Grace Mbowe afariki ajalini - Kabuku, Segera - Tanga

Grace Mbowe afariki ajalini - Kabuku, Segera - Tanga

Rest in where you deserved to be Grace.

Bahati mbaya uliikimbia nuru ukakimbia gizani. Abdallah Bulembo anakunywa damu zenu
 
Poleni sana wafiwa.

Baada ya yote, sisi wote ni watanzania. Tofauti zetu kisiasa hazihusiani na misiba kama vile makamanda wa Chadema walivyokuwa wakimuombea kifo Waziri Mbawala jana, leo kwangu kesho kwako.

Yeyote atakayejiunga na magamba au kufaidika nao lazima afe mapema kwani yeye kufanya hivyo anashirikiana na shetani..
 
Pole sana Mwenyekiti wetu kwa kufiwa na dada yako, mungu ni mwema, hakuna atakayezuia mabadiliko ambayo ni mkono wa mungu bila kukutana nao mkono huo, najua ni mungu amemwita Grace, apumzike kwa Amani.
Naungana na wewe kwa kumpa pole Mwenyekiti wetu (Freeman Mbowe) lakini naona unataka kuleta siasa wakati wa majonzi! au niulize hayo maneno hapo kwenye red yana maana gani?
 
Poleni sana wafiwa, BWANA awafariji, awape nguvu.
Mchawi na Gaidi Mwigulu Chemba hayupo nchini ajipatie umaarufu?!
 
Ndio maana tunawaomba polisi wachunguze kwa karibu sana hii ajali, nina wasi wasi sana na hawa chadema, wako tayari kufanya lolote hawa, hakuna tofauti kati yao na alshabaab

Kwanini isiwe wewe ndo umehusika ili usingizie CHADEMA.
 
Grace Mbowe mwanamama aliyedaiwa humu Jamvini kuhamia CCM wilayani Hai Amefariki kwenye ajali mbya iliyotokea Kabuku mkoani Tanga mapema asbuhi hii.

Tutaendelea kuwajuza zaidi.

Mmeshathibitisha au mnatoa pole kabla ya kupata uhakika? Acheni mambo hayo!
 
asingeweza kuishi muda mrefu na vile alikuwa na siri nyingi za chadema na mbowe ,yamemkuta ya regia mtema,kibanda na chacha wangwe ni vigumu kutoka kwa mbowe au kupambana naye salama
 
Vyama pembeni, poleni poleni sana familia ya Mh. Mbowe kwa kumpoteza dada.

RIP GRACE MBOWE.
 
asingeweza kuishi muda mrefu na vile alikuwa na siri nyingi za chadema na mbowe ,yamemkuta ya regia mtema,kibanda na chacha wangwe ni vigumu kutoka kwa mbowe au kupambana naye salama
Acheni uzushi ina maana mtu akuwa adui wa Mbowe au Chadema anaishi milele!??? Kifo hakichagui chama, hadhi, dini au kabila . Kila mtu lazima siku moja ata R.I.P
 
Vyama pembeni, poleni poleni sana familia ya Mh. Mbowe kwa kumpoteza dada.

RIP GRACE MBOWE.

Vyama pembeni kweli mkuu, lakini vyama vinaweza kukupeleka motoni afu we unalazimisha mtu apumzike kwa amani. Kwani kuna amani ya motoni?
 
RIP Grace,poleni sana familia yote ya Mh.Mbowe.
Madereva kuweni makini,drive at 80km/hr,don't risks your life and others by driving at 140,160km/hr
 
Poleni wafiwa,RIP Marehemu.....Hii inatukumbusha kuwa MwanaCCM ni mkosi mkubwa sana...!
 
Acheni uzushi ina maana mtu akuwa adui wa Mbowe au Chadema anaishi milele!??? Kifo hakichagui chama, hadhi, dini au kabila . Kila mtu lazima siku moja ata R.I.P

Thubutuuuu wengine ndo watakua wameongeza mzipo wa ku workhard
 
Back
Top Bottom