Gazeti letu la Udaku JF..

Gazeti letu la Udaku JF..

Wanawake wa JF wamjia juu Yutong..wadai kumuwekea mtego wa siri...kisa kamili ukurasa wa 74..
 
Lohhh, nyie watoto hamna shangazi zenu wakuwatania?

FaizaFoxy ang'aka: Ni baada ya JF udaku kuanika skendo zake, atishia kutumia nguvu ya dola kulifungia Gazeti
 
Kila nikisoma hii thread niishia kucheka nashindwa hata kuchangia

Fynest atupiwa virago, ni baada ya mkewe kubamba esiem'esi ya mapenzi kwenye simu yake.

TANMO apata aibu ya mwaka kwenye birthday ya PAW. Ni baada ya kumtongoza mmoja wa wahudumu akiahidi kumnunulia gari bila kujua huyo muhudumu ni jirani yake maeneo ya Mbagala.

Smiley ajipanga upya, asema hamalizi mwaka bila kutangaza ndoa na mzungu.

Afrodenzi arudi rehabu, ndugu zake wadai hawawezi kumvumilia tena.Mpenzi wake amtosa.
 
TANMO...SMILEY...SNIPER na YUTONG nyie watu hamjatulia kabisa.

Yani nimecheka mpaka basi , kweli hii ni thread ya mwezi.Big up TANMO.

Nikipata simu mpya ntajibu skendo zote zinazonihusu,untill then NO KOMENTI.

Lizzy agoma kujibu skendo zinazomhusu, amng'ang'ania mwandishi amnunulie simu mpya ndiyo ashiriki mahojiano.
 
Smile, akutwa na demu wa Mzee, kwenye bajaji wamelewa mitaa ya Tegeta...
 
Hahahahahahahaha! Napita tu.

Husninyo aadhirika mbele ya kadamnasi: ni baada ya shoga yake kumnyang'anya viatu alivyomuazima. The Finest amuokoa kwa kumpa lifti ya Bodaboda lake
 
Fynest atupiwa virago, ni baada ya mkewe kubamba esiem'esi ya mapenzi kwenye simu yake.
Lizzy utakuwa mchawi wewe...lol...yaani nasoma hii comment yako huku nasikia na message inaingia kwenye simu.
 
Kwa hesabu ya haraka haraka hadi sasa hivi wakina nani anaongoza kwa kuwa na skendo nyingi kwenye gazeti la udaku la JF?
 
Husninyo aadhirika mbele ya kadamnasi: ni baada ya shoga yake kumnyang'anya viatu alivyomuazima. The Finest amuokoa kwa kumpa lifti ya Bodaboda lake

tobaaaa! Baada ya tanmo kushindwa kufungua danguro aamua kuja na business idea. Yasemekana tanmo ni kijike ila kinajifanya kidume.
 
JF sasa kwafuka moshi..ni baada ya kuanzishwa gazeti la udaku...watu wataka kujua ujinsia wa faiza foxy, aspirin,lizzy na invisible...lizzy ahama mji..yadaiwa kaomba hifadhi kwa hawara yake (jina kapuni)..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom