Gari imegoma kuwaka, abiria akaomba kushuka

Gari imegoma kuwaka, abiria akaomba kushuka

Mkuu siku nyingine gari ikigoma kuwaka jitahidi uwe unashtulia kwenye gia. Hii ni mbinu ambayo hua inasaidia saana pale gari inapogoma kuwaka wakati haina tatizo lolote. Hii unatakiwa uipandishe gari kwenye kamlima kale ambako kapo juu ya pango, halafu unakua unaitikisa tikisa gari ili kuchangamsha engine na kufanya mafuta yachanganyike vizuri. Ukiona kama gari inaanza kupata moto unaisukumia bondeni kwa nguvu itawakia huko huko..😄
Uwiiii pls jamani mbavu zangu
 
Mkuu siku nyingine gari ikigoma kuwaka jitahidi uwe unashtulia kwenye gia. Hii ni mbinu ambayo hua inasaidia saana pale gari inapogoma kuwaka wakati haina tatizo lolote. Hii unatakiwa uipandishe gari kwenye kamlima kale ambako kapo juu ya pango, halafu unakua unaitikisa tikisa gari ili kuchangamsha engine na kufanya mafuta yachanganyike vizuri. Ukiona kama gari inaanza kupata moto unaisukumia bondeni kwa nguvu itawakia huko huko..😄
Nikipataga gari mpya huwa naitumia sana hii technique kuweza kuiwasha gari ndani ya dk 2-3 kila tukipumzika kununua maji. Hii ni nzuri sana mkuu.
 
Mleta mada huenda una uzito mkubwa,stress au una bawasiri au ulikuwa memba wa CHAPUTA.
Ungemshika kinyeo chake husaidia kubusti gari kuwaka kwa haraka.
 
Wasalaam

Nilipata nafasi ya kusafiri na abiria wangu,tumepumzika kituo cha kwanza nataka kuwasha gari tuendelee na safari kukidhi ombi la abiria wangu...gari ikagoma[emoji20]

Tukagusanisha nyaya zote wapi hata cheche hamna

Hali hii iliniacha kwebye fedheha na simanzi, japo abiria wangu aliomba kushuka huku akijitahidi kukwepa kunilaumu dereva wake,nadhani alinihurumia pia...na kuniambia nisihofu tutapata wasaa mwingine wa kusafiri tena...lakini hali hii imeniumiza sana...gari limekuja kuwaka asubuhi nikiwa peke angu

Wasafiri wenzangu naomba mawazo yenu...mnatumia njia gani kuwash gari na kuwaka punde tuu mnapokua mlilizima kwa mapumziko ya muda mfupi

Asanteni naomba kuwasilisha
Acha nyeto mkuu

Sent from my Infinix X683 using JamiiForums mobile app
 
Mkuu siku nyingine gari ikigoma kuwaka jitahidi uwe unashtulia kwenye gia. Hii ni mbinu ambayo hua inasaidia saana pale gari inapogoma kuwaka wakati haina tatizo lolote. Hii unatakiwa uipandishe gari kwenye kamlima kale ambako kapo juu ya pango, halafu unakua unaitikisa tikisa gari ili kuchangamsha engine na kufanya mafuta yachanganyike vizuri. Ukiona kama gari inaanza kupata moto unaisukumia bondeni kwa nguvu itawakia huko huko..[emoji1]
Ikiwa gari ni automatic anafanyaje?
 
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Huu uzi umejua kunichekesha jaman halafu nilipo kelele haziruhusiwi watu wote kimyaaaa wananiangalia mimi ambavyo mbavu sina.

Haya magari muwe mnayapiga service baada ya kutembea mwendo flani. Hata kama halitembei pia service ni muhimu atii
.. Nakadori lazima yamekukuta ukiwa kama abiria...Tupe kidogo abiria mnachukuriaje madereva wanavyoshindwa kuwasha magari yao kuendelea na safari pindi mmesimama kuchimba dawa.
 
Huenda gari yako unaijulia vizuri, mshauri mwenzako awe anapeleka service gari yake bhana asiwe anauzi abiria next time.
Dereva mzuri lazima aifahamu gari yake vizuri...na abiria watunze siri za madereva wao.!
 
Wasalaam

Nilipata nafasi ya kusafiri na abiria wangu,tumepumzika kituo cha kwanza nataka kuwasha gari tuendelee na safari kukidhi ombi la abiria wangu...gari ikagoma[emoji20]

Tukagusanisha nyaya zote wapi hata cheche hamna

Hali hii iliniacha kwebye fedheha na simanzi, japo abiria wangu aliomba kushuka huku akijitahidi kukwepa kunilaumu dereva wake,nadhani alinihurumia pia...na kuniambia nisihofu tutapata wasaa mwingine wa kusafiri tena...lakini hali hii imeniumiza sana...gari limekuja kuwaka asubuhi nikiwa peke angu

Wasafiri wenzangu naomba mawazo yenu...mnatumia njia gani kuwash gari na kuwaka punde tuu mnapokua mlilizima kwa mapumziko ya muda mfupi

Asanteni naomba kuwasilisha
Gari kugoma kuwaka baada ya mapunziko ya muda mfupi kuna mambo mengi yanaweza kuchangi, mosi uchakavu wa mfumo mzima wa gari hususani kama gari yako imekuwa ya kusukuma mara kwa mara, mbili matatizo yaliyojikeza njiani wakati wa safari, pengine abiria alikuwa mzito, au njia ina matope na maji maji yaliyoathiri system. Ila kama imewaka chapa mwendo utapata abiria mwingine njiani. Pia kama dereva acha kutumia vumbi la kongo.
 
Saa ntafanyejee..
Namhurumia tu na kumpa polee halafu kifuatacho ni kulala
Hapo ubunifu unatakiwa ikiwa ni pamoja na kuanzisha stori za kuzugia umtoe mawazo ya safari kwanza, ila kwa dereva wako wa kudumu tu.
 
Abiria wa hovyo gari inapokataa kuwaka haraka hushika shika usukani huku akiuliza maswali mengi bila kujua anaongeza ukubwa wa tatizo. 😐
 
KARIBU NITOKE PATUPU, MIMI NILIJUA GARI KAMA GARI KUMBE MTOA MADA ANAZUNGUMZIA GARI. JUZI HAPA KUNA DADA ALIZUNGUMZIA SAFARI YAKE YA KUFATA MHOGO NA AKAWEKA HUMJ MMU.. ILA JF
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom