God is faithful; At last, kwa heri Ubachela


Cathode Rays

Cathode Rays

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
1,742
Points
1,250
Cathode Rays

Cathode Rays

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
1,742 1,250
Wapendwa wana familia wa JF,

Napenda kuchukua nafasi hii kwanza kumshukuru Mwenye enzi yote kwa maisha yangu yote nilipokuwa kwenye kambi ya mabachela kwa miongo mitatu iliyopita

Hatimaye sasa imetosha na zimebaki siku 5 tu kuagana rasmi na kambi hii ya mabechela pale ambapo tarehe 24/11 nitakapomwaga wino rasmi kujiunga na kambi ile nyingine
Dua zenu na sala zenu kwa safari hii mpya itakayoanza Jumamosi ijayo
Mambo yote ni kwenye Jiji la Tanga.

Nina complementary kwa wandugu wa familia hii ya JF wawili (2) ambao watakuwa tayari kuhudhuria na wanaweza kufanya hivyo kama wawakilishi wa familia hii. Kwa bahati nzuri sote ni members wa JF (tafadhali, love connect haihusiki na tumefahamu lately kuwa ni members) na tumeona ni vema tukitoa nafasi hizi mbili kwa wanafamilia wenzetu

Atakayekuwa kwenye nafasi please ni-PM and will further communicate

Glory to God and Many blessings to you all

ADDITION:
Nilisahau kuandika hapa lakini nimekumbushwa kufanya hivyo, the same date itakuwa ni birthday yangu nikifikisha miongo mi-3 kamili .....Kei zitaliwa 2, birthday na ile ya Harusi...Karibuni sana
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,210
Points
1,250
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,210 1,250
Hongera mkuu, ku exchange vows si mchezo, mie bdo naangalia angalia anaefaa, Mpe na shem we2 big up. . .kuolewa ni ishu siku hzi. . .
Cherio!
 
Cathode Rays

Cathode Rays

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
1,742
Points
1,250
Cathode Rays

Cathode Rays

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
1,742 1,250
Don Mangi, Neylu na Ciello, thanks for the wishes
Mkuu Don salamu zimefika
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Points
2,000
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 2,000
Hongera sana CR. Mungu akujalie maisha ya furaha katika maisha mapya ya kujenga familia. Halafu umesema eti uligundua mwenzio naye ni member huku JF? Mtaendelea na uanaJF au mtaacha? Ninakuomba utumwagie mapicha ya harusi kwenye JF Photos.

Kwa mara nyingine tena Congratulations!
 
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
5,416
Points
1,250
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
5,416 1,250
Mkuu nakutakia kila la kheri katika maisha yako mapya ya ndoa.
Nakukaribisha kwenye chama letu la wanandoa, chama ambalo linazidi kukua kila uchao.
linazidi Kukua?
Tathmini Yako Haiendani Na Ukweli,Ktk Ndoa 2 Zinazoungana, Nyuma Kuna Ndoa 8 Zinashindwana Na Kutengana!
Sasa Kuzidi Kukowapi Hapo Mkuu?
 
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,915
Points
0
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,915 0
Cathode Rays, ukipata muda naomba ujiongeze pale kwenye ile thread "Orodha ya Walio-oa/Olewa humu JF" otherwise... congrats.
Wapendwa wana familia wa JF,

Napenda kuchukua nafasi hii kwanza kumshukuru Mwenye enzi yote kwa maisha yangu yote nilipokuwa kwenye kambi ya mabachela kwa miongo mitatu iliyopita

Hatimaye sasa imetosha na zimebaki siku 5 tu kuagana rasmi na kambi hii ya mabechela pale ambapo tarehe 24/11 nitakapomwaga wino rasmi kujiunga na kambi ile nyingine
Dua zenu na sala zenu kwa safari hii mpya itakayoanza Jumamosi ijayo
Mambo yote ni kwenye Jiji la Tanga.

Nina complementary kwa wandugu wa familia hii ya JF wawili (2) ambao watakuwa tayari kuhudhuria na wanaweza kufanya hivyo kama wawakilishi wa familia hii. Kwa bahati nzuri sote ni members wa JF (tafadhali, love connect haihusiki na tumefahamu lately kuwa ni members) na tumeona ni vema tukitoa nafasi hizi mbili kwa wanafamilia wenzetu

Atakayekuwa kwenye nafasi please ni-PM and will further communicate

Glory to God and Many blessings to you all
 
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,915
Points
0
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,915 0
linazidi Kukua?
Tathmini Yako Haiendani Na Ukweli,Ktk Ndoa 2 Zinazoungana, Nyuma Kuna Ndoa 8 Zinashindwana Na Kutengana!
Sasa Kuzidi Kukowapi Hapo Mkuu?
Hapa naona kati ya hizo 8 zinazoshindwana na yako imo, pole sana Mkuu ila zetu zinaendelea kuimarika.
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,792
Points
2,000
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,792 2,000
Hongera mkuu, umeamua jambo jema.......nakuombea kila la kheri Mungu awatangulie daima, nakuhakikishia furaha ya maisha utakayopata utajiuliza kwanini hukuoa mapema......congrats bro.
 
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
5,416
Points
1,250
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
5,416 1,250
Cathode Rays, ukipata muda naomba ujiongeze pale kwenye ile thread "Orodha ya Walio-oa/Olewa humu JF" otherwise... congrats.
Huu Ni Ubaguzi Jamani!..Vipi Kuhusu Orodha Ya Watu Kama Sisi (tusio-oa)?
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,282
Points
2,000
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,282 2,000
:confused2::confused2::confused2::confused2::confused2:

How could ''GOD'' be faithful....I wonder
 
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
5,416
Points
1,250
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
5,416 1,250
Hapa naona kati ya hizo 8 zinazoshindwana na yako imo, pole sana Mkuu ila zetu zinaendelea kuimarika.
Haya Mkuu!
Ila Nilikuwa Natanabaisha Jinsi Gani Ninyi Mnavyozidi Kupungua Na Mlivyo wachache Sasa!!
Hongera Kwako!!
 
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,915
Points
0
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,915 0
Haya Mkuu!
Ila Nilikuwa Natanabaisha Jinsi Gani Ninyi Mnavyozidi Kupungua Na Mlivyo wachache Sasa!!
Hongera Kwako!!
Mkuu Majigo, kuna thread yenu mdau mmoja aliianzisha siikumbuki vizuri, ila wadau wengine tukumbushane au mwanzilishi. Yeye mwenyewe alikuwa single, Kongosho akaumiza mbavu zangu kwa kuwa "triplex", mimi "I am the luckiest man on earth" na wengine wengi..Nadhani hiyo itakufaa sana. Ngoja nimuulize lara1
 

Forum statistics

Threads 1,283,662
Members 493,764
Posts 30,796,057
Top