Gwajima: Nina mazagazaga kibao kuhusu Daudi Bashite

Gwajima: Nina mazagazaga kibao kuhusu Daudi Bashite

Du jamaa anamadongo, eti kuna madaktari wanakwenda kutoa lecture Japan lakini wako kimya leo hii kijitu hakijulikani hata DRC kina leta mdomo mdomo.
Mkuu me binafsi nlikua nasubiri habari ya nabii kutoa vyeti maana tuliaminishwa hvyo au ilikua mkakati wa kuongeza SADAKA
 
Mkuu mbn kama ugomvi hahahah, nauliza tu VP nabii katoa vyeti uko au nabii nae ni MUONGO
Nabii kahifadhi silaha mpk dakika za mwisho. Unajua Bashite naye si wa kumwingia kichwakichwa... kajipanga
 
Nabii kahifadhi silaha mpk dakika za mwisho. Unajua Bashite naye si wa kumwingia kichwakichwa... kajipanga
Ukitaka kuondoa mwembe anza na mizizi na ameanza na operation 81 Mzizima.
 
Nabii kahifadhi silaha mpk dakika za mwisho. Unajua Bashite naye si wa kumwingia kichwakichwa... kajipanga
Lakni c alisema Leo anamwaga kila kitu au ndo tubaki kuamini tu kwamba jamaa ni CHAFU POZI [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Mkuu me binafsi nlikua nasubiri habari ya nabii kutoa vyeti maana tuliaminishwa hvyo au ilikua mkakati wa kuongeza SADAKA
Hivi vyeti so far ni kizungumkuti... hatujui viko kwa nani kati ya Gwajima, Bashite, Paulo, NECTA au polisi.

Vyeti vimekuwa vigumu kutoka... yani ugumu kama wa Tukuyu stars kuifunga Barcelona
 
Mkuu me binafsi nlikua nasubiri habari ya nabii kutoa vyeti maana tuliaminishwa hvyo au ilikua mkakati wa kuongeza SADAKA
Sisi tulikuwa kwenye ibada kumbe mwenzetu J2 hii ulikua unasubiri vyeti?
 
Ameongeza idadi ya waumini na sadaja kwa ishu ya bashite amgawie kidogo maana toka neno bashite limeanza watu wanafurika. Mjanja huyo
 
Ukitaka kuondoa mwembe anza na mizizi na ameanza na operation 81 Mzizima.
Mchungaji noma sana. Ijumaa mzee wa Kolomije atalazimika tena kuwatuma vijana wake wakaangalie kama hediticha kashatia timu kwenye "mkoa wake"...
 
Mchungaji noma sana. Ijumaa mzee wa Kolomije atalazimika tena kuwatuma vijana wake wakaangalie kama hediticha kashatia timu kwenye "mkoa wake"...
"huwezi kusoma shule peke yako lazima tu kuna uliosoma nao na kuna waliokuona", amesema hiyo.
 
..Ivi huyu Jamaa si ndo Alikula mke wa mtumishi mwenzake huyu,kumbe anaendelea kuhubiri daah!!!Kweli ndo Maana Yesu Hata Harudi sio kwa huu mzaha tunaomfanyia[emoji23]
 
Askofu Gwajima asema yeye ni mashine

Gwajima amesema hayo leo asubuhi katika ibada inayoendelea kanisani kwake hivi sasa akieleza kuwa, "Baba wa familia amechokozwa kuwa anavuta unga watoto wamechachamaa wanataka baba ampige adui yake, nitaendelea kupiga bila kuogopa chochote."

Soma zaidi: http://www.mwananchi.co.tz/…/1597578-3837656-okd…/index.html


Askofu Gwajima asema yeye ni mashine
Askofu wa Kanisa la Ufufuo na Uzima, Josephat Gwajima amesema yeye ni sawa na mashine ya kusaga na kukoboa ambayo ukiweka miguu unageuka sembe.
mwananchi.co.tz
 
Back
Top Bottom