George Bush, Rais wa 41 wa Marekani afariki Dunia

George Bush, Rais wa 41 wa Marekani afariki Dunia

Bush Sr alianzisha mchakato Wa kupiga Iraq na baadae mtoto akaja kumalizia. Hii imesababisha nchi nyingi za kiarabu kutokalika. Kufa kwa nguli huyu Wa vita itawafanya waarabu washangilie!?
 
Bush Sr alianzisha mchakato Wa kupiga Iraq na baadae mtoto akaja kumalizia. Hii imesababisha nchi nyingi za kiarabu kutokalika. Kufa kwa nguli huyu Wa vita itawafanya waarabu washangilie!?
Waarabu wapi watashangilia? Kuwait ilipovamiwa na Iraq unajua kwamba Syria, Saud Arabia walikuwa upande gani? .Vitu vingine muwe manafikir kabla ya kuongea. Shujaa ameondoka, RIp na dunia itamuenzi
 
He was willing to compromise in matters of war and government. It left a bad taste in people’s mouths, but he built a solid coalition to contain Iraq, and his taxes on the rich helped close the budget deficit.

That’s why he ended up being a one term President!
 
Aliekuwa Rais wa Marekani kipindi cha mabomu ya Scud afariki Dunia.

=====

Rais Mstaafu George Bush Sr afariki dunia Ijumaa jioni kama ilivyotangazwa na mwanae George W Bush kwa niaba ya familia.

Bush alikuwa Rais wa 41 wa Marekani kati ya mwaka 1989 na 1993 baada ya kuwa makamu wa Rais wa Ronald Reagan kwa mihula miwili.

Mwezi April alilazwa chumba cha wagonjwa mahututi akiwa na maambukizi kwenye damu, ikiwa ni wiki baada ya kifo cha mkewe Barbara.
Cc to Steve Nyerere
 
Tramp naye ni lini?
Maana hawana mana hao.
Wanajua wataishi milele.
 
Mijitu inasema eti alidhanu ataishi milele... Kivipi? Kuipiga Iraq? Yeye alikuwa anasimamia maslahi ya nchi yake. Na kweli Marekani ni ever strong. Huko kuishi milele ni yako tu...By the way, ukifika umri wa miaka 94 hata maisha yanakuwa hayana maana tena. Yaani hapa ameishi na kupitiliza. Angefariki akiwa na 60 au70 hapo labda sala yako ingekuwa na maana. Lakini 94....? Unasema alifikiri ataishi milele? Mbona hiyo miaka ni kama milele? Kama yote yaani...? Wewe mwenyewe hata 60 hutoboi!

By the way again, Magu naye anafanya mambo km vile atakuwa rais milele. Haamini kuna siku atajikuta naye behind bars?

Ujinga na upumbavu tu.

Ni nani hapa duniani ambaye hajui kuwa kuna kifo?

Hao wanaosema hivyo ni makamanda wa CHADEMA na wanasema hivyo kujifariji tu.
 
1543648167163.jpeg

George H W Bush aliyewahi kuwa rais wa Marekani amefariki dunia akiwa na miaka 94
 
Wewe wa juzi kumbe, Baba ndo alianzisha vita mwaka 1993. Aliingilia mgogoro wa Iraq na Kuwait. Kipindi hicho nakumbuka nilikuwa namuuliza maswali mengi sana baba yangu. Kuhusu mabomu ya Scud na Nyukilia.

Yeye ndo alianzisha vita mwaka 1993?

Mbona mwaka 1993 rais wa Marekani alikuwa ni Bill Clinton....

Operation Desert Storm ilianza Januari 1991 na kumalizika Februari 1991.

Novemba 1992 uchaguzi mkuu ukafanyika na Bill Clinton akamshinda George Bush Sr.

Bill Clinton akaapishwa kuwa rais wa Marekani Januari 20 1993.

FACTS.
 
Back
Top Bottom