God is faithful; At last, kwa heri Ubachela

God is faithful; At last, kwa heri Ubachela

hongera Cathode Rays
Mungu akutangulie
ukamfanye mkeo kuwa rafiki yako
mkumbuke kusali kila uchao
Mkeo wako akukamilishe kama wewe utakavomkamilisha
jifunze kwake kama yeye atakavyojifunza kwako
mpe nafasi zaidi ya kukufahamu
mfanye ajivunie kuwa mke wako
muombee sana aweze kumudu makujumu ya umama!
mkawe na mawasiliano na ridhiko sahihi ndani ya mioyo yenu!
 
Last edited by a moderator:
shaadirx7.jpg




happy-wedding-anniversary-flower-card.jpg
 
Hongera sana CR. Mungu akujalie maisha ya furaha katika maisha mapya ya kujenga familia. Halafu umesema eti uligundua mwenzio naye ni member huku JF? Mtaendelea na uanaJF au mtaacha? Ninakuomba utumwagie mapicha ya harusi kwenye JF Photos.

Kwa mara nyingine tena Congratulations!

Mkuu Hygeia hatuachi kuwa member wa JF.... Bahati nzuri wote tunajisikia vema kuwa members humu japo interest zetu kwenye majukwaa ziko tofauti na bahati nzuri hakuna mwenye kuathiri uhuru wa mwenziye kwenye kutumia jukwaa
 
Cathode
Hongera sana mkuu ila ningefurahia umeachana na mambo ya nyuma ya zamani kama bachelar maana unaweza ukaacha ubachela ukaingia na mambo ya ubachela kwenye ndoa ..na sikuhizi wachungaji ukipeleka mzigo kama huo wanakusaidia all the best
 
hONGERA NA KARIBU SANA, SASA UKIRUDI NYUMBANI utakua unakula bil wasi wasi ila kumbuka kupunguza marafiki Mpwa.

Hahaaaa, Mpwa hebu nisaidie vizuri hapa,
Ni kupunguza marafiki au kupunguza "influence" ya marafiki? Hebu nisaidie Mpwa
 
hahaaaa, mpwa hebu nisaidie vizuri hapa,
ni kupunguza marafiki au kupunguza "influence" ya marafiki? Hebu nisaidie mpwa
naomba nimsaidie

punguza ama kuacha marafiki waleviiiiiiiiiiiiiiiii
wanafikiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
wambeyaaaaaaaaaaaaaaaaa
hawa ni pamoja na ndugu zako usikubali ndugu kuingilia nyumba yako hata sikumoja mpwa wangu samahani kwa hili nimepitia huko dat y.........ukiwa weak utakesha na mambo ya wakubwa always kuomba msaada mungu kwanza hili la maana aijalishi milima na mabonde utakayokutana nayo
 
linazidi Kukua?
Tathmini Yako Haiendani Na Ukweli,Ktk Ndoa 2 Zinazoungana, Nyuma Kuna Ndoa 8 Zinashindwana Na Kutengana!
Sasa Kuzidi Kukowapi Hapo Mkuu?

Mh, anakwambia nini Mtambuzi ili hali we yako iko matatani kuvunjika??
 
Cathode
Hongera sana mkuu ila ningefurahia umeachana na mambo ya nyuma ya zamani kama bachelar maana unaweza ukaacha ubachela ukaingia na mambo ya ubachela kwenye ndoa ..na sikuhizi wachungaji ukipeleka mzigo kama huo wanakusaidia all the best

Kaka yangu PDiddy ushauri umezingatiwa and I will take it into serious consideration mkuu
 
naomba nimsaidie

punguza ama kuacha marafiki waleviiiiiiiiiiiiiiiii
wanafikiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
wambeyaaaaaaaaaaaaaaaaa
hawa ni pamoja na ndugu zako usikubali ndugu kuingilia nyumba yako hata sikumoja mpwa wangu samahani kwa hili nimepitia huko dat y.........ukiwa weak utakesha na mambo ya wakubwa always kuomba msaada mungu kwanza hili la maana aijalishi milima na mabonde utakayokutana nayo

Hapo nimekuelewa vema mkuu PDiddy,

So happy kwamba naendelea kupata darasa la kupata ndoa yenye furaha na kudumu
 
Both, hasa hasa point yangu iko kwenye kupunguza wingi wa marafiki, Mpwa, tutaongea vizuri kwanini nasema hivyo, nitaweka hapa hapa jamvini subiri nimalizie hii report fasta
Hahaaaa, Mpwa hebu nisaidie vizuri hapa,
Ni kupunguza marafiki au kupunguza "influence" ya marafiki? Hebu nisaidie Mpwa
 
Back
Top Bottom