Gwajima: Nina mazagazaga kibao kuhusu Daudi Bashite

Gwajima: Nina mazagazaga kibao kuhusu Daudi Bashite

Huyu ni tapeli kama matapeli wengine.....
 
Ila hawa wote ni ma Ngosha,Wa Ng'wise mwisho wa siku kahuruma kauhomeboy kanatawala.Bashite Saga is over,O ngw'a
Mayu.Tingitingi mu mbuga !Nabhita isaka naninga ng'odi.Kalagu kize!
Shishoshisho mayu! Mnampata atali alisata
 
Duh nimetembea thread zote bado sijapata nachokitaka,vp ibada imeisha na kama imeisha je ipo YouTube tupakue vitu mubashara naona humu napata vijembe adoado
 
Hakuna cha wageni toka Kolomije wala cheti. Baada ya hapa hakuna atayeamini maneno ya Gwajima wala Mahubiri yake. Pumbafu sana, me nimekuja kuskia details za Bashite halafu naambulia ujinga
Haahaahha...umeenda Church kusikiliza Kolomije! [emoji23] [emoji119]
 
Yesu aliuwawa Mungu akamrudisha,Mchungaji Gwajima alisingiziwa mambo makubwa Mungu amerudisha.....Gwajima leo
 
Kuna watu sio wa kanisa hiloila leo wameeda kutafuta ' USHILAWADU" ili wauze kwenye magazeti na blog sasa hayo madude yadhaniwayo kuwa ni mapepo yatawaingia yakishatolewa kwa hao wanawake.
 
Tuliaminishwa hvyo sasa sijui kama keshavitoa au bado anafufua misukule?

Mliopo mtupe updates
 
Masogange bhana... vuta subira shem... mzee atashinda vita.
Kashaombewa na mashehe na leo yuko Kimara KKKT wachungaji wanamtoa mapepo ya kusemwa hovyo. Muda si mrefu atabatizwa rasmi kwa jina analolipenda zaidi
 
Du jamaa anamadongo, eti kuna madaktari wanakwenda kutoa lecture Japan lakini wako kimya leo hii kijitu hakijulikani hata DRC kina leta mdomo mdomo.
 
Leo hakikaa klkuwa hamnaaa ibadaaa baliii ni mkutanoooo wa hadhara dhidi ya bashiteee
 
Khaa. Jamaa kakomaa. Anatumia agano la kale huyu mchungajini.
 
Back
Top Bottom