Gazeti letu la Udaku JF..

Gazeti letu la Udaku JF..

Paw apiga marufuku matumizi ya vijineno vikolezeo kama lol, aisee, hakyanani, jf is never boring, wanchekesha, hunijui sikujui achana na mimi

asema adhabu ya matumizi hayo ni life ban
waleta mtambo wa kung'amua hata ukijiandikisha kwa ID nyingine unakula ban hadi kwenye nyumba yako unayoishi
 
lizzy na klorokwini waendelea na mipango ya 'party ya kusheherekea phd ya kloro'
ingawa imethibitika hiko chuo ndio kile cha mrema na mama rwakatare lol
 
The Finest apandishwa kizimbani kwa kosa la kujisaidia kwenye gari la manispaa, akijitetea mahakamani amesema hiyo ni aina mpya ya maandamano ambayo ameianzisha ili serikali iangalie upya suala la mgao wa umeme.
 
Paw apiga marufuku matumizi ya vijineno vikolezeo kama lol, aisee, hakyanani, jf is never boring, wanchekesha, hunijui sikujui achana na mimi

asema adhabu ya matumizi hayo ni life ban
waleta mtambo wa kung'amua hata ukijiandikisha kwa ID nyingine unakula ban hadi kwenye nyumba yako unayoishi
Dah! atakua kakomesha wengi. Kwaza washawasha, figaniga, alafu Memo (Asee...Duh!) na wengine wengi...
 
Ndoa ya Mwanakijiji matatani, yasemekana kuwa na tabia ya kumchenga mkewe kuanzia mida ya jioni hadi asubuhi.

Ashangaa mkewe kupata ujauzito wa mapacha 3

ahaha kutafuta suluhu kwa babu DC
 
The Finest apandishwa kizimbani kwa kosa la kujisaidia kwenye gari la manispaa, akijitetea mahakamani amesema hiyo ni aina mpya ya maandamano ambayo ameianzisha ili serikali iangalie upya suala la mgao wa umeme.
Hii kali! yaani naona kabisa wanafunzi fulani wa chuo chetu those days wangeweza kujitetea hivo! hahahaha
 
Kutokana na kwamba JF imeweza kuwa mtandao mkubwa ambao imetokea kuwepo hata Masupastaa wake nadhani ni muda mwafaka kwa wajasiriamali tukaanzisha Gazeti letu ambalo litakuwa linatoa habari kuhusu watu maarufu wa Jf, nina imani tutapata soko.

hebu fikiria vichwa vya habari kama:
--"Siwezi kuchangia mada bila kuvuta msuba" King'asti
--"Sitaki mwingine, wa sasa ananitosha" Nazjaz
--Nyani Ngabu abaka tena, madaktari wasema tatizo lake linatibika
--Kongosho aapa kunywa sumu iwapo atamkosa The Boss
--Mzee Mwanakijiji afumaniwa na Agel Msoffe wakiwa katika mkao wa hatari
--"Marafiki zangu wote ni wanafiki" - Lizzy
--"Ninamzimia sana Invizibo" - Mamndenyi
--Mzee Mtambuzi akiri kumsaliti mkewe mara kumi
--"Nimashatembea na wanawake 1000" - Bishanga
--Figanigga aka mzee wa Mia apata kimwana mpya, asema ndoa ni kabla ya mwaka mpya
--Kumbe na usista duu wake wote Husninyo anaishi kwa mikopo!!!!
--The Finest agonganisha vimwana, mwenyewe aingia mitini , tifu zito latokea
--"Nilianza kunywa pombe nikiwa na miaka mitatu" - Babu Asprin
--Asilimia kubwa ya waumini wangu ni Wanawake - Rev Masanilo
--PAW amlima Ban Washawasha kwa kulog off kila mara
--Saint Ivuga anyang'anywa mke

Hivyo ni kwa uchache tu, wazo hilo kwa yeyote ambaye yuko interestedi awasiliane na mimi tuanze utaratibu wa kulisajili Gazeti letu kabla ya mwaka mpya.

Mapendo.
TANMO

Kisa cha Rev. Masanilo kutoonekana kwenye thread hii chafichuka!
  • Akutwa kajichimbia Guest house na mke wa mzee wa kanisa Chalinze :tongue:
  • Awashambulia waandishi wa Jf udaku na kuharibu camera zao
 
lizzy na klorokwini waendelea na mipango ya 'party ya kusheherekea phd ya kloro'
ingawa imethibitika hiko chuo ndio kile cha mrema na mama rwakatare lol

Hahahahahaha

Baada ya uchunguzi wa kutosha JF Udaku yagundua kwamba Boss sio bontauni. Mwenye akanusha madai na kudai japo alizaliwa Magadini bado nae ni mjanja maana alianza kuvaa boxa na singilendi miaka ya themanini.
 
