mrefu but game imehama na washirika wanashangilia badala ya kupewa majibu ya msingi kwanini wewe wamekutuhumu na sio watumishi wengine, hata kama kweli kafoji hawezi kutoa majibu ya tuhuma zako
Once muongo always muongo. Ndio Daudi huyo, kadanganya yeye ni Paulo kwa hiyo kadanganya pia kuwa fulani na fulani ni wauza unga kupaisha jina lake. Kama ushahidi ungepatikana ingekuwa sio tatizo lakini hakuna ushahidi ndio maana lazima watu watambulishwe kuwa huyu mtu ni wa aina gani.
 
sasa jini ndio linaongea sauti ya juu!!!!? utapeli mwingine ni kiboko kawaanda hao wadada wafanye maigizo ili auze??
 
Huyu Gwajima si mtumishi wa Mungu ni miongoni Mwa watumishi wa Lucifer! Haiwezekani mchungaji unakuwa na visasi, roho ya chuki, kutamani watu wafe au wafikwe na mabaya! Biblia ilikwisha watabiri watu kama hawa kuwa utawatambua kwa matendo yao hao manabii wa uongo.
Vipi Sizonge visasi vyake ni vya nani?
 
Duh, Miss Natafuta, mpaka umefika? Ila mbali na kuwepo kwa maelezo hayo yako ya ujumla hakuna ''updates''.
UPDATES PLIZ
 
Anasema watu wasio na akili mara nyingi wa maneno mengi na dharau, wenye akili wako kimya na wanaheshimu watu.
 
Ujumbe wangu wa leo jumapili kwa Daud Albert Bashite.

Kwa niaba ya Mchungaji Gwajima.

1. Ndg Bashie umekuwa ukijivuna sana na wakati mwingine unajiita wewe ni mkuu wa vita na ukisema wewe basi mungu amesema ila kumbuka maandiko matakatifu yanasema

*"Msizidi kunena kwa kutakabari hivyo; Majivuno yasitoke vinywani mwenu; Kwa kuwa Bwana ni Mungu wa maarifa, Na matendo hupimwa na yeye kwa mizani. 1 Samweli 2:3"*

2.Tulikushauri tumia njia nzuri kuwashutumu wananchi wako dhidi ya madawa ya kulevya maana njia unayotumia ni ya kudharirisha waja wa Mungu ila wewe ukajawa na kiburi na kuendelea kuwadharirishwa hadi watumishi wa Mungu bila kujali maandiko matakatifu yanayosema

*"Kiburi huleta mashindano tu; Bali hekima hukaa nao wanaoshauriana.Mithali 13:10"*

*"Kijapo kiburi ndipo ijapo aibu; Bali hekima hukaa na wanyenyekevu.Mithali 11:2*"

*"Kiburi cha mtu kitamshusha; Bali mwenye roho ya unyenyekevu ataheshimiwa. Mithali 29:23*"

*"Kila mwenye moyo wa kiburi ni chukizo kwa Bwana; Hakika, hatakosa adhabu. Mithali 16:5"*

3. Naimani njia uliyoitumia ya kutaja watu bila kufanya uchunguzi wa kutosha hukumshirikisha Mungu wako maana maandiko matakatifu yalishaonya kwa kusema

*"Njia ya mpumbavu imenyoka machoni pake mwenyewe; Bali yeye aliye na hekima husikiliza shauri.Mithali 12:15"*

*"Pasipo mashauri makusudi hubatilika; Bali kwa wingi wa washauri huthibithika. Mithali 15:22"*

*"Sikiliza mashauri, ukapokee mafundisho, Upate kuwa na hekima siku zako za mwisho. Mithali 19:20*"

*"Kila kusudi huthibitika kwa kushauriana; Na kwa shauri la akili fanya vita. Mithali 20:18*"

*"Lakini hekima itokayo juu, kwanza ni safi, tena ni ya amani, ya upole, tayari kusikiliza maneno ya watu, imejaa rehema na matunda mema, haina fitina, haina unafiki. Yakobo 3:17"*

4. Kwakuwa ulijawa na kiburi na kuwatia hofu waja wa Mungu basi kupitia kwa Gwajima andiko likatanabaishwa kwa kunena

*"Waambieni walio na moyo wa hofu, Jipeni moyo, msiogope; tazama, Mungu wenu atakuja na kisasi, na malipo ya Mungu; atakuja na kuwaokoa ninyi. Isaya 35:4"*

*"Hata twathubutu kusema, Bwana ndiye anisaidiaye, sitaogopa; Mwanadamu atanitenda nini?Waebrania 13:6"*

*"Nao wakamshinda kwa damu ya Mwana-Kondoo, na kwa neno la ushuhuda wao; ambao hawakupenda maisha yao hata kufa. Ufunuo wa Yohana 12:11"*

5. Ndg Duad Albert Bashite nakushauri tumia siku hii ya leo kumtafakari Mungu wako na utubu kwake na uweke wazi utetezi wako juu ya kutumia vyeti visivyo vyako maana maandiko matakatifu yanasema

*"Tukiziungama dhambi zetu, Yeye ni mwaminifu na wa haki hata atuondolee dhambi zetu, na kutusafisha na udhalimu wote. 1 Yohana 1:9"*

*"Mimi, naam, mimi, ndimi niyafutaye makosa yako kwa ajili yangu mwenyewe, wala sitazikumbuka dhambi zako. Isaya 43:25*"

Ujumbe wa leo kwa watanzania
*"Hapana amani kwa wabaya; asema Mungu wangu. Isaya 57:21"*

By Shaaban Kwenyula.
 
Ila hawa wote ni ma Ngosha,Wa Ng'wise mwisho wa siku kahuruma kauhomeboy kanatawala.Bashite Saga is over,O ngw'a
Mayu.Tingitingi mu mbuga !Nabhita isaka naninga ng'odi.Kalagu kize!
 
Leo inaonekana hakuna cha Koromije au Bashite. Haya mashabiki wa utoaji pepo enjoy the show.
 
Dah hatar sana,hii inaitwa mama mkane mwanao "FINAL BATTLE FOR TOTAL DISCIPLINE"
 
Back
Top Bottom