Gazeti letu la Udaku JF..

Gazeti letu la Udaku JF..

Mpita Njia KACHANGANYIKIWA???! Yadaiwa alikuwa anaongea peke yake ndani ya daladala...ahojiwa na kudai kuna mkono wa mtu unamfatilia kupitia gazeti la JF udaku...asikika akiwataja the finest, roulette, paw na lizzy..adai atawaroga..aapa kwenda kwa mganga mashuhuri dr. Mzizi mkavu.
 
*Mzee Mwanakijiji afumaniwa....habari zaidi ukurasa wa pili
Ukifungua ukurasa wa pili Mzee Mwanakijiji amefumaniwa akinywa kahawa kijiweni.
 
Gazeti lenu la JF udaaku mlipendalo leo liko mtaani na habari motomoto.......

Klorokwin akamatwa akipiga chabo watu wakibanjua amri ya sita ajitetea asema ni moja ya staili zake za kupandisha mzuka akirudi kwa mke wake....

Asprin akamatwa juu paa la mwenye nyumba wake akiwanga mchana kweupe yeye asema alikuwa akiangalia kama mabati ni chapa Simba....

Fidel akamatwa akiwa uchi huku akiwa ameshikilia Jogoo asinginzia Joto ndio lilimfanya avue nguo...

Kongosho akamatwa akimbemenda Bujibuji

Yagundulika pedesheee aliyekuwa akimuweka mjini Husninyo ni Mwanakijiji, awakimbia waandishi wa habari na kuacha visigino vyake..

Lizzy ashikiliwa na polisi kwa kuiba pedo kwenye duka AfroDenzi

TANMO azua kizazaa msikitini baada ya simu yake kutoa mlio ambao haukutegemewa

file...UARABUNIUNANYONGWA.....jpg
 
Gazeti lenu la JF udaaku mlipendalo leo liko mtaani na habari motomoto.......

Klorokwin akamatwa akipiga chabo watu wakibanjua amri ya sita ajitetea asema ni moja ya staili zake za kupandisha mzuka akirudi kwa mke wake....

Asprin akamatwa juu paa la mwenye nyumba wake akiwanga mchana kweupe yeye asema alikuwa akiangalia kama mabati ni chapa Simba....

Fidel akamatwa akiwa uchi huku akiwa ameshikilia Jogoo asinginzia Joto ndio lilimfanya avue nguo...

Kongosho akamatwa akimbemenda Bujibuji

Yagundulika pedesheee aliyekuwa akimuweka mjini Husninyo ni Mwanakijiji, awakimbia waandishi wa habari na kuacha visigino vyake..

Lizzy ashikiliwa na polisi kwa kuiba pedo kwenye duka AfroDenzi

TANMO azua kizazaa msikitini baada ya simu yake kutoa mlio ambao haukutegemewa

file...UARABUNIUNANYONGWA.....jpg


hahahahahahahhahahaahahahahhahaah lol
Nibebe Yesu ni bebe hahahahahahah
mbavu zangu loooohhh kuna hatari humu..
0095.gif
 
Mwandishi na muasisi wa gazeti la JF udaku TANMO hatarini! Watu wamwendea kwa mganga kuzima nyota yake ya gazeti...wamo afrodenzi,the finest,kongosho na klorokwini...Mzee mwanakijiji aonekana duka la silaha..adai kuna mtu anamchafua na anataka kummaliza kwa risasi...TANMO mwenyewd yasemekana kajichimbia kwa kimada wake faiza foxy kujificha..faiza mwenyewe akana hamjui mtu huyo...
 
Babu aspirin abambwa huku akiwa kavaa sun glass anaangalia kuku wakisex, chanzo chetu kimenyetisha
Hahahahah:hat:.....

Habari zilizotufikia hivi punde zinasema klorokwini aka fellow tablet aka lawyer wa JF amepona ugonjwa wa kukojoa kitandani. Akielezea dawa alizotumia, klorokwini aliliambia gazeti hili pendwa kuwa aliamua kufanya maamuzi magumu ya kukubali kunywa mkojo wa Preta uliochanganywa na makohozi ya sweetlady kama alivyoshauriwa na dokta PakaJimmy. Hadi tunaenda mtamboni gazeti hili limeshindwa kubaini kama Cantalasia naye anakabiliwa na ugonjwa huu kwani naye alikutwa kwenye foleni ya kumuona dokta......

Katika michezo: Gazeti hili limetaarifiwa kuwa zile jezi zilizotolewa kwa ajili ya timu ya wanawake wa JF zimeshindwa kuwatosha wachezaji wawili mahiri...... Wembamba wa Kapteni wa timu AshaDii umesababisha bukta kumpwaya na hivyo bukta hiyo imepelekwa kwa fundi cherehani The Finest ikapunguzwe, wakati Unene wa King'asti jezi imeishia kwenye manyonyo. Juhudi ya kumfanyi plastic sugery ili kupunguza ukubwa wa manyonyo yake bado zinaendelea.....
 
Mzee mwanakijiji afumaniwa na faiza foxy,yeye ajitetea akwepa kupigwa picha.
 
Bujibuji amwacha mke wake baada ya tetesi kuwa anatembea na rejao.Rejao aja juu apanga kwenda mahakamani.
 
Breaking News: Ma moderators wa JF kuanzisha utaratibu mpya wa PM.. yadaiwa PM zooote zitakuwa zinakuja kama post za kawaida hadharani..lengo ni kudhibiti tabia za watu wanaotumia PM kutongozea wake za watu...The finest atajwa kuwa kinara wa tabia hii!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom