Gwajima: Nina mazagazaga kibao kuhusu Daudi Bashite

Gwajima: Nina mazagazaga kibao kuhusu Daudi Bashite

amenikosha sana eti itawaacha watu katika hali isiyo ya kawaida duuuh kweli uyu jamaa kiboko
 
Gwajima namkubali sana katika kusema ukweli.
Wanadamu wawili wanaopitia Kipindi kigumu maishani kwa sasa
1. Arsène Wenger
2. Daudi Bashite
Hahhhahhhahahaaahahahahhaha ilaa arsenal Wenger n mvumilivuu na kavumiliaa kipindi kirefuu ..daud ndioo Kwanzaa anaanzaa safari
 
Mbinu yake ya kutumia siasa inamsaidia kupata umaarufu ambapo lengo lake la kupata waumini wengi zaidi linafanikiwa.
 
Huyu Gwajima si mtumishi wa Mungu ni miongoni Mwa watumishi wa Lucifer! Haiwezekani mchungaji unakuwa na visasi, roho ya chuki, kutamani watu wafe au wafikwe na mabaya! Biblia ilikwisha watabiri watu kama hawa kuwa utawatambua kwa matendo yao hao manabii wa uongo.
Hahahah...kwaio amsamehe daudi kwa kufoji vyeti
 
Wanajuana ndugu moja, wanatafuta jinsi ya kuishi mjini wote warudi Kolomije.
 
Watetezi wa Daudi aka Makonda msituchoshe akili zetu na mahaba yenu. Hivi mnataka kutufanya sie mafala? Huyu mkuu wa mkoa Dar es Salaam kamaliza shule juzi tuu mwaka 2000 au 2001 hapo Pamba Sekondari. Ni majuzi tuu wala sio mbali kama wakina Warioba au mzee Mwinyi ambao sekondari walimaliza miaka ya hamsini au sitini.
Leo ukitaka kumpata Headmaster au second wake au mwalimu yeyote wa Pamba mwaka huo unampata bila shida na hata wanafunzi kwani bado ni watoto wadogo kama huyo RC mwenyewe.
Waletwe hadharani na tuwaulize jee huyo tunayemuona kwenye TV na magazetini mliposoma naye alijulikana kama nani? Daudi au Paulo? Mbona ni jambo rahisi sana? sasa inakuwaje watu wakihoji hilo mnaleta mara sijui Unga, sijui Ukuu wa mkoa mara bla bla za dua leo msikitini na kesho kanisani.
Tunataka majibu, ndio maana tunamsifu Gwajima kuwaleta watu wa Koromije watuambie huyo wanayemuona wanamtambua kama nani kule kwao?
 
Watetezi wa Daudi aka Makonda msituchoshe akili zetu na mahaba yenu. Hivi mnataka kutufanya sie mafala? Huyu mkuu wa mkoa Dar es Salaam kamaliza shule juzi tuu mwaka 2000 au 2001 hapo Pamba Sekondari. Ni majuzi tuu wala sio mbali kama wakina Warioba au mzee Mwinyi ambao sekondari walimaliza miaka ya hamsini au sitini.
Leo ukitaka kumpata Headmaster au second wake au mwalimu yeyote wa Pamba mwaka huo unampata bila shida na hata wanafunzi kwani bado ni watoto wadogo kama huyo RC mwenyewe.
Waletwe hadharani na tuwaulize jee huyo tunayemuona kwenye TV na magazetini mliposoma naye alijulikana kama nani? Daudi au Paulo? Mbona ni jambo rahisi sana? sasa inakuwaje watu wakihoji hilo mnaleta mara sijui Unga, sijui Ukuu wa mkoa mara bla bla za dua leo msikitini na kesho kanisani.
Tunataka majibu, ndio maana tunamsifu Gwajima kuwaleta watu wa Koromije watuambie huyo wanayemuona wanamtambua kama nani kule kwao?

Mkuu dola iko mikononi mwao, hizi za kwetu ni dua za tetea hazifiki kwa mwewe.
 
Hahahah...kwaio amsamehe daudi kwa kufoji vyeti
Kikubwa ni kutoa ufafanuzi kuhusu tuhuma kulielimisha kanisa kwa nini wekutaja baada ya kufanya utafiti wa mda mrefu but game imehama na washirika wanashangilia badala ya kupewa majibu ya msingi kwanini wewe wamekutuhumu na sio watumishi wengine, hata kama kweli kafoji hawezi kutoa majibu ya tuhuma zako
 
Back
Top Bottom