" Waifu akiwa mbali basi hata makalio ya frozen chicken yananiturn on". Hivi ndivyo alivyonukuliwa The Boss akiliambia gazeti letu baada ya waifu wake kumtimua na gunia la mkaa.
 
Ashadii afichua siri. Aeleza JF udaku kwamba alifeli chekechea, "bila mzee wangu kunipa sukari nimpelekee mwalimu mkuu siku ya krisimasi nisingeingia darasa la kwanza. Huko nako kilichonifanikisha ni kuibia mtihani wa muandiko.Haki ya nani bila hivyo nisingekua naandika thread zilizonyooka" alinukuliwa akisema huku akionyesha namba za LIKE alizopokea.
 
Habari zilizotufikia punde zinavujisha na kuelezea kinaga ubaga kwamba afrodenzi amejifungua katoto sura mchina, miguu mwafrika. Akitafutwa na gazeti letu ili aelezee kadhia hii amejibu kwa mkato na kusema "Alelluyah"
 
Ashadii afichua siri. Aeleza JF udaku kwamba alifeli chekechea, "bila mzee wangu kunipa sukari nimpelekee mwalimu mkuu siku ya krisimasi nisingeingia darasa la kwanza. Huko nako kilichonifanikisha ni kuibia mtihani wa muandiko.Haki ya nani bila hivyo nisingekua naandika thread zilizonyooka" alinukuliwa akisema huku akionyesha namba za LIKE alizopokea.

Habari hizo zinaendelea kusema kwamba , hata alipokutana na Kaizer ilibidi wauze vitumbua na kumhonga msimamizi wa mtihani redio ya mbao isiozidi thamani ya elfu sita enzi za ninteen hakuna kondom ili Ashadii afanikiwe lengo lake hilo, mapenzi ya wawili hao yamebatizwa jina la "titanic wa kiborloni" ili kuenzi jitihada zao bila kujali uhalali wake.
 
Habari hizo zinaendelea kusema kwamba , hata alipokutana na Kaizer ilibidi wauze vitumbua na kumhonga msimamizi wa mtihani redio ya mbao isiozidi thamani ya elfu sita enzi za ninteen hakuna kondom ili Ashadii afanikiwe lengo lake hilo, mapenzi ya wawili hao yamebatizwa jina la "titanic wa kiborloni" ili kuenzi jitihada zao bila kujali uhalali wake.

Hahahahaha.

Habari zilizotufikia hivi punde zinasema kwamba Klorokwini, yule lawyer maarufu wa JF amekamatwa kwa kosa la kuuza kesi za JF. MalariaSugu alikua tayari kukiri kwamba Klorokwini ndie haswa aliefanikisha ban lake la maisha kufutwa. Alipopatikana kwenye line alisema "hatujui, hatumjui hivyo tuachane nae."
 
Kamera zetu zimewanasa MJ1 na Mbu wakilishana karanga badili ya zabibu, Na wapendanao wawili hao walikuwa wepesi sana kuzielekeza shutuma zao kwa ugumu wa maisha uliosababishwa na serikali ya CCM ambao umewakosesha wao uwezo wa kumiliki hela ya kununua zabibu
 
Kamera zetu zimewanasa MJ1 na Mbu wakilishana karanga badili ya zabibu, Na wapendanao wawili hao walikuwa wepesi sana kuzielekeza shutuma zao kwa ugumu wa maisha uliosababishwa na serikali ya CCM ambao umewakosesha wao uwezo wa kumiliki hela ya kununua zabibu

lol............
 
Ashadii afichua siri. Aeleza JF udaku kwamba alifeli chekechea, "bila mzee wangu kunipa sukari nimpelekee mwalimu mkuu siku ya krisimasi nisingeingia darasa la kwanza. Huko nako kilichonifanikisha ni kuibia mtihani wa muandiko.Haki ya nani bila hivyo nisingekua naandika thread zilizonyooka" alinukuliwa akisema huku akionyesha namba za LIKE alizopokea.

Habari hizo zinaendelea kusema kwamba , hata alipokutana na Kaizer ilibidi wauze vitumbua na kumhonga msimamizi wa mtihani redio ya mbao isiozidi thamani ya elfu sita enzi za ninteen hakuna kondom ili Ashadii afanikiwe lengo lake hilo, mapenzi ya wawili hao yamebatizwa jina la "titanic wa kiborloni" ili kuenzi jitihada zao bila kujali uhalali wake.



I am Literally crying kwa FURAHA ya kicheko... Hakyanani vilee.... THANKS GUYS.... Dah! This thread imenipa furaha that will last for a Week if not a Mount!! Dah!!

Lizzy... Klorokwini dawa yenu yachemka.... lol
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom