Gari la Maji taka lamwaga kinyesi Ubungo Mataa

Gari la Maji taka lamwaga kinyesi Ubungo Mataa

Mbona koki ipo parallel na pipe, inaonyesha ilifunguliwa

Inawezekana wale jamaa wa kunyonya mafuta walidhani kun dili humo watekenya koki kwenye foleni mzigo huooo. tehe teh teh hiii ni balaa sipati picha hali ya hewa ikoje hapo.
 
UBUNGO, DAR: Katika hali ya kustaajabisha na kushangaza gari la kubebea maji taka lamwaga maji yanayodhaniwa kuwa ni ya kinyesi katika eneo lililokaribu na makutano ya barabara Ubungo.

- Kwa mujibu wa chanza kisichokuwa rasmi inadaiwa kuwa kuna watu wasiofahamika walifungua koki ya gari hilo kwa malengo yasiyofahamika.

[emoji15][emoji15][emoji15]
 
Duh balaa, kuna wale vijana huwa wanafungua tanker za mafuta na kujaza kwenye mifuko ya Rambo, labda walifungua wakijua ni Mazout
 
Watu wengine akili yako sijui iko sehemu gani ya mwili..! unafungua koki lengo ni nini ?
 
aisee nimecheka sana hiyo bara bara aitamaniki duh hivi hao waliofungua walijua ni gari ya mafuta au ni stress za maisha au awajala mchana(njaa) wakamua kutolea hasira kwa kufungulia hivyo.
 
nimepita hapo nikasikia harufu ya hatari kumbeee,.. itakua walijua mafuta.
 
Walifungua Koki wakidhani ni Mafuta Kama kawaida yao

Walizoea Nyonya Mavi zote huwa Mikweche sasa hii ni Mpya sana tank yake
 
watu sasa tunapata chakula mnaleta mada kama hizi unaweza hata kutapika.
 
Back
Top Bottom