Vita vyote vya Bushs walivyopigana Mashariki ya kati vimenikuta nikiwa na akili timamu, Bush senior alipigana na Sadam kule Kuwait 1990/91, Kush Junior 2003 kaivamia Iraq we ndo kasome ueleweKasome usikurupuke
Nani hajui historia?madhara ya Vita ya kwanza ya Ghuba chini ya Marehemu Bush Sr yalikuwa madogo sana ukilinganisha na Vita ya pili ya Ghuba chini ya Bush Jr hapo mpaka leo Iraq haijatulia.Hawa hawajui historia, wanabisha bila kusoma history.
watanzania wenye akili fupi wanajua ni Bush aliyeiadhibu IRAQ na SADDAM HUSSEINAliyekufa ni baba sio mtoto
Hahahahah! Hivi, kumuombea mabaya mtu aliyekuwa "at the top of the tops" huwa inasaidia kumpunguzia fakir mateso ya dunia?na aende motoni, amen.
Grace awe moto kwa lipi ?! Mbibi miaka zaidi ya 50 !!Mugabe nae 94 kwa sasa hawezi hata kukaa. Grace bado motooo.
hatumwombei mabaya, tunataka haki itendeke, bila kuangalia yeye alikua nani hapa duniani.Hahahahah! Hivi, kumuombea mabaya mtu aliyekuwa "at the top of the tops" huwa inasaidia kumpunguzia fakir mateso ya dunia?
Cc H.E JPMAlijua ataishi milele mungu amuhukumu kwa yale yake aliyoyatenda!
Kwa msaada mkubwa wa General Collin Powell.Huyu ndio aliewashindwa kina Saddam Hussein mpaka akaamua kumuuzia kesi mwanae ndio aka deal nao?
Sidhani. Amekufa akiwa na miaka 94.Ameshika madaraka makubwa hapa duniani. Halafu ni multi milionea. Hebu jilinganishe naye. Unasimama wapi ustaadh?Good news indeed.
It was 1991 by that time nilikuwa JKT, nakumbuka scud zingine zilikuwa zinaelekezwa Israel, Ila Israel ilitengeneza anti scud (patriot) a surface-to-air missile (SAM) ikawa inaya divert kwenda palestina sijui kama ilikuwa kweli.Mwanzilishi ndo huyu kaka, kasome historia. KULIKUWA NA MABOMU YA SCUD ambayo Saddam Hussein aliyapiga. Huyu George Bush ndo aliyeanzisha vita vya Ghuba ya Uajemi kwa kuingilia mgogoro kati ya Kuwait na Iraq. George W.Bush yeye alikuja na ille issue kwamba Saddam Hussein anamiliki silaha za mass destructions.
Una haki ya kuwa na tamanio lako. Lakini, ni MUNGU tu ambaye hapangiwi la kumtendea mja wake.hatumwombei mabaya, tunataka haki itendeke, bila kuangalia yeye alikua nani hapa duniani.
Najua hapangiwi ila tafurahi ikiwa atampeleka motoni.Una haki ya kuwa na tamanio lako. Lakini, ni MUNGU tu ambaye hapangiwi la kumtendea mja wake.
Lakini mwanzo ulikuwa upi ?Nimesema asingeingilia Iraq mwanzoni, probably mtoto nae asingekuja na issue ya Saddam kumiliki silaha za maangamizi. Tumia ubongo wako vizuri.Hivi unajua kuwa kipindi cha vita ya Iran vs Iraq hawa US walimsupport Iraq ?Huyu Bush asingeanzisha mgogoro na Iraq wala ile Bush mtoto asingeyaleta tena.Nani hajui historia?madhara ya Vita ya kwanza ya Ghuba chini ya Marehemu Bush Sr yalikuwa madogo sana ukilinganisha na Vita ya pili ya Ghuba chini ya Bush Jr hapo mpaka leo Iraq haijatulia.
Sahihi. Patriots!It was 1991 by that time nilikuwa JKT, nakumbumbuka scad zingine zilikuwa zinaelekezwa Israel, Ila Israel ilitengeneza anti scud ikawa inaya divert kwenda palestina sijui kama ilikuwa kweli.
Kwa kosa gani alokutenda?Najua hapangiwi ila tafurahi ikiwa atampeleka motoni